Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4900|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Drama mới của Song Seung Hun & Shin Se Kyung tung hình ảnh tập kịch bản

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 13:25:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Drama tối thứ 45 mới của đài MBC "When A Man's in Love" chính thức khởi động.

Ngày 18.2, "When A Man's in Love" tiến hành buổi tập kịch bản đầu tiên tại phòng hội nghị tầng 6 MBC Dream Center ở Ilsan.

Buổi tập kịch bản có mặt đạo diễn Kim Sang Ho, biên kịch Kim In Young và các diễn viên chính Song Seung Hun, Shin Se Kyung, Chae Jung Ahn, Jeon woo Jin, Jung Young Suk, Kang Sil Il, Oh Young Shil.

"When A Man's in Love" kể câu chuyện một người đàn ông rơi vào lưới tình với hai người phụ nữ, sẽ phát sóng sau khi "7th Grade Civil Servant" kết thúc.

Nguồn Nate
[email protected]

PS: Nữ 2 là Chae Jung Ahn. Bạn này đóng vai vợ ông trùm là chuẩn rồi:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 13:44:32 | Xem tất
trông ai đọc kịch bản cũng chăm chú cả
dạo này thấy song seung hun chịu khó đóng phim quá, hầu như năm nào cũng thấy anh thì phải
cám ơn ss đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 13:44:37 | Xem tất
Ss Che chẳng già đi là mấy nhỉ,nhìn vẫn buồn như xưa.
Con anh Song seung hun sướng nhá.
Gần đây toàn đóng với mấy em xinh tươi trẻ đẹp{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 13:51:27 | Xem tất
Anh Song và bạn Shin trông xứng đôi đấy, nói chung về mặt ngoài hình là rất ổn, chờ xem sự phối hợp trên phim thế nào thôi. Chả hiểu sao anh Song lại đóng toàn phim của MBC, không phải trùng hợp ngẫu nhiên đấy chứ??? Thôi thì mong sự hợp tác lần này khá khẩm hơn 2 lần trước.

Kịch bản không phải gu của mình, nhưng cũng chờ xem thế nào ^^

Chúc When A Man's in Love thành công!

Bình luận

Thanks em, hy vọng sẽ có lúc như thế nhỉ...thật ra ss biết có nhiều người tc còn sâu đậm hơn ss, nhưng họ ko bộc lộ ra mà thôi !  Đăng lúc 22-2-2013 04:03 PM
Thích từ hồi xem Nice guy, nhưng ss cũng chỉ mới xem NG thôi...  Đăng lúc 22-2-2013 03:53 PM
Trước nay ss chỉ iu có mình anh Song, nhưng ss luôn chỉ đặt 50% vào anh ý...haha, có lẽ sợ phải thất vọng rùi  Đăng lúc 22-2-2013 03:49 PM
người trong tấm áo của em...haha  Đăng lúc 22-2-2013 03:43 PM
Cảm ơn em, nói chung phim bây giờ kb có tính quyết định hơn diễn viên, hy vọng tác phẩm sau sẽ là SBS hoặc KBS và hy vọng to lớn là Song oppa có cơ hội hợp tác với   Đăng lúc 22-2-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 13:52:28 | Xem tất
đã đến buổi đọc KB rùi ... {:297:}
dạo này từ CF đến phim chú đều đóng với mấy cô trẻ đệp k ah`.. số chú số hưởng {:438:}
bị thik cái chị đóng vợ ông trùm... {:418:}
chú vẫn đệp zai sáng chói như ngày nào dù có đội cái mũ trên đầu {:418:}
mấy phim gần đây của chú k thành công lắm..
chúc lần này phim thắng lợi.. cố lên chú già ơi {:412:}

Bình luận

Chào Kon, sắp được coi phim của chú rùi. Hy vọng lần này phim sẽ khá khẩm hơn, Mong rằng chú sẽ nhận được KB phù hợp với mình  Đăng lúc 23-2-2013 04:25 PM
Bún yên tâm, chú Bún 41t mới lấy vợ và lúc ấy chắc sẽ lấy ẻm nào trẻ lém đó, thường mấy ông già mới lấy vợ lại hay lấy đc vợ trẻ mờ..hehe  Đăng lúc 22-2-2013 03:45 PM
Bún yên tâm, chú Bún 41t mới lấy vợ và lúc ấy chắc sẽ lấy ẻm nào trẻ lém đó, thường mấy ông già mới lấy vợ lại hay lấy đc vợ trẻ mờ..hehe  Đăng lúc 22-2-2013 03:45 PM
Lại khiêm tốn nữa...cụ già nhưng cũng ráng để chạy theo tụi trẻ đây hic=))  Đăng lúc 22-2-2013 03:35 PM
Bún nhanh quá nhỉ.. trẻ phẻ mừ =))  Đăng lúc 22-2-2013 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 14:07:31 | Xem tất
Lần này anh một lần iu 2 cô đấy ah...hực hực...
Hem biết anh bị quoay cỡ nào đây. Hy vọng anh Hun sẽ có một bộ phim hay.
Chúc anh và đoàn phim sẽ có nhiều thành công...:X

Bình luận

a ấy sướng nhỉ nàng ới!  Đăng lúc 22-2-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 14:18:14 | Xem tất
Cuối cùng cũng đã có hình ảnh buổi đọc kịch bản rùi he he{:295:}
Chú mình năm nay là 37 rùi đấy mà vẫn còn phong độ chói lóa
bên cạnh với em nào đẹp đôi với em ấy {:418:}
Có tin 24/2 là bắt đầu quay rùi...lúc đó lại hóng những hình ảnh
đầu tiên của phim thoai

Bình luận

Chào mụ, mụ khỏe không. Cố gắng bồi bổ để hóng chú nhé  Đăng lúc 23-2-2013 04:27 PM
He he bon chen mừ...có tin gì mới tui sẽ update ^^  Đăng lúc 22-2-2013 03:57 PM
Mụ cũng nhanh nhỉ, nhớ là rảnh thì update thông tin vào box phim nhá  Đăng lúc 22-2-2013 03:52 PM
h trưa chìu là h con hay lượn lờ nên chộp đc thui =)) cụ thông tin còn hơn con.. con dạo này trở nên tụt hậu rầu :(  Đăng lúc 22-2-2013 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 14:18:56 | Xem tất
Cặp này thậm chí còn lệch hơn cả couple trong East Of Eden ;))
14 tuổi thì gọi nhau là chú-cháu còn gì ;))
Cơ mà nhìn dàn cast này thực sự mong đợi
Hồi xem xong Cain & Abel cũng thích chị nữ phụ lắm :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:38:16 | Xem tất

SHP

Hóa ra boss Song ngồi cạnh em Shin, chẳng trách dáng cứ cong cong thế kia..hìhì...
Nghía qua nội dung bên TSH thấy lần này anh Song chẳng những rơi vào lưới tình của 2 người phụ nữ mà còn phải chiến đấu với 2 người đàn ông để giành này người phụ nữ của mình nữa...hình như lân đầu anh đóng vai như vậy, hy vọng đây sẽ là nhân vật đột phá và đểu nhất của boss Song từ trước đến nay.

Đợt này cũng đang hóng Fashion King trên tivi chỉ với một lý do: nghía qua em Shin...
Mình cũng thích nữ 2, chị này đóng tiệm cafe hoàng tử rất quyến rũ...
Chúc phim thành công !
Thanks ss Gr đã dịch tin !

Bình luận

Đúng thế ạ, cách yêu mỗi người khác nhau màn, nhưng nếu đã thể hiện thì bít rõ sâu đậm ở mức nào ^^  Đăng lúc 22-2-2013 04:10 PM
Em rất hâm mộ tình cảm mà ss dành cho anh Song - bền bỉ với thgian, trong mọi hoàn cảnh ^^. Em nghĩ, sẽ có lúc ss sẽ đạt đến sự trọn vẹn thôi :)  Đăng lúc 22-2-2013 03:59 PM
Ồ, ss cũng thích ss ấy ạ? Em chưa bao h nghĩ đến tình huống này dù em thích anh Song lâu rồi. Sẽ suy nghĩ vụ này thêm ạ ;)  Đăng lúc 22-2-2013 03:47 PM
Tự dưng thấy 2 người xứng đôi thế này em lại có niềm tin ss ạ, dù nhiều lúc niềm tin phản bội em =)). Otoke, kiểu gì cũng phải tin ss a!  Đăng lúc 22-2-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:52:04 | Xem tất
a drama to wait;
I like SSH & SSK couple more than with Park Min Young... like her in Trees deep roots
before I hoped she played in The Moon with Kim soo Hyun, it could be better than with Han Ga In, this one I don't know what she didn't show any feelings in her actings ..... like a robot while Kim soo Hyun was perfect !
I like couple with different age like that ..... interesting !
thanks Gr 4 trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách