Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 383|Trả lời: 0
Thu gọn cột thông tin

Đừng buồn anh nhé!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-7-2012 20:39:50 | Xem tất |Chế độ đọc
Anh àh... Khi anh đọc được những dòng này thì em đã mãi mãi xa anh rồi... Em không biết rồi những ngày tiếp theo nó sẽ đến với em như thế nào... Em sẽ phải bắt đầu ngày mới của em ra sao đây?... Nhưng anh ơi, em sẽ sống tốt mà, sẽ không khóc nữa đâu.... Anh đã từng nói em là cô gái hay khóc lắm... Ừ thì em cũng đồng ý với ý kiến đó của anh... Nhưng chỉ khi yêu 1 người em mới dễ khóc như vậy thôi nhé... Nước mắt của em đâu phải nước biển đâu mà gặp chuyện gì cũng có thể rơi được...

Tối hôm qua, sau những ngày im lặng em đã quyết định cầm dt và bấm số của anh... Em đã nói với anh em xóa số anh rồi.. thật sự em đã xóa rồi đó, nhưng chỉ là xóa trong dt mà thôi... Còn trong tim em nó vẫn in sâu từng số đây anh àh... Em nghĩ sau cuộc nói chuyện này em sẽ lại được có anh thêm 1 lần nữa... Và em nghĩ em sẽ giữ anh chặt hơn và không để anh xa em thêm lần nào nữa cả... Đúng là nỗi lo sợ của em cũng đúng lắm, em sợ xa nhau anh sẽ dần quên em mất.. Em đã nhận lại được những tn của anh... Những tn mà em mong sẽ có câu nói nào đó làm trái tim em ấm trở lại... Nhưng không có anh àh... Trong đó chỉ toàn là những lời trách móc em mà thôi  Em có cảm giác như anh đang muốn em hiểu cảm giác khi bị người khác bỏ rơi là như thế nào phải không anh? Em đã cảm nhận được rồi anh àh... Nó đau lắm.. Trái tim em như muốn nổ tung ra khỏi lồng ngực vậy... Đọc mỗi tn của anh nước mắt của em càng rơi nhiều hơn... Em biết vì lỗi của em đã không tin anh mà làm cho tình yêu của chúng ta phải kết thúc ở đây... Nhưng anh ơi.. Anh có biết chỉ vì yêu anh nên em mới như thế không?...

Anh có nhớ anh đã hứa với em những gì không? Anh hứa anh và em sẽ có 1 gia đình nhỏ bé trong tương lai không xa... Anh đã hứa sẽ vào thăm em trong ngày sinh nhật của em mà.. Và thực hiện những ước mơ của em nữa... Lúc ấy em đã rất hạnh phúc và còn mơ đến ngày hôm đó nữa chứ... Em nghĩ chắc em sẽ là người hạnh phúc nhất thế gian... Nhưng h thì em sẽ không mơ mộng nữa đâu... Phải sống thật với hiện tại thôi... :)

Em biết anh cũng đã mệt mỏi vì em lắm rồi.. Em sẽ không làm phiền anh nữa đâu... Em chỉ mong có 1 câu nói rằng..." Mình làm lại từ đầu nhé", nhưng chỉ vì cái Tôi trong em và anh quá lớn, không ai muốn chủ động cả.. Em biết anh cũng đang chờ đợi câu đó từ em đúng không? Vì chia tay là lỗi của em mà.. Anh chẳng có lỗi gì đâu... Anh chỉ có lỗi là đã đến với em quá dịu dàng để h đây khi anh đi cũng dịu dàng như thế...  Em biết anh đã muốn buông tay rồi... Em cũng sẽ không níu anh lại nữa đâu...

Anh và em sẽ tiếp tục bước tiếp tên con đường ấy nhé... Nhưng không đi cùng 1 hướng nữa rồi anh àh.. Em sẽ không gục ngã đâu.. Em hứa đó... Anh cũng vậy nhé... Hãy bước tiếp và ở đâu đó trên đoạn đường anh đi, sẽ có 1 người thay em nắm lấy tay anh và cùng anh bước đến cuối con đường, nơi mà hạnh phúc sẽ tồn tại mãi mãi anh nhé...

Tạm biệt anh... Người- yêu- em- và- Người- em- yêu...[ Ken] :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách