Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4981|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dương Di 36 tuổi sắp sinh em bé, chụp ảnh cưới ở London cùng bạn trai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Báo chí đưa tin, Dương Di 36 tuổi và bạn trai La Trọng Khiêm sau 11 năm tình chị em, gần đây hai người không hẹn mà gặp cùng xin nghỉ phép, xuất hiện ở London chụp ảnh cưới.

Năm 2011 do cùng đóng chung phim "Cuộc gọi 36 giờ" mà Dương Di và La Trọng Khiêm hai người xảy ra tin đồn tình chị em, chớp mắt đã kéo dài gần 4 năm, gần một năm nay hai người liên tục có tin đồn kết hôn. Tháng 12 năm ngoái, có báo đưa tin vì Dương Di không muốn làm sản phụ cao tuổi nên hai người quyết định tháng 3 năm nay kết hôn ở Thái, làm cô dâu năm Khỉ, chọn Thái Lan là vì La Trọng Khiêm thích nắng và biển ở đó. Được biết, hóa ra hai người không phải sẽ kết hôn vào tháng 3, mà là chụp ảnh cưới vào tháng 3, địa điểm là London.

Phim mới do Dương Di và Quách Tấn An sắp lên sóng, phải bắt đầu tuyên truyền nhưng kỳ lạ là Dương Di cứ trì hoãn không chịu đưa ra lịch trình quảng bá, chỉ hứa là ngày 28 tháng 3 sẽ tham dự hoạt động tuyên truyền; về việc Khiêm Khiêm, cũng không hẹn mà gặp cùng xin nghỉ phép trong thời gian này, hóa ra hiện giờ hai người đang chụp ảnh cưới ở London. Có điều, Dương Di và Khiêm Khiêm hiện chỉ là đính hôn, sau khi về lại Hồng Kông mới chọn ngày đăng ký và tổ chức tiệc cưới. Tháng 2 năm nay, lại có tuần san chụp được ảnh Dương Di đến miếu Long Mẫu ở Thuyên Loan để cầu sinh quý tử, dường như Dương Di thật sự có kế hoạch kết hôn sinh con trong năm Khỉ này.

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/s/h/2016-03-25/doc-ifxqswxn6392683.shtml

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-3-2016 14:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng chị cũng tìm được 1 bến đỗ bình an. Tuy ảnh không thành công như chị nhưng hi vọng ảnh sẽ thương yêu chị nhiều vì chị có vẻ thương anh thật lòng. Con gái tuổi Khỉ lận đận lớm nên mong chị sẽ đc như ước nguyện.
Trăm năm hạnh phúc nhé chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-3-2016 15:43:15 | Chỉ xem của tác giả
Thích chj từ hồi còn học cấp 3 mà giờ đây em đã là bà mẹ 1 con :"> Luôn hạnh phúc chị yêu nhé <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-3-2016 16:19:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh chị, hai người cực kỳ đẹp đôi luôn Yêu nhau cũng 3, 4 năm rồi, nay nghe được tin này mà mừng ơi là mừng
Thích Dương Di từ rất lâu rồi, chị ấy không phải hoa đán xinh đẹp nhất của TVB nói riêng và HK nói chung nhưng lần nào đóng phim cũng ấn tượng.
La Trọng Khiêm thì biết qua chính phim 24h Call đó. Hồi í xem mê ơi là mê nguyên dàn diễn viên đỉnh của đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-3-2016 17:07:06 | Chỉ xem của tác giả
mong là chị sẽ sớm kết hôn và mãi hạnh phúc, tỷ tuy đã lớn tuổi nhưng vẫn còn trẻ con lắm, anh Khiêm phải yêu thương, bao dung chị nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2016 16:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Bạn chị Hồ Hạnh Nhi, Chung Gia Hân đều yên bề gia thất rồi đến lượt chị đấy chị Dương Di. Chúc chị hạnh phúc như hai người bạn của chị. Mong là nhìn thấy bộ ảnh cưới của hai người như các cặp đôi khác
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-3-2016 12:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chị ^^
Chúc anh chị luôn hạnh phúc, sớm sinh quý tử
Ox chị ấy đẹp trai thật ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2016 10:36:00 | Chỉ xem của tác giả
anh chồng đẹp trai quá, coi được vài bộ phim của anh đó rồi. Mình thấy đông cung dcuo mà báo chí chê diễn xuất quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách