Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 850|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Dự án sinh nhật Bee cô nương 2012 lần 1 tại Kites

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-11-2012 00:07:30 | Xem tất |Chế độ đọc
Happy Birthday
{:290:} {:291:} {:311:} {:309:} {:301:} {:308:} {:306:} {:299:} {:292:} {:297:}

Giới thiệu:
        Thân gửi bà con cô bác chiến hữu nhằm mở rộng nhân lực nhà Bee và là nơi to nhỏ cùng nhau vừa 888 vừa kiếm xèng, nay xin lập hội nhà Bí chúng ta, các hoạt động trong đây mọi người bên ngoài sẽ không bao giờ biết nên yên tâm nhưng cấm spam tùm lum có ngày mod đi quét rác dọn cả ổ tuy là lực lượng nhà Kwan nhưng ss và Bon, ss Uyên cũng có mối liên kết chặt chẽ cũng như thích phim của Bí nên cho bọn chị vào lun nhé học hỏi lẫn nhau.
        Phim Thái đầu tiên ss coi là dòng máu phượng hoàng lúc nhỏ trên TV thành ra Bee ấn tượng hơi mạnh nhưng đu riết neo tại nhà Kwan.

P/s: lực lượng nhà Bí ss ko nắm hết nên nếu nhà Bee biết mem nào thật sự mến Bí thì giới thiệu group nhá, chú ý tránh những người ton hót kẻo mọi thông tin cơ mật kiếm xèng bại lộ, càng ít càng ấm.

Muc đích vấn đề:
          Thứ 6 tới là sinh nhật Bee nên nếu muốn bàn bạc gì bàn lun trong này đi, xong ý định lập thớt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2012 00:26:22 | Xem tất
hahaha...giờ em ganhu qua nhà cô Bí quậy nữa ah
các bé nhà bí đâu hết rồi nhỉ                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-11-2012 00:58:38 | Xem tất
uyenluong232 gửi lúc 19-11-2012 00:26
hahaha...giờ em ganhu qua nhà cô Bí quậy nữa ah
các bé nhà bí đâu hết rồi nhỉ         ...

Đi ngủ luôn roài ss chắc mai vào mới pik tin này =))
Mà các bé chơi trên zing hem à em tạo vậy thui, em bỏ Zing lâu từ kiếp nào pass và nick em còn hem nhớ T.T đu lên nữa đuối, quê lắm....hehe cũng vì mục tiêu xèng thui 3 xu đó nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-11-2012 01:01:07 | Xem tất
Cho mình thêm 1 xu
Các bé sau khi vào đủ ss sẽ đặt làm trưởng quản lý group ss chỉ mem thường thui
Tạo giúp các em là chính à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2012 05:32:37 | Xem tất
dạ dạ, em nà mấy ss
em là lực lượng nhà Bí áh
mà cái vụ này cũng hay ấy nhỉ, em chỉ sợ mần ra to wóa, đổ nợ chết cả đám
Ps: giống bí zí bầu wóa ss ư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-11-2012 11:51:53 | Xem tất
Hix thông báo mod box Lecei chổi chanh chua mới vào hixxxxx
Sợ nhất là mọt khám phá ra động ổ, nhưng chính mọt chủ động Add group đây không thể khước từ, xin lỗi các em, hix spam vừa phải cấm nham nhở chắc hem sao....Mọt đây chắc cũng dễ thấy nhà Ken cũng có nói sơ mần quen nhau nhé các bợn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2012 12:06:00 | Xem tất
mấy fan nhà Bee đâu hết ời nè..Vào đây bàn cho xôm tụ coi nào !
Nhà Bee mà toàn thấy fan Kwan vs Ken ko là sao nhỉ hihi
Bon cũng bek Bee qua Dòng Máu Phượng Hoàng nhưng thích Bee trong Songkram nangfah hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-11-2012 12:10:07 | Xem tất
bonby gửi lúc 19-11-2012 12:06
mấy fan nhà Bee đâu hết ời nè..Vào đây bàn cho xôm tụ coi nào !
Nhà Bee mà toàn th ...

Hix các bé đi hết rùi chắc nay ngày nhà giáo thành ra làm lễ trên trường là nghỉ học đi chơi với bạn
Hay là em và ss chui vào thớt 8888 đi rùi mình 8888
Các em ấy mà vào thỉ cũng pik thui ss mời hết rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2012 13:46:29 | Xem tất
Ya! Em đây.Mặc dù em rất ít time onl nhg có động riêng của nhà Bee thế này thỉnh thoảng em vào tự kỷ hú hét cũng thuận tiện =))
Vậy hang này để bàn luôn vụ sn chứ ạ? Ban đầu em định ko xin tài trợ,nhg nay thấy t/c mn dành cho ss Bee và..cho chúng em nhiều quá,nên em mạn phép kêu gọi những tấm lòng hảo tâm,có điều kiện trong này đứng ra tài trợ cho vụ gameshow mừng sn Bee năm nay đc ko ạ?Như thế thì các nhà sẽ gắn kết vs nhau hơn,mà mn cũng biết nhà bọn em toàn mem non trẻ vẫn đang trên đà kiếm sống chứ chưa dư dả như các ac trog này,hì hì.Em nhẩm tính nếu treo giải nhất 20$ còn 5 ng` tgia đầu mỗi người 5$,thêm phần tặng các mem chúc nữa cũng chưa đến 100$ đâu ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-11-2012 15:36:58 | Xem tất
apple_luvbee gửi lúc 19-11-2012 13:46
Ya! Em đây.Mặc dù em rất ít time onl nhg có động riêng của nhà Bee thế này thỉnh tho ...

Tùy các beer bàn bạc thui, ss đây kêu gọi tài trợ và có khả năng tài trợ cho giải của các bé vét túi thì còn tầm 1600$ tính toán thế nào đi xài đừng hết là dc
Game nhà ta lực lượng ít thì làm game nhỏ như em nói đoán hình bắt chữ vậy, mún hỏi thêm gì cũng được....

"các nhà sẽ gắn kết vs nhau hơn" được đó ss đang muốn như thế hay đó tách lẻ ra mình kham hok nổi tự kỉ cũng buồn, mà các nhà gắn kết thì đông vui hơn mà, ss chỉ muốn các nhà yên lặng như nhà Bí thui không đi ì xèo ton hót hehe, ss hơi kị nhà Yadech thẳng ra công khai bên ngoài thì nói mình phản động vào đây nói cho đỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách