Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5556|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "Phong Vân Ngoại Khoa" do Cận Đông và Bạch Bách Hà chủ diễn chính thức khai máy hôm nay 13.6

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình “Phong Vân Ngoại Khoa” được sản xuất bởi nhà sản xuất phim truyền hinh Chính Ngọ Dương Quang  ngày 13.6 đã chính thức khai máy vào trưa nay tại Bắc Kinh. Dưới sự chỉ đạo của nhà đạo diễn cho các bộ phim “Bắc Bình Không Chiến Sự”, “Lang Nha Bảng”, “Kẻ Ngụy Trang” không ai khác đó chính là đạo diễn Lý Tuyết, nhà giám chế sản xuất Hầu Hồng Lượng.

Cuối năm ngoái, bộ phim đã công bố việc diễn viên Cận Đông sẽ đảm nhận vai nam chính Trang Thứ.  Và nữ diễn viên chính được khán giả quan tâm lâu nay cuối cùng cũng xuất hiện do Bạch Bách Hà đảm nhận với vai Lục Thần Hi.

Trong buổi tham gia khai máy trưa nay, có nhà sản xuất Hầu Hồng Lượng, đạo diễn Lý Tuyết, nữ chính Bạch Bách Hà, nam diễn viên khách mời Lưu Dịch Quân.
Nam diễn viên Cận Đông không thể đến tham dự lễ khai máy vì vẫn còn một số cảnh quay của Webdrama Ma Thổi Đèn vẫn chưa hoàn thành.

Ngoài ra, nhà sản xuất còn công bố thêm danh sách các diễn viên tham gia vào đoàn phim gồm có: Lý Giai Hàng, Mã Thiếu Hoa, Lâm Doanh Oánh, Hà Đỗ Quyên,  Dương Tân Minh,  Vương Sâm,  Kim Trạch Hạo.  Cùng với một số diễn viên khách mời: Lưu Dịch Quân, Kim Sĩ Kiệt và Cao Lộ.

Trong “Phong Vân Ngoại Khoa”, bác sỹ ngoại khoa xuất sắc chuyên về giải phẫu lồng ngực Lục Thần Hi (Bạch Bách Hà) vì tính tình thẳng thắn không biết ứng biến linh hoạt mà bị giáng cấp điều từ khoa ngoại xuống khoa cấp cứu, cùng làm việc với chuyên gia phẫu thuật lồng ngực – bác sỹ Trang Thứ (Cận Đông), vốn là Hoa kiều vừa từ Mỹ trở về, cả hai luôn thấu hiểu và giúp đỡ hỗ trợ nhau cùng phát triển trong công việc. Nhưng ngay chính thời điểm cả hai tưởng chừng như thân thiết nhất, Lục Thần Hi lại phát hiện ra lần trở về này của Trang Thứ thật ra còn có một bí mật ẩn chứa phía sau.

Cận Đông từng đóng vai viện trưởng Lăng Viễn trong bộ phim truyền hình “Khoảng Cách Tới Tình Yêu” của biên kịch Chu Chu; còn Bạch Bách Hà cũng là nữ chính trong phim điện ảnh “Trưởng Thành” được cải biên từ tiểu thuyết cùng tên của biên kịch Chu Chu, cả hai đều đã từng thành công khi hóa thân vào hình tượng bác sỹ, để lại trong lòng khán giải những ấn tượng sâu sắc.

Đến với “Phong Vân Ngoại Khoa”, Cận Đông và Bạch Bách Hà đều lần đầu hợp tác với nhau, cùng vào vai những y sỹ chuyên môn giỏi nhưng lại có sự khác biệt trong quan niệm về tình yêu giữaTrang Thứ và Lục Thần Hi. Một người lãnh đạm thâm trầm, chất chứa nhiều bí mật; một người thẳng thắn, đáng yêu, lạc quan, kiên cường; thật sự lần hợp tác đầu tiên của bộ đôi diễn viên ưu tú này mang lại quá nhiều sự mong chờ cho khán giả.

Dưới đây là một số hình ảnh diễn viên tham gia đoàn phim “Phong Vân Ngoại Khoa”:

Source: ent.sina.com.cn/
Translated by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-6-2016 15:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Giờ xem phim của bác Hầu Hồng Lượng có sở thích mới là tìm người quen )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-8-2016 10:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn đã update tình hình cho mọi người hóng nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2016 15:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nha. Mình hi vọng kites sẽ làm dự án phim này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-12-2016 10:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Trung ra nhiều phim quá
hóng không kịp ))
tks thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2017 04:23:24 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim "Phong Vân Ngoại Khoa" này tuy không nổi tiếng về mặc truyền thông.
Diễn viên phim cũng không phải sao hang A.
Nhưng đạo diễn thì uy tín với "Lang Nha Bảng" làm cho Lưu Đào và Hồ Ca được biết đến hơn nữa.
Mình sẽ ủng hộ bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2017 04:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan Bạch Bách Hà
Nên phim của chị thì mình sẽ coi.
Chúc chị luôn khỏe, và cho ra đời những tác phẩm hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách