Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: KiAh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dream land ♥ SoGong shipper Hội ♥ WE BELIEVE ♥ FRIDAY COUPLE :x

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-9-2013 20:29:23 | Chỉ xem của tác giả
nilin gửi lúc 9-9-2013 19:40
Tình hình là có group cái là đời tươi hơn hẳn!
Ở nhà mà cứ bấn loạn ship a ...

không có bằng chứng thì coi như là không có
chúng ta cứ thể theo tình thần shipper với những bằng chứng thép thu thập được từ 10 tập phim cùng với quà trình rình mò từ trong lùm cây của các bạn stalker mà ship
không nên tự đào hố chôn mình =))

Bình luận

ôi người cho ta biết ta mắt lé! :))))))))))))  Đăng lúc 9-9-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-9-2013 20:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa từng có ý ship ai nhưng mà gặp đôi này thì ko thể ko có ý tưởng ship. Bằng tuổi bạn Gong mà bạn vẫn còn tươi trẻ phơi phới còn mình thì đã là một ajuma chính hiệu, thật ghen tị.
Vì thế nên mình ship kịch liệt cho hai người. Chưa thấy bạn ở cạnh ai lại đẹp đôi và ăn ý nhue cạnh anh Sub. Mặc kệ tin đồn rằng a Sub đã có sr gf và bạn vẫn nhớ nhung chàng ex bf, mình vẫn hy vọng hai người ở bên nhau mãi.

Bình luận

ko chơi ko có bằng chứng ss ơi =)) cứ phải là ship nhiệt tình cái đã =))  Đăng lúc 9-9-2013 09:53 PM
:D, tin đồn nhưng ko có bằng chứng thì xem như vô căn cứ mà ss :)), kinh nghiệm làm shipper lâu năm là chỉ tin vào những gì mắt thấy tai nghe :3  Đăng lúc 9-9-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-9-2013 21:10:38 | Chỉ xem của tác giả
mình hơi bị 'chấn động' khi đọc được tin trong nhà lớn là anh Sub đã có secret girlfriend. cứ như tin về bf của mình chứ ko phải chỉ là tin về một thần tượng vậy {:152:} Đột ngột việc ra vô nhà lớn mất đi ít nhiều hứng thú, không biết tại sao. Chui vào đây hi vọng được an ủi đôi phần, chỉ cần qua những lời tám qua tám lại của shippers cũng được.
đương nhiên vẫn tiếp tục cày đi cày lại MS, qua MS mới bùng lên hi vọng ship đôi này mà lị. nhưng xem ra ngại vào nhà lớn rồi, vì cứ thấy buồn buồn sao á {:172:}
cầu giời khấn phật là cái tin kia chỉ là tin vịt thôi...
trước giờ mình vẫn nghĩ idol của mình yêu ai thì đó hoàn toàn là việc của bản thân idol, fan chỉ có việc tin theo và cầu mong hạnh phúc cho họ. Có mỗi vụ này hơi lấn cấn 1 tí... Đương nhiên nếu anh SJS thật sự hạnh phúc với secret nào đó, thì mình cũng ko có ý kiến gì nữa. Chỉ là thấy buồn 1 ít mà thôi

Bình luận

bạn này suy nghĩ giống tôi quá ,tự nhiên bị buồn ngon ơi  Đăng lúc 9-9-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-9-2013 21:13:53 | Chỉ xem của tác giả
verdell gửi lúc 9-9-2013 21:10
mình hơi bị 'chấn động' khi đọc được tin trong nhà lớn là anh Sub đã có secret girl ...

ừa, mặc dù tớ hơi lấn cấn, nhưng mà chúng ta hoàn toàn có thể và có quyền hi vọng :'), bởi vì Subbie chưa bao giời cười và skinship nhiều thế này :')
Hôm nào rảnh chắc mình làm 1 bài tập hợp body language :)), Subbie thì hơi khó đọc, nhưng mà về ss Gong, tớ cảm thấy rằng cũng có gì đó ;)), hí hí

Bình luận

làm rồi cho mình coi với nha <3 tại sao 1 cái tin vô căn cứ lại khiến mình buồn vậy chứ? hic. ko phải khóc 1 dòng sông nhưng cảm giác ko vui ko thể xoá đi được...   Đăng lúc 9-9-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-9-2013 21:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mà ship 1 couple nhiệt tình như thế này, mà trước đấy còn không phải là fan cứng của SJS hay GHJ. Điều này đủ thấy 2 anh chị ăn ý trên phim lẫn ở BTS, phỏng vấn đến thế nào.
Đúng là tối qua đọc bài post trên soompi có tí buồn, cơ mà tinh thần shipper lại trỗi dậy hưn bao giờ hết khi xem BTS ep 9 :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-9-2013 21:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Các bác cho em hỏi là có cách nào xem lại được những bài mình đã post trong kites không nhể? Em đang tập hợp lại các đoạn em dịch về So-Gong post bên thread MS mà tại page tăng chóng mặt quá giờ tìm mãi không thấy huhu =((

Bình luận

đã có người gọi là Sịp rồi kìa =))))))  Đăng lúc 9-9-2013 11:05 PM
ok nàng =))  Đăng lúc 9-9-2013 10:10 PM
Sịp ơi, nàng để cái link vào url đi để click 1 cái nó vào hôi mềnh luôn! :3  Đăng lúc 9-9-2013 10:09 PM
xong rồi, giờ lại về bên tủ trưng bày dọn dẹp đây =)) ôm bạn verdell nghìn cái >:D<  Đăng lúc 9-9-2013 09:33 PM
=))))) ngay và luôn đi chị ơi :))  Đăng lúc 9-9-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2013 21:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sao một hồi chiều vất vả mãi mới xây đc cái biệt thự cho SoGong Thấy giờ nhộn nhịp quá đi mất, có 1 sự vui mạnh ở đây đó {:180:}

Còn nói về tin đồn chú Sub có GF bí mật đó, thật là xàm quá đi thôi, bạn bên sp đó thích thả bom vô hội nghị nên hôm nay ăn nguyên rổ đá luôn   Nói năng linh tinh Cứ động vào tổ kiến lửa là các shippers là ko có được

Mọi người cứ ship đê, ship nhiệt tình vào nói có sách mách có chứng cho dân tình sợ luôn ý em là mấy cái making vs BTS đó đó {:180:}

Bình luận

ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên =)) chẳng lẽ em lại thay tên như này ss ơi :x  Đăng lúc 9-9-2013 10:28 PM
thì đúng là vậy! :"> ko có nhà nhớn thì cũng ko có nhà nhỏ trên thảo nguyên này mờ! :3  Đăng lúc 9-9-2013 10:14 PM
=))))) haha chuẩn ss ơi =)) đây chỉ là ngôi nhà nhỏ trong 1 phần của ngôi nhà lớn MS thôi =)) cơ mà quậy đây ko tính là spam hô hô :))  Đăng lúc 9-9-2013 10:08 PM
ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vưỡn hơn! :">  Đăng lúc 9-9-2013 10:04 PM
Mà giọt buồn hoài vương trên môi mặn đắng! :v quả này ngọt lịm chứ đắng nỗi j? :v  Đăng lúc 9-9-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-9-2013 21:48:01 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào tìm được cái BTS cảnh MT bị Hee Joo nhập vào rồi saranghe không nhể, mình tìm mãi không thấy để mang sang tủ trưng bày :D, cái mới có BTS thôi mà giờ tìm link bản đẹp với tổng hợp câu chuyện hậu trường cũng ốm phết

Bình luận

đợi em, em tìm cho ss ơi =)))))))  Đăng lúc 9-9-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-9-2013 22:17:14 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời, số lượng hội viên của nhóm Sịp-pờ nhà mềnh đang đông nhất ah?
Tăng như quân Nguyên ý nhể?
Thế mới biết mong muốn anh chị date nó to lớn cỡ nào!

Bình luận

Chào các bạn, mình mới gia nhập nè!Cho mình hú hét cái. Loay hoay mãi h mới vào đây được.  Đăng lúc 23-9-2013 07:18 AM
máu me lắm ss ơi =)) chả nói gì sai chứ ai đa phần xem MS xong đều ship SoGong mà =))  Đăng lúc 9-9-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-9-2013 22:19:54 | Chỉ xem của tác giả
HIc, lần đầu mới vô nhà mà đọc ngay cái đoạn anh Sub có GF bí mật, thót hết cả ruột gan
mong là cái tin ấy là vịt ngoài chợ thôi
Đang cài BST quyết liệt và mơ mộng lâng lâng trên mây, đừng làm tim em đau
suốt ngày cứ ngồi cười một mình với mấy cái vid rồi tưởng tượng, ôi ~{:295:}

Bình luận

uhm, vừa nảy lúc mới đọc mình thót cả tim vì đau lòng, cứ như vỡ mộng, giờ thì cứ típ tục hớn hở  Đăng lúc 9-9-2013 10:31 PM
Ko có = chứng mà bạn ơi, tim cứ giật thót vì anh chị hớn hở vs nhau là đủ rồi! :3  Đăng lúc 9-9-2013 10:25 PM
vịt cả đàn ss ơi =))))) ko chơi đc hahaaaaaa :))  Đăng lúc 9-9-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách