Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10364|Trả lời: 126
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dương Mịch Lưu Khải Uy gửi thiệp mời và kẹo cưới, Đường Yên sẽ làm phù dâu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Từ sau khi Dương Mịch và Lưu Khải Uy tuyên bố chứng nhận kết hôn và tuyên bố cử hành hôn lễ vào ngày 8 tháng 1, việc chung thân đại sự của hai người luôn là chủ đề nòng hổi được mọi người quan tâm. Hôm nay ( mùng 3 tháng 1) là ngày đầu tiên nhận được thiệp cưới của Dương Mịch và Lưu Khải Uy.Tencent ent cũng gọi điện thoại liên lạc với nhân viên phụ trách chuẩn bị cho đám cưới. Nhân viên phụ trách cũng đã xác định đám cưới của Dương Mịch sẽ cử hành ở đảo Bali, theo phong cách gia đình ấm áp làm chủ,trong những người bạn tốt chỉ mời Đường Yên làm phù dâu.

Dương Mịch tham gia thiết kế áo cưới, chuẩn bị cho Lưu Khải Uy sự bất ngờ.

Sau khi công khai mối quan hệ năm 2012,cặp đôi Dương Mịch và Lưu Khải Uy tình cảm luôn luôn ngọt ngào. Ngày 13/11/2013 , Dương Mịch đăng lên weibo của mình ảnh tay đeo nhẫn cưới cùng Lưu Khải Uy, cô viết :"Chuyện chính là như vậy đó~ Mọi người có thể đến chúc phúc rồi". Tiếp đó, Lưu Khải Uy chuyển phát bài blog,và tiết lộ hai người làm đám cưới vào ngày 8/1/2014.

Theo các nhân viên phụ trách chuẩn bị đám cưới,chọn 8/1 là vì ngày này là ngày công khai tình cảm hai năm trước. "Cả hai người đều thấy ngày này rất đáng nhớ". Bên đó còn tiết lộ rằng vào đầu tháng mười một trước khi hai bên được cấp phép giấy kết hôn đã bắt đầu chuẩn bị cho đám cưới. Trong quá trình chuẩn bị đám cưới, Lưu Khải Uy hầu như đều tự sắp xếp mọi việc. Ngoài ra, Dương Mịch còn tham gia thiết kế áo cưới và cho ý kiến về việc chọn kẹo cưới. Đến nay Lưu Khải Uy vẫn chưa hề nhìn thấy thiết kế của chiếc váy.

Các bạn trong ngành chỉ mời Đường Yên làm phù dâu, sẽ làm một buổi tiệc ở chỗ khác.

Đám cưới của Dương Mịch và Lưu Khải Uy lấy phong cách gia đình ấm áp làm chủ,chủ yếu chỉ mời người thân và bạn bè chứ không xa hoa như nhiều ngôi sao khác. Đường Yên là bạn tốt trong ngành nên sẽ làm phù dâu trong đám cưới, còn phù rể là bạn thân của Lưu Khải Uy hơn 20 năm không ở trong ngành giải trí. Đối với các nghệ sĩ khác, nhân viên có liên quan cho biết :" Ban đầu khi chuẩn bị đám cưới đã hỏi rất nhiều bạn bè tốt trong ngành,nhưng hầu hết mọi người rất bận rộn, hai người không muốn vì đám cưới của họ mà làm phiền phức tới mọi người và đoàn phim. Cho nên quyết định mời người thân là đa số, các bạn bè trong ngành sẽ đặt một buổi tiệc khác. Khá may mắn là bạn thân của Dương Mịch - Đường Yên lại cùng quay một bộ phim cùn Lưu Khải Uy, đoàn phim đã hào phóng cho nghỉ,nên Đường Yên sẽ làm phù dâu đại biểu cho tất cả bạn bè trong ngành.

Nguồn :Link
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 mỹ nhân cụa tuôi sắp gả đi gòi :.
binidiamond26 + 5 Hóng đám cưới wa :x
zunzun123 + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Tuyệt vời :XXX

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2014 22:42:01 | Chỉ xem của tác giả
sofa nè
cuối cùng thì hai người này cũng kết hôn với nhau, cung hỷ cung hỷ
thích món quà kẹo cưới của 2 người quá, dễ thương ghê <3
mong được coi hình cưới của 2 người này quá, chắc là lãng mạn những cũng dễ thương lắm đây

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tramvip.pro + 5 Sofa :x!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-1-2014 22:50:33 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn pé trans nhá, ss đang tính up news này mà em trans rồi ^^

nói chung là ngày nào ta cũng lên hóng tin tức đám cưới hết. Ông hớn thì tổ chức hôn lễ bí mật tạo bất ngờ cho Mịch. Còn em Mịch thì thiết kế váy cưới bí mật cho ổng. Nói chung là ai cũng bí mật nên bữa giờ chả hóng được gì

Nhìn cái thiệp đơn giản ko thể nào đơn giản hơn là bít đám cưới này sẽ đơn giản chỉ người thân và bạn bè thân rồi

Mặc dù rất mún ổng tổ chức 1 đám cưới hoành tráng nhưng mà đám cưới ấm cúng vậy có lẽ sẽ ấm áp hơn, và hợp với phong cách cổ lỗ sỉ của ổng hơn

CÒn Yên thì dâu phụ bít chắc lâu rồi, tiếc là chỉ có 1 dâu phụ, phải chi có 1 dàn dâu phụ thì thích hơn ^^ Rể phụ bạn ông hớn ngoài ngành nhưng ko bít là bông đã có chậu chưa nếu chưa thì giới thiệu cho Yên được à

P/S: pé chèn thêm 1-2 hình uy mịch vào nhìn news long lanh hơn

Bình luận

Vâng ạ, riêng ảnh Uy Mịch thì em ko thiếu lun :))  Đăng lúc 3-1-2014 10:54 PM

Rate

tramvip.pro + 5 Ghế gỗ :x!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-1-2014 22:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh chị cuối cùng cũng kết hôn với nhau. Trông hạnh phúc và đẹp đôi quá đi mất
Thiệp cưới đơn giản đám cưới cũng ko có xa hoa so với những ngôi sao khác nhưng mong là vẫn được nhìn thấy một vài cái hình ảnh đám cưới của hai người.
Chúc anh chị hạnh phúc

Rate

tramvip.pro + 5 Tầng :x!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-1-2014 22:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Sắp tới ngày 1 chuyện tình đẹp đơm hoa rùi..
Chúc mừng 2 anh chị nha..
Đầu năm mà tòan chiện vui không..
Hy vọng năm ni sẽ thêm nhìu chiện tốt lành..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-1-2014 23:02:58 | Chỉ xem của tác giả
Ngày này đã chờ lâu rùi.
Couple này wá là đẹp đôi .Mong anh chị trăm năm hạnh phúc, vĩnh kết đồng tâm, đầu bạc răng long lun. ( hơi sến rện)
Yên tỷ làm phụ dâu là wá tuyệt. luv luv Yên Mịch

Bình luận

ss em mình hôm đấy chuẩn bị sẵn sàng để lưu ảnh rồi up lên box nha ss :x  Đăng lúc 3-1-2014 11:08 PM
ss em mình hôm đấy chuẩn bị sẵn sàng để lưu ảnh rồi up lên box nha ss :x  Đăng lúc 3-1-2014 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-1-2014 23:12:36 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng 2 anh chị cuối cùng cũng là một kết thúc trọn vẹn
đây là đôi mình rất thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-1-2014 23:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Hihi đúng là đôi bạn thân có khác
Mình rất thích tình bạn của Đường-Mịch nha :3
Hóng đám cưới của Uy-Mịch qá
Dù ko rầm rộ xa hoa nhưng chắc cũng rất đặc biệt
Chúc 2 nguuời bách niên giai lão vĩnh kết đồng tâm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-1-2014 23:28:24 | Chỉ xem của tác giả
sắp đến ngày ấy rồi
đây đúng là đám cưới thế kỷ mà
bao h mới cho dân tình xem ảnh cưới đây???
sao ko thấy nói đến Thi tỷ nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-1-2014 00:22:33 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đẹp đôi mà tình củm quá, dân tình hóng hớt quá đi, không biết váy tỉ thế nào, nhưng mà hóng quá đi. Chúc 2 anh chị hạnh phúc.
Mà cả ss Yên nữa, hơn đừng có lẻ bóng 1 mình thế, ss DM kém tuổi cũng kết hôn rồi đấy.
Cái thiệp cưới kia có cả chữ ký 2 anh chị kìa, muốn 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách