Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2660|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Ninh: Người mẹ khỏe mạnh và hạnh phúc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đường Ninh: Người mẹ khỏe mạnh và hạnh phúc

Nữ diễn viên nhí một thời, Leila Đường Ninh nổi tiếng với vẻ đẹp đồng nhan, luôn trông trẻ hơn tuổi thật của mình. Xuất hiện trong trạng thái tươi tắn và tràn đầy sức sống, thật ngạc nhiên khi biết Đường Ninh thật ra đã là mẹ của cậu con trai 2 tuổi, Chun Chun, nhưng ở bên Đường Ninh không toát lên "gia vị của bà nội trợ", mà nữ diễn viên 31 tuổi vẫn tiếp tục trẻ trung và khỏe khoắn như ngày nào.

Mấy ngày trước, Đường Ninh đến trường quay ngoài trời để ghi hình cho chương trình ẩm thực của i-Cable, "Fabulous Cooking Ladies". Mặc dù đã làm mẹ, nhưng Đường Ninh vẫn còn hơi vụng về khi chuẩn bị thức ăn cho thực khách, tuy nhiên, ban giám khảo vẫn ghi nhận nỗ lực của cô. Cô khiêm tốn thừa nhận: "Món ăn của tôi không ngon như mẹ tôi làm. Tôi sẽ rất vui nếu như  có thể làm được giống mẹ phân nửa"

Đường Ninh cũng bật mí ông xã cô, đạo diễn kịch nói Đặng Vỹ Kiệt, thường nấu ăn cho gia đình. Cô cười nói: "Anh ấy có yêu cầu rất cao. Tôi không nghĩ khả năng nấu nướng của mình sẽ đáp ứng tiêu chuẩn của anh ấy, vì vậy anh ấy thích tự mình nấu hơn. Anh ấy đặc biệt thích nấu theo kiểu Tây"

Là người ủng hộ các tổ chức bảo vệ động vật và môi trường, Đường Ninh gần đây đã chuyển sang ăn chay, cô nói: "Tôi yêu động vật, nhưng tôi lại ăn thịt. Tôi thấy như vậy thật giống giả nhân giả nghĩa, nên đã quyết định từ giờ trở đi sẽ ăn chay"

Đường Ninh cho biết cô sẽ không tránh vào bếp mãi mà sẽ có kế hoạch nấu một món tráng miệng bằng chuối vào sinh nhật 2 tuổi của con trai. Mặc dù lịch làm việc bận rộn, nhưng Đường Ninh giải thích, cô sẽ luôn dành thời gian cho con trai: "Không bao giờ là ý tưởng tốt khi bạn phải cách xa con cái quá lâu"

Cựu diễn viên TVB này hiện đang cộng tác với đài truyền hình đối thủ HKTV, và cô đã hoàn tất 2 dramas - "Thế kỷ kinh dị" và "Cảnh giới tuyến". Gần đây cô đang ghi hình lại một số cảnh quay cho bộ phim "Tuế nguyệt lâu tình", bên cạnh các bạn diễn Huỳnh Nhật Hoa, Hạ Vũ, Bào Khởi Tịnh và Quan Bảo Tuệ.

cre: here
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-5-2013 11:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Đường Ninh có con rồi mà vẫn trẻ trung quá, không khác xưa là mấy.
Hai mẹ con nhìn cứ như hai chị em ghê. Em bé đáng yêu giống mẹ quá.
Mong sao sớm gặp lại Đừơng Ninh trên màn ảnh.

Bình luận

1 thời cp trần kiện phong và dường ninh của mình mà bây giờ ss dã có chồng con rồi ,mà sam vẫn còn cô dơn 1 mình ,mình mong ac có thể tái hợp trong 1 tác phẩm mới   Đăng lúc 11-5-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-5-2013 21:29:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị Đường Ninh nhìn trẻ thiệt đó
Lúc trc hay xem phim có chị dù chị đóg vai dữ cũg k thể ghét chị đc, mà khi chị đóg hiền thì thương k chịu dc hehe
Mog gia đình chị luôn hạnh phúc ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-5-2013 14:40:32 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị trẻ thiệc đó
2 mẹ con vui vẻ quá
chúc chị luôn hạnh phúc nha
chồng biết nấu nướng luôn kìa ^^
gia đình hạnh phúc :x
thanks chủ thớt nè^^                                                                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách