Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: KiAh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dream land ♥ SoGong shipper Hội ♥ WE BELIEVE ♥ FRIDAY COUPLE :x

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2013 22:20:28 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ơi, các chị, các bạn, các em ơi, em/mình/ss có 1 thông báo nhỏ là bên Tủ trưng bày ( do ss shipper lập ra đó) mọi người có thể tha hồ ném cafe bên dưới mỗi post nhé cho nó sôi động nhưng hạn chế post bài thôi nếu post bài có liên quan mới making hay BTS gì đó giống như ss shipper đang post thì được, còn post tám vô bên này nhé cả nhà ^^

Thân ái ạ * ôm ôm* mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-9-2013 22:27:26 | Chỉ xem của tác giả
verdell gửi lúc 9-9-2013 21:10
mình hơi bị 'chấn động' khi đọc được tin trong nhà lớn là anh Sub đã có secret girl ...

Lúc mới xem 2 ep đầu, mình thích đôi này kinh khủng, còn mò mẫm xem cung hoàng đạo có hợp ko, nhưng ko dám ship vì sợ vô tình ném đá vào chuyện riêng tư SJS -GHJ.

Sao này bà con ship bạo, mấy PV, NG thấy ac 9 tự nhiên hơn mức bạn bè, ko giống PR cho fim nên mình ko lo lắm vụ ship nữa.

Với tinh thần shippers cao độ, bao nhiêu phản hồi tốt đẹp mong muốn So Gong thành đôi thực, nếu lúc này thực sự Subbie có GF, chắc chắn sẽ giữ ý tứ hơn, đằng này cứ khen bạn diễn hoài, bá vai, tay chân cứ lấn sang khu vực GHJ (xem PV phát ngày chiếu ep 7 sẽ thấy rất rõ), một khi lên sóng có biết bao nhiêu cặp mắt soi mói, họ cũng ko hề quan tâm, vậy sao có thể Sub có Secret GF được.

PS: mình ko siêng vào thread 888 đâu, chỉ vì mn có vẻ buồn và xuống tinh thần ship nên có ý kiến.

Bình luận

bạn fee ơi thế cung hoàng đạo của 2 ac có hợp ko vậy? *hy vọng* :">  Đăng lúc 9-9-2013 10:52 PM
đồng ý với bạn đấy, có bf hay gf thì cũng phải giữ ý tứ chút chút chứ, đằng này tay chân loạn xạ he he  Đăng lúc 9-9-2013 10:51 PM
mình nè, hơi bị buồn bởi tin ban chiều. cám ơn feeling nha, đọc còm của bạn thì cảm giác đã khá hơn nhiều lắm rồi. tiếp tục mơ mộng nào <3  Đăng lúc 9-9-2013 10:43 PM
lúc nào PV cũng Gonglovely cơ mà =)) cho nên ko thể có chuyện đó đc Ps: Mình là mình ko đc giảm ss ơi, cao hứng lên nào =))  Đăng lúc 9-9-2013 10:32 PM
ss ko siêng vào thread tám nhưng rất siêng ném cafe nhé =)) cái khúc giữa bài ss nói đúng ý e đó, nếu ai đó có người iêu rồi thì biểu hiện của họ sẽ ko như vậy đâu   Đăng lúc 9-9-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-9-2013 22:34:08 | Chỉ xem của tác giả
Em vào thread couple bên soompi, đọc một hồi tự nhiên vui vẻ trở lại )

Bên đó có bạn sau khi biết được tin bạn gái bí mật gì gì đấy, đã tìm cách xác nhận ngay và luôn, được biết thì hình như chú Sub hiện tại ko có bạn gái như lời bạn kia nói. Mặc dù chưa chắc chắn nhưng vẫn ship cuồng nhiệt  {:408:}

Em ít khi xem phim mà ship ai đó lắm, đây là lần đầu tiên ấy, yêu nhau ngoài đời thật chắc em nhớ mãi ko quên luôn ấy )

À, còn về mấy cái BTS, em có gom lại trong playlist trên utube của em để mỗi khi rảnh lại lôi ra xem. Mỗi vid chắc cũng xem tầm chục lần rồi
link:
http://www.youtube.com/playlist? ... amp;feature=mh_lolz

Bình luận

@Shipper91: vâng  Đăng lúc 10-9-2013 10:20 AM
em ơi cập nhật cái playlist rồi hết phim cho ss bưng cái link sang topic tổng hợp nhé, sau này cho mọi người dễ tìm *ôm em*  Đăng lúc 10-9-2013 08:24 AM
Em Joo chăm chỉ tạo cái playlist trên cả toẹt! :">  Đăng lúc 9-9-2013 10:53 PM
tuyệt tuyệt bạn ơi =)) mà sang bên hộ khẩu đăng kí nhé =))  Đăng lúc 9-9-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-9-2013 22:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, phải nói là bài viết này được đúc kết từ kinh nghiệm shipper của tớ, nên có gì sai sót thì mọi người bỏ qua nhé :3

=)))~, về cái vụ secret girlfriend.

Thứ nhất, =)), nếu thật sự chú Sub có girlfriend, chẳng lẽ Dispatch ko tìm ra, bí mật cỡ nào Dispatch cũng tìm ra được cơ mà :v
=> cái việc mà chú nói là: chú chỉ nằm ở nhà đọc sách và ngủ là sự thật, đi làm xong về nhà đọc sách rồi ngủ, cũng chả bao giờ thấy ra ngoài với nữ nhân nào.
=> FA.

Thứ hai, là diễn viên làm chung với nhau mấy tháng trời, ko có chuyện mà nhân viên/diễn viên trong đoàn ko biết đến việc chú có bạn gái hay không, thế thì hà cớ gì SBS lại chăm chỉ tung BTS và making như thế, ngay cả hồi Gió đông, fan của Jo-Song còn đông và "hiếu chiến" hơn chúng ta, đương nhiên SBS nếu muốn đẩy mạnh tầm ảnh hưởng của Gió đông thì phải tung BTS/making, nhưng số lượng lại rất ít.
=> nhân viên trong đoàn Gió đông biết rằng chú Jo có người yêu => khó tung BTS.
(Mọi người có thể lấy dẫn chứng từ các phim mà diễn viên tham gia có người yêu/gia đình, nhà đài rất ít khi tung BTS, hoặc nếu có, thì BTS phần lớn là các cảnh quay của nhiều nhân vật với nhao, còn cái kiểu BTS mà zoom vào 2 nhân vật chính của chúng ta thi ... còn lâu =)))~)
=> nhà đài biết rằng 2 a chệ của chúng ta là "trai chưa vợ, gái chưa chồng", gf lẫn bf đều chưa có, sẵn tiện fangirl bấn loạn nên zoom momment hết cỡ cho chúng ta mất máo + hóng hớt phim =))~

Thứ ba, lấy ví dụ Gió đông tiếp =)))~, hồi đó mình cũng có thời say nắng vì chú Jo vs chị Song, sau một thời gian ngâm cứu interview các kiểu :'(, mình nhận ra là khi chú Jo khen chị Song này nọ, có vẻ chị hơi "không hứng thú" cho lắm :v (chỗ này ko biết dùng từ, hơi không quan tâm chút xíu :v), bởi vì chị biết rõ là chú Jo có người yêu => ko tiện cho cô gf của chú ấy.
Quay lại cặp đôi chính của chúng ta :v, mấy cái interview mọi người có thế thấy rõ là chú Subbie khen ss Gong hoặc ss Gong khen chú Sub, 2 người họ đều tỏ vẻ khá quan tâm và chăm chú lắng nghe, chưa kể skinship nắm tay nắm chân :v, liệu chú So có gf thật, chú có làm như thế ko, hoặc chị Gong biết chú có gf, có làm như vậy không?
Mọi người rãnh thì soi lại BTS/making/interview của TGL =))~, chú Cha có vợ, vì thế nên giữa 2 người luôn có 1 khoảng cách rõ ràng.
=> mặc dù chị Gong là người thoải mái, nhưng nếu chị ấy biết đó là "bông đã có chủ" thì tuyệt nhiên không có những hành động quá đáng.

Thứ tư, =)), ngay cả PD cũng công nhận là 2 người họ chemistry giống 1 cặp đôi thật sự.
=> nếu biết chú Sub có girlfriend liệu PD có nói như thế :3, chú ấy thừa biết là những cảnh như thế có thể được phát trên BTS sau này cơ mà :3.

Kết luận to đùng, e hoàn toàn mơ mộng vào 1 chuyện tình đẹp như mơ của So-Gong ;)))

Bình luận

ra không ai nói chuyện với ai, cũng chỉ có A Sung trẻ con hay giỡn thôi. Chứ không chững chạc như SJS, thích anh chị thành đôi cực!!!  Đăng lúc 23-9-2013 07:52 AM
Ôi bạn ơi mình là tàu ngầm bên gió dông đây! Bạn nói chuẩn luôn, A Sung có rung rinh chị Song chứ tuyệt nhiên trong making diễn song là tách  Đăng lúc 23-9-2013 07:49 AM
ss thì down bản SD vì ko máu xem quá chịu ko nổi, down HD chậm hơn SD nữa, hix, ss cũng tính hum nào ngồi down nguyên bộ HD nà  Đăng lúc 10-9-2013 10:47 AM
hun em chụt chụt vì phân tích quá hay, thì ra cũng 1 thời đu gió đông giống ss sao ^^  Đăng lúc 10-9-2013 10:18 AM
Gửi ngàn nụ hôn đến bài phân tích này :X  Đăng lúc 10-9-2013 08:50 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sunshine + 5 like ^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-9-2013 23:11:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi mới đi làm vệ sinh cá nhân có một chút mà quay lại thấy lạc lõng quá
nhín thấy quá trời người mới bài mới
đề nghị đội quân sịp pơ nhà SoGong mặc đồng phục cho nó oách
ra thớt news oanh tạc cho nó vui

Bình luận

vote vote cho ý tưởng của ss =))))))))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-9-2013 23:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôm cái tủ trưng bày mãi em mệt quá, quyết định bỏ đấy mai làm tiếp.
Vừa lượn sp về, xin phép các bạn cho tớ quăng bom tí nhá =))
Chả là có vài thiên thần bên đấy đã trans cái BTS sờ soạng cho chúng ta, dịch thô thôi, nhưng đủ chết shippers rồi.
Em xin bưng về cho các bác đây =))

1:20 (Rough translation)
GHJ: Should I move like this? (Everyone laughs)
Director: U're making romantic scene into comedic scene.
SJS: But when we watch it later, it will be funny.  
GHJ: Yeah yeah.

Dịch thô bắt đầu từ 1:20
GHJ: Em để tay như này được không? (mọi người phá ra cười)
ĐD: cô cậu đang biến phim lãng mạn của tôi thành phim hài đấy! =))
SJS: nhưng tí nữa mình xem lại sẽ thấy buồn cười lắm
GHJ: đúng rồi anh.

Chết đi =)) hình như còn nữa hay sao ý, để em tìm tiếp =))

Bình luận

em ới trong đây luật spam là thế nào hả em, post 2 bài liên tục có được hok ^^ ss hỏi trước tránh mắc lỗi  Đăng lúc 10-9-2013 10:19 AM
hồi TGL xong ss Hyo Jin chả chụp cùng chú Cha 1 bộ bốc lửa ư =)) hy vọng đê các em :D  Đăng lúc 10-9-2013 05:42 AM
murojoo: e nói vậy mới nhớ, ko biết PV sau MS 2 người có bộ nào PV chung ko ta =))))) kiểu chi chả có ảnh :))  Đăng lúc 10-9-2013 12:11 AM
@KiAh: ss em mới ngoi lên đây. Ngoài lề tí, em muốn hai ng chụp ảnh cho tạp chí ghê, hai ba bộ ấy, mà phải có bộ nào thật hot cơ, kiểu mãnh liệt, tóe lửa ấy =)))))   Đăng lúc 9-9-2013 11:43 PM
@murojoo: * túm áo* đi đâu đấy mà thân ái vs tạm biệt hả em =)) đứng lại, ss cũng vừa mới tỉnh dậy đây =))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-9-2013 23:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Cái này vì bạn feeling nhắc đến cung hoàng đạo nên mình hớt trên mạng!
Anh thuộc cung Bọ Cạp!
Chị thuộc cung Bạch Dương!

Và sự kết hợp giữa BD và BC đây!
Cả Bạch Dương (21/3 - 19/4) và Bọ Cạp (24/10 - 22/11) đều giàu năng lượng, nhiệt huyết trong tình yêu. Bởi vậy giữa họ có lực hút khá mạnh mẽ.

Người cung Bạch Dương và Bọ Cạp đều có cá tính mạnh mẽ và muốn điều khiển người khác. Nếu cuối cùng, Bọ Cạp phải làm theo những điều Bạch Dương muốn thì họ cũng rất hậm hực vì chưa “tâm phục khẩu phục”. Ngược lại Bạch Dương cũng không hề cảm thấy thoải mái.
Trong cuộc sống hôn nhân, Bọ Cạp nhìn nhận môi trường gia đình là nơi lý tưởng nhất cho việc nghỉ ngơi, thư giãn. Trong khi Bạch Dương lại rất hào hứng với các bữa tiệc tụ tập bạn bè bên ngoài. Điều này nhiều lúc khiến Bọ Cạp khó có thể chịu nổi và mâu thuẫn nảy sinh.

Giữa Bạch Dương và Bọ Cạp cũng khó có thể tồn tại mối quan hệ làm ăn bền vững. Bạch Dương làm việc luôn cố gắng hết mình và khó chấp nhận kiểu làm ăn nửa vời. Trong khi đó,  Bọ Cạp lại rất ít khi đánh giá đúng sự nhiệt tình của người bạn cùng làm ăn với mình. Do vậy, việc đồng quan điểm giữa hai bên là khó khăn
.

Có cần cho vào Spoil ko nhể? Mềnh vẫn ship nhiệt tình và cảm thấy đoạn đầu rất phù hợp với anh chị bi giờ!
Còn về phần làm ăn hay hôn nhân thì coi như mềnh ko tin!

Hoặc có thể để thầy Nấm "giải quẻ" như sau:

Nếu cuối cùng, Bọ Cạp phải làm theo những điều Bạch Dương muốn thì họ cũng rất hậm hực vì chưa “tâm phục khẩu phục”. Ngược lại Bạch Dương cũng không hề cảm thấy thoải mái.

Nếu điều Bạch Dương muốn cũng là điều Bọ Cạp muốn thì không ai phải hậm hực nữa! Mà hợp nhau thế cơ mà nên tỷ lệ "cùng chung suy nghĩ" cao thôi rồi Tổ Quốc ta ơi!

Trong cuộc sống hôn nhân, Bọ Cạp nhìn nhận môi trường gia đình là nơi lý tưởng nhất cho việc nghỉ ngơi, thư giãn. Trong khi Bạch Dương lại rất hào hứng với các bữa tiệc tụ tập bạn bè bên ngoài. Điều này nhiều lúc khiến Bọ Cạp khó có thể chịu nổi và mâu thuẫn nảy sinh.

Anh zai nói ít nói chuyện với người lạ nhưng gặp Jinie thì lại nói nhiều quá mức luôn. => anh thay đổi vì chị mà theo hướng tích cực. Dự là sau này anh lại còn thích tiệc hơn cả chị, mâu với thuẫn cái nỗi gì?

Giữa Bạch Dương và Bọ Cạp cũng khó có thể tồn tại mối quan hệ làm ăn bền vững. Bạch Dương làm việc luôn cố gắng hết mình và khó chấp nhận kiểu làm ăn nửa vời. Trong khi đó,  Bọ Cạp lại rất ít khi đánh giá đúng sự nhiệt tình của người bạn cùng làm ăn với mình. Do vậy, việc đồng quan điểm giữa hai bên là khó khăn.

Anh chị không làm ăn lâu dài! Đương nhiên, yêu nhau bền vững chứ làm ăn gì với nhau đâu!
Cứ nghe PV thì biết anh chị đánh giá nhau dư lào? "oppa đẹp trai, nói chuyện hay" "em cũng xinh mà" "tay anh đẹp" "chân em đẹp" "em/anh diễn xuất tuyệt vời"

KẾT: Thầy Nấm phán rằng: Ta cứ tin tưởng những gì ta muốn tin!

Dù rằng có mấy khó khăn
Thì ta vẫn cứ nhăn răng ra cười!
Đã ship thì phải thật tươi!
Phải chăm hóng hớt không lười được đâu!
Anh chị định mệnh dài lâu
Em tin như vậy, 1 câu: Shippers (muôn năm) :">

Bình luận

cô Nấm kia, cô thành thấy bói của cả nhà luôn đê =))  Đăng lúc 10-9-2013 08:25 AM
e thích cái kiểu tự sướng của ss đó :))))  Đăng lúc 10-9-2013 12:10 AM
Đây là kiểu "tự sướng" mặc kệ đời em ạ! Ai nói gì thì nói, ta nói theo kiểu của ta! =))))))))))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:51 PM
thánh thơ luôn ss ơi * vỗ tay* * blap blap* Ps: ss edit hẳn bài mới máu me thật =)))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:47 PM
ý em là thế ss ơi, viết nhầm viết nhầm *xóa xóa* chứ =))))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:35 PM

Rate

sunshine + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-9-2013 23:33:38 | Chỉ xem của tác giả
shipper91 gửi lúc 9-9-2013 23:14
Ôm cái tủ trưng bày mãi em mệt quá, quyết định bỏ đấy mai làm tiếp.
Vừa lượn sp v ...

Vẫn là engtrans BTS sờ soạng, nhưng là version 1 bạn khác nhé. Mình sẽ trans cả lời của bạn ý cho đầy đủ tính hốt hoảng

oh my god GHJ unni what are you doing..can't you see that he was dying ..he was so shy his face was so red..that poor creature
he is saying "you seem to enjoy doing this ?!!" she said "yes i'm enjoying this". even after "CUT" she was clinging into him oh my gosh. the director asked her "you like it " she said " i like it i couldn't stop".

Lược dịch: Hỡi trời chị GHJ làm gì thế kia chị không thấy chú Sub đang chết đến nơi vì xấu hổ sao, mặt đỏ hết cả rồi
Chú Sub tội nghiệp còn quay ra hỏi "Em có vẻ hưởng thụ dữ vậy?!!!" :">
Ss Hyo Jin còn:  "Vâng em hưởng thụ thật mà anh" =) ngay cả khi đạo diễn hô cut, chị vẫn còn bám vào người ta
Đạo diễn mới hỏi "thích phải không?" - "thích đến nỗi không dừng được cơ đấy ạ"

Xin thông báo là shippers đã nhập viện hết lượt

Bình luận

dự là ngày kia bão lớn sẽ lại đổ bộ nhà KD rồi =))))) mai mọi người cứ chuẩn bị tinh thần trước đi :))  Đăng lúc 10-9-2013 12:12 AM
lâu lâu có bão =))~, nhưng mà bão tan shipper chúng ta lại hoạt động mạnh mẽ hơn bao h hết =)))~  Đăng lúc 10-9-2013 12:10 AM
mất máo =)), ss ship nhớ dịch nhé =)))~, mặc dù e ứ tin đâu, nhưng mà e muốn xem các bạn shipper phân tích thế nào để củng cố niềm tin =)))~  Đăng lúc 10-9-2013 12:09 AM
@kitty: nhảy lên cười giả lả là 1 kiểu hưởng thụ em ạ! :))))))))))))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:53 PM
à về chuyện GF của chú Sub thì để mai mình trans lại phân tích của mấy shippers bên soompi cho mọi người đọc, đọc xong yên tâm lắm, đừng lo chuyện GF =))  Đăng lúc 9-9-2013 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-9-2013 07:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Hyo Jin nổi tiếng là nữ hoàng NG, các bạn nào đã xem TGL thì chắc cũng biết. Hôm đi Press Conference, phóng viên mới hỏi khi quay ai là người NG nhiều nhất? Mọi người nhìn nhau một hồi xong đồng loạt chỉ thẳng vào Hyo Jin: "Đây, chính cô này đây" . Quả thực, ss dễ cười kinh khủng và gần như đóng phim nào cũng thế - luôn thống lĩnh NG mua vui cho toàn thể nhân viên.

Trong khi các bạn diễn khác thì luôn "Yahhhhhhh" , rồi "Wae??????" tung toé mỗi khi NG {:184:} , buồn cười cũng có, mà vừa tức vừa buồn cười cũng có, nhất là chú Cha ấy . Thế nhưng chú Sub thì thế nào? Chưa thấy chú đáp lại kiểu đó bao giờ, luôn luôn cười hùa theo để làm HJ ko bị ngại (chú ơi, chú không hề biết là Hyo Jin cô ta chả ngại đâu, mặt siêu dày ấy {:184:}). Hãy nhớ lại lần NG điên loạn "Sajangnim, tôi sẽ đi bắt con chó", sau khi chú cười theo một hồi (thực ra là nhìn thấy cô ta cười, chú này cũng không kiềm chế được) đã quyết định "thôi anh sẽ quay lưng lại với camera" (để cười cho đỡ ngại). Thế cơ mà

Sau vụ secret GF, em rút ra là phải KEEP CALM & KEEP THE FAITH thì mới HAPPY SHIPPING được cả nhà ạ. Con đường shippers gian lao lắm thay!

Bình luận

nàng ship à, thật không thể đọc tiếp vì quá sung sướng, thanks nàng nhiều lắm... hun nàng ngàn cái <3  Đăng lúc 10-9-2013 01:42 PM
Bình luận hay quá, huhu, lại làm tớ dâng trào tinh thần shipper =))  Đăng lúc 10-9-2013 11:07 AM
=))))~, e iu ss, bắn tim tung tóe =))), phân tích chuẩn ko cần chỉnh luôn ss ơi =)))~  Đăng lúc 10-9-2013 10:59 AM
Gớm nàng ơi, ta mà là thấy bói thì nàng là Thánh Soi rồi Sịp ơi! Ta iêu nàng! *ôm hôn* :))))))))))  Đăng lúc 10-9-2013 09:24 AM
chỉ dựa trên diễn xuất thì mình cũng ship couple này nhiệt tình =)) Nhiều đoạn nhìn rất đẹp đôi ^^  Đăng lúc 10-9-2013 09:23 AM

Rate

sunshine + 5 Bài pt hay quá em à...

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-9-2013 08:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Off-screen Skinship
Level: SoGong

cre: sp

Ps: tấm cuối kìa =))

Bình luận

tấm cuối mờ ám quá đi mất :))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2013 01:47 PM
chắc chuẩn bị thay áo đi nàng ạ! t4 thay nhá! có khi nhà mình cứ mỗi tuần 1 áo đê! cái gif cuối làm áo được đấy! đúng tinh thần SoGong! :*  Đăng lúc 10-9-2013 09:28 AM
ss cũng bay đi làm việc đây, có gì ta hú nhau sau nha *ôm em*  Đăng lúc 10-9-2013 08:27 AM
chả có lẽ thay cái gif cuối kia làm áo =)) ngày mới vv nhé ss :x e bay đi học đây, see u :D  Đăng lúc 10-9-2013 08:25 AM
nhanh dữ dội ss ơi =)) e vừa mới upload nó xong đang định kéo về đây =)))))  Đăng lúc 10-9-2013 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách