Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21292|Trả lời: 231
Thu gọn cột thông tin

Dương Mịch - Lưu Khải Uy tuyên bố kết hôn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-11-2013 11:01:57 | Xem tất |Chế độ đọc
Dương Mịch - Lưu Khải Uy tuyên bố kết hôn

Chỉ trong vòng 24h , làng giải trí hoa ngữ đã có hai “hỷ sự” gây sốt. Sáng nay 13-11, Ngô Kỳ Long và Lưu Thi Thi công khai xác nhận tình cảm qua weibo. Dương Mịch cũng đã đăng một bức ảnh hai bàn tay nắm lấy nhau được nghi ngờ là hình ảnh đeo nhẫn cưới cùng bạn trai Lưu Khải Uy với lời bình luận “ Sự việc là như vậy, mong rằng mọi người sẽ chúc phúc”.

Dương Mịch và Lưu Khải Uy bắt đầu có tin đồn hẹn hò vào năm 2011 khi hai người cùng tham gia diễn xuất trong  bộ phim truyền hình “Như Ý”, đầu năm 2012 hai người chính thức công khai hẹn hò. Hôm này sau khi Dương Mịch công khai tin tức kết hôn, Lưu Khải Uy đã chuyển phát với lời bình : “ Nắm lấy tay nhau, đi đến bạc đầu. Để có thể nêu lên ý nghĩa duy mỹ của câu nói này, anh chỉ muốn nói, con đường sau này chúng ta tiếp tục cùng nhau bước đi. Nếu em cảm thấy mệt mỏi hãy dựa vào anh, anh sẽ cõng em và từ từ bước đi. Cảm ơn em đã bằng lòng đặt bàn tay mình vào lòng bàn tay anh! Cảm ơn tín nhiệm vô bờ bến mà cha mẹ đã dành cho con! Cảm ơn mọi người đã chúc phúc! Ngày 8-1-2014 là một ngày đặc biệt, chúng tôi sẽ cử hành hôn lễ… Mầm cây nhỏ cuối cùng cũng đã lớn lên rồi..”

Tuy nhiên theo nguồn tin, Dương Mịch và Lưu Khải Uy từ đầu năm nay đã đăng ký kết hôn. Có hình ảnh bắt gặp họ đã cùng nhau đi mua sắm vật dụng ở Hồng Kông vào kỳ nghỉ phép đầu năm trên tay Dương Mịch đã đeo nhẫn kim cương 3 kt nhưng khi được hỏi thì cả hai đều im lặng không trả lời.

Nguồn: http://www.chinatimes.com/realtimenews/20131113002399-260404
Lược dịch: [email protected]
vui lòng ghi rõ nguồn khi copy sang web khác

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +55 Thu lại Lý do
tmycutie + 5 Bài viết hữu ích
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!
kymus + 5 Ủng hộ 1 cái!
khicautreo + 5 quá tuyệt
camaplenbo + 5 Chúc hạnh phúc
sweet.milk_xuxu + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 đại hỷ :xxxx
tumbler + 5 Ủng hộ 1 cái!
leeimna + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pan + 5 tuyệt vời :x
sis_wanabe + 5 awesome!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:08:05 | Xem tất
Không biết có dành tem được ko :)

Hôm nay mới vào lại new C mà thấy có 2 tin hot rùi.

Năm nay cả Hàn và Trung các couple đều thi nhau công khai, thích thiệt đó ^^.
Cuối cùng 2 anh chị đã quyết định kết hôn rùi, không biết nói gì hơn chúc phúc cho hai người <3

Chắc đám cưới sẽ hoành tráng lắm, sao thế nào cũng đến nườm nượp .

Thanks bạn dịch tin ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:11:28 | Xem tất
Cặp này khá đẹp đôi đó chứ, xem DM đóng từ bộ Mỹ Nhân Kế.
Nghe đâu cô đang làm mấy bộ phim chuyển thể tiên hiệp mà mình thik nữa,
mà chờ mãi ko thấy thông tin gì cả, chả bít cancel rồi hay sao mà im lặng lâu wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:14:43 | Xem tất
Chúc mừng cặp đôi đình đám đã bước vào ngưỡng cửa hôn nhân, chúc cuộc sống của 2 người hạnh phúc tràn đầy, công việc thuận lợi, chuyện tình nghệ sỹ có thể đơm hoa kết trái là một chuyện rất đáng chúc mừng. Dương Mịch còn rất trẻ, quyết định kết hôn sớm như vậy chắc là tình yêu đã chín muồi, còn Lưu Khải Uy cũng đến tuổi lấy vợ lâu rồi, để nàng đồng ý chắc anh cũng khá vất vả đó. Trăm năm hạnh phúc Uy - Mịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:32:52 | Xem tất
Mầm cây nhỏ cuối cùng cũng đã lớn lên rồi..”

câu này có phải là chị DM đang có em bé không vậy
nếu là zậy thì song hỉ luôn nha
mới thấy news của TT và NKL
giờ thấy thêm cái news này
một ngày vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:33:54 | Xem tất
Mình thích 2 anh chị này, cặp đôi hết sức dễ thương , anh thì đẹp trai, phong độ lịch lãm, chị thì cực xinh {:290:}
2 anh chị đã kết hôn, chúc 2 người luôn sống hạnh phúc mãi như thế này nhé! {:308:}
đầu năm sau tổ chức lễ cưới, chắc sẽ là đám cưới thế kỉ của cặp đôi chinese showbiz đây {:291:}
Thank bạn dịch tin nhiều ^^

tấm hình 2 bàn tay đẹp quá, nhìn lãng mạn và hạnh phúc nữa
“ Nắm lấy tay nhau, đi đến bạc đầu. Để có thể nêu lên ý nghĩa duy mỹ của câu nói này, anh chỉ muốn nói, con đường sau này chúng ta tiếp tục cùng nhau bước đi. Nếu em cảm thấy mệt mỏi hãy dựa vào anh, anh sẽ cõng em và từ từ bước đi. Cảm ơn em đã bằng lòng đặt bàn tay mình vào lòng bàn tay anh! Cảm ơn tín nhiệm vô bờ bến mà cha mẹ đã dành cho con! Cảm ơn mọi người đã chúc phúc! Ngày 8-1-2104 là một ngày đặc biệt, chúng tôi sẽ cử hành hôn lễ… Mầm cây nhỏ cuối cùng cũng đã lớn lên rồi..”

{:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:36:25 | Xem tất
sau bao nhiêu ngày tháng chờ đợi {:155:} {:161:}
hai người quá đẹp đôi rồi, nhìn vào cứ nghĩ đến nam nữ chính ngôn tình :3
chờ 8.1.2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:52:01 | Xem tất

Cám ơn Sofia đăng tin
Hạnh phúc khi Uy Mịch kết hôn quá xá

Tiểu Mịch là Hoa Đán đang có đỉnh cao trong sự nghiệp & 27 tuổi với dv nữ cũng gọi còn trẻ, chấp nhận kết hôn ( & có thể sinh con), thật dũng cảm & iu Uy gia

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:56:29 | Xem tất
hỉ sự quá hôm nay ngày đẹp vô cùng
Ba má hẹn hò.. Uy Mịch thì kết hôn
Tuyệt vời ông mặt trời {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2013 11:57:06 | Xem tất
Đúng là song hỷ mà :((

Cảm động quá, cả 2 cp đều là người mà ta yêu thích :((, chỉ còn thêm cái tin Long thi kết hôn nữa thì bão Haiyan chưa là cái j đâu nhớ huhuhuhu

Chúc Mịch Uy trăm năm hạnh phúc nhé ;)), đẹp đôi thế :((, ghen tị :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách