Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1189|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Download Connectify hotspot Full - Phần mềm phát wifi từ laptop windows 7 8

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cách phát wifi wifi từ laptop bằng phần mềm connectify, download Connectify full miễn phí, tải phần mềm connectify full pro lite free

Phát wifi từ laptop để chia sẻ cho các laptop, điện thoại khác là nhu cầu của khá nhiều người đặc biệt là các bạn sinh viên . Win 7 8 xp đều hỗ trợ chức năng thiết lập phát wifi từ laptop những các cách phát wifi này thường gặp một số lỗi không như ý muốn và không phát được. Nên việc sử dụng phần mềm là 1 lựa chọn tốt nhất trong trường hợp này. Tuy nhiên không phải phần mềm nào cũng phát được wifi trên máy tính của bạn. Phần mềm phổ biến nhất hiện nay là Connectify hotspot.

Connectify là 1 phần mềm phát wifi dễ dàng cho laptop tới các thiết bị khác. Connectify có 2 bản khác nhau 1 là bản Lite hoàn toàn miễn phí và bản PRO với nhiều chức năng hơn và có phi. Tuy nhiên với nhu cầu đơn giản về việc phát wifi chia sẻ cho các máy khác thì bản Connectify Lite là 1 lựa chọn không hề tồi.

Các chức năng của bản Connectify Full Free
Chia sẻ wifi từ wifi hoặc đường dây mạng.
Xem những thiết bị kết nối
Utilize Multiple Internet Connections Simultaneously
Hiển thị thời gian thực của lương lượng Wifi
Tuy nhiên nếu sử dụng Connectify hotspot lite thì các bạn không thể phát wifi từ mạng 3G 4G được

Link down:
http://www.connectify.me/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-11-2013 09:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Cái này nếu không có key thì cũng ko phát được wifi bác ạ ... đây là bác đưa trang chủ lên đây chớ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-11-2013 15:40:03 | Chỉ xem của tác giả
m vẫn phát wifi được cho máy m mà, có cần phải dùng key đâu bạn?
Bạn đã dùng thử chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2013 01:04:09 | Chỉ xem của tác giả
mitdac1988 gửi lúc 19-11-2013 15:40
m vẫn phát wifi được cho máy m mà, có cần phải dùng key đâu bạn?
Bạn đã dùng thử  ...

Đúng là máy vẫn phát bình thường nhưng mà bị hạn chế thời gian, nó chỉ cho đâu như hơn 1 tiếng thôi, sau đó là tự động thoát ra, mình lại mất công vào lại
Cả buổi tối cứ ra ra vào vào vài lần là nản
Mình đang tìm bản crack full
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2013 12:50:19 | Chỉ xem của tác giả
cái này muốn dùng tốt chỉ có active hoặc tự mua thôi ... hoặc có thể bạn dùng bản thấp hơn với tim key free trên mạng :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2013 14:13:47 | Chỉ xem của tác giả
mình tải về mà không biết sử dụng như thế nào luôn , khó quá... có ai giúp mình với

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-11-2013 02:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Windows 7/8 có sẵn tính năng rồi việc gì phải động vào đám này, đầy đủ cho đặt tên ko giới hạn thời gian luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách