Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3647|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dự án hợp tác giữa SM + 10 CorsoComoSeoul//SNSD Taeyeon đã xác nhận tài khoản In

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dự án hợp tác giữa SM + 10 CorsoComoSeoul!

SM Entertainment mới đây đã thông báo rằng sẽ có một dự án hợp tác S.M. + 10 Corso Como Seoul: 10 Corso Como Seoul Melody.

10 Corso Como Seoul sẽ tổ chức lễ kỷ niệm 5 năm ra mắt. Để kỷ niệm sự kiện này, 10 Corso Como Seoul và 5 nhóm nhạc đến từ SM Entertainment bao gồm: TVXQ!, Super Junior, Girls' Generation, SHINee và f(x), họ sẽ cùng hợp tác để giới thiệu một album tổng hợp và các sản phẩm công tác khác.

Cùng xem thêm thông tin về album và các sản phẩm hợp tác dưới đây:

Album tổng hợp:
Một album remix bao gồm 5 ca khúc hit của: TVXQ!, Super Junior, Girls’ Generation, SHINee và f(x).

Các sản phẩm hợp tác khác:
동방신기(TVXQ!) + BE@RBRICK figure
슈퍼주니어(Super Junior) + SUPER sunglass (kính mắt SUPER)
소녀시대(Girls’ Generation) + CARVEN collar (vòng cổ/cổ áo CARVEN)
샤이니(SHINee) + THOM BROWNE cardigan (đồ len THOM BROWNE)
f(x) + AUDIO TECHNICA headset (khăn choàng đầu/mũ chùm AUDIO TECHNICA)

Lễ kỷ niệm được tổ chức vào ngày 28 tháng 3, tại cửa hàng 10 Corso Como Avenuel (Myeong-dong, Seoul)

Album và sự hợp tác này sẽ chính thức ra mắt tại chuỗi cửa hàng sau:
10 Corso Como Avenuel Store (Myeong-dong, Seoul)
Flagship Store (Cheongdam-dong, Seoul)
Bán hàng trực tuyến: (http://eshop.10corsocomo.co.kr/)

Sou: SMTOWN
Cre: dkpop
Vtrans by: [email protected]

--------------------------------------------------------------------

SNSD Taeyeon đã xác nhận tài khoản Instagram của cô ấy là thật!

Taeyeon đã mở tài khoản Instagram của cô ấy vào ngày 18 tháng 3, bắt đầu với một hình ảnh đầu tiên của chính mình ở đâu đó và cùng lúc làm ký hiệu chữ V. Cô ấy đã viết: “Tôi muốn được tự do, nhưng lại thêm một lần nữa, tôi nhận ra rằng mình không thể được tự do.” Mặc dù các đoạn chú thích cũng có chút biểu cảm và Taeyeon có vẻ rất thích thú với các diễn biến thời tiết.

Ngay khi các fans bắt đầu "follow" và ngờ vực thì Taeyeon thậm chí đã đăng lên hẳn một lá thứ giải thích rằng đó chính là cô ấy. “Lời ra mắt muộn màng của tôi. Tôi đã định ngồi viết hẳn một lá thư tay, nhưng như thế này sẽ tiện hơn mà. Đây là Taeyeon ^^ Tôi sẽ cố gắng hết sức mình tại buổi trình diễn tại Saitama concert vào ngày mai! Cố lên SoShi, cùng cố lên nào!!”

Trong lá thư mà Taeyeon đã đăng tải, cô ấy viết:

“Xin chào các bạn! Đây là Taeyeon đang ở Nhật Bản~ Tôi vẫn luôn tìm kiếm những con đường khác nhau để có thể kết nối, giao lưu cùng với tất cả mọi người và muốn chia sẻ những tin tức hay, vui vẻ! Tôi cũng đã sử dụng cả website chính thức và UFOtown, nhưng vẫn có cái gì đó…cảm giác thiêu thiếu? (Đôi khi tôi cũng chỉ muốn chia sẻ nhưng điều rất nhỏ nhặt thôi.) Nhưng sẽ thật là không phải nếu như tôi chỉ dùng có mỗi trang chủ chính thức. Và bình thường thì tôi toàn được hỏi về UFOtown thôi, nên tôi nghĩ rằng đây sẽ là một dịp tốt để tôi có thể hỏi lại các bạn ^^. Tôi biết rõ ràng rằng các bạn đang lo lắng về những điều gì. Tôi cũng không muốn bị tổn thương hay làm những người xung quanh tôi bị tổn thương đâu. Lý do tại sao tôi mở Instagram là để có thể đến gần tất cả các bạn hơn nữa thôi! Tôi đang dành rất nhiều thời gian cho các hoạt động ở nước ngoài, và cả SONE trên toàn cầu nữa… Tôi sẽ đăng lên những thứ nhỏ nhặt, những thứ thú vị, cái này và cả cái kia nữa… cũng như những gì mà các bạn vẫn làm thôi, phải không? Nó cũng tương tự như ở trên trang chủ chính thức thôi mà, ngoại trừ việc chủ đề chính luôn là Taeyeon. Nhưng điều đó cũng không có nghĩa là tôi sẽ ngừng sử dụng trang chủ chính thức hay UFOtown đâu nhé! Nếu bạn muốn gửi cho tôi những tin nhắn cá nhân thì hãy cứ gửi qua UFO nhé >_<. SONE, hãy đến chơi thường xuyên nhé. :)”

Các bạn cũng có thể follow Taeyeon tại http://instagram.com/Taeyeon_ss

*Bonus: bức ảnh thứ 2 được đăng lên kèm chú thích: "nice weather :)"

Photo Credit: Taeyeon’s Instagram + cap/reup by [email protected]
Sou: Taeyeon's Instagram
Cre: Mnet
Vtrans by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-3-2013 10:19:52 | Chỉ xem của tác giả
hé hé

Ta đã following nàng í rồi

Có cái ảnh thứ 2 đẹp quá

Ta muốn sang Hàn quá hức hức

Khi nào mong muốn of ta thành hiên thực đây :(

Bình luận

2 ảnh đầu tiên và ảnh đại diện đc chụp ở Nhật bạn ạ, là lúc Taeny oánh lẻ ở Disneysea đó ;))  Đăng lúc 19-3-2013 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-3-2013 10:58:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua lúc mọi người bắt đầu nói về acc này, mình đã mong đó là acc fake thôi, vì ko muốn gái dùng bất kì mạng xã hội nào, sợ gái sẽ bị tổn thương, đặc biệt tae là người rất nhạy cảm và hay stress, sau đó tae đã đăng vài lời nói của mình, và hôm qua đã có người trans luôn từ bản tiếng hàn đó của tae, và đọc đến câu : 'Giờ đây tôi biết rất rõ các bạn
đang lo lắng những điều gì.
Các bạn đều không muốn tôi
và những người bên cạch tôi
bị tổn thương', mình đã bớt lo hơn vì tae biết được sone đang nghĩ gì. Và thực sự bài trans từ bản hàn tae viết đọc nhiều cảm xúc hơn bản trên(chắc do qua mnet nó đã viết khác đi rồi) và đọc là biết được ngay là do tae viết:)
p/s: thanks b đã trans:), mà ảnh trên là tae chụp ở nhật,  ở disneysea, mình cũng muốn đến đó.huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-3-2013 11:16:30 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu biết tới twitter là do Sica :))
giờ thì là Tae là mình phải mò kiếm đăng ký cái Instagram, rồi cách sử dụng
thế nào Tae cũng lôi kéo vài em vô Instagram cho mà coi :x. Từ giờ trở đi, lại có thêm cái để mà hóng nữa :))
hy vọng lần này mọi chuyện đều ổn, ko bị những thành phần rãnh rỗi phiền đến Tae, mấy gái tạo tài khoản mấy cái này, vừa mừng cũng vừa lo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-3-2013 11:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Vì mợ mà tui phải chuyển sang thông minh phôn để follow đấy

Vẫn hơi shock khi biết tin này với cả chưa gì đã follow thiên thần của VS
Buyn nó vừa vừa thôi a ơi

Hi vọng cái tài khoản này ko cùng chung số phận với tw của mợ Ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-3-2013 14:03:09 | Chỉ xem của tác giả
vâng, đợi cuối tháng tậu em IP4, tớ sẽ follow bạn ngay, bạn lùn ạh =))
chơi instagam r hí hửng, chụp đủ thứ post lên hả :))
hy vọng k bị dội bom từ anti :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 19-3-2013 14:35:31 | Chỉ xem của tác giả
ko hiểu sao lần này mình cứ xoắn xít lên như thế?=))
cảm giác...ko muốn dời máy chút nào=))
đây chính là cảm giác khi có idol sử dụng mạng xã hội sao?
mong là mấy ngày đầu nên thế ;)), ko thì ko hiểu mình sống kiểu j=))
ngồi load lượt like, follow, comment trên insta của Tae mà máy cứ lag hoài thôi=))
cảm giác rất....awesome :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-3-2013 15:52:13 | Chỉ xem của tác giả
ekekekekeke
nhìn dễ thương quá đi mất
mà cảnh ở nhật bản cũng đẹp quá nhỉ !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-3-2013 15:55:37 | Chỉ xem của tác giả
Cưng Tae ở chỗ đó.
Ẻm biết fan ngóng tin.
UFO hay trang homepage là không đủ mà.
Mong 8 đứa còn lại cũng làm một cái:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-3-2013 16:12:16 | Chỉ xem của tác giả