Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: avantbolmae
Thu gọn cột thông tin

ĐỘNG THIÊN NHIÊN HOANG DÃ - "bàn chuyện đại sự"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-12-2012 20:44:18 | Xem tất
Lần nào vào cái động của ss em cũng phì cười =))))))))))))

ss đọc cái news Hye nói suk đáng yêu chưa =)))

Suk Hye real quá rồi :))) bạn bè bình thường sao mà hiểu suk đến như vậy :))

1 là fan cuồng 2 là người yêu thì mới hiểu nhau thế thôi... há há... chia bùn vs ss :">

Bình luận

*bép* ...chỉ có thích Hye vô đối nên mới ship kiểu này. sợ vì Hye mà ss độc thân tới già luôn đó chứ :)))  Đăng lúc 29-12-2012 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-12-2012 11:18:53 | Xem tất
Cún gửi lúc 28-12-2012 20:44

ss đọc cái news Hye nói s ...

này thì chia buồn *bép**đạp**bép**đạp**bép**đạp*

Giai đoạn này ss gần giống như giai đoạn hồi cuồng HwaHye :))
nhưng lúc cuồng cặp đó, ss làm ngơ những tính cách tiêu cực của Hwa :)) vì ở ku Hwa có những tính cách ss không thích và lo ngại nhưng bỏ mặt, cuồng cứ cuồng :))
nhưng DongHye thì ss lại...lo cho Hye :))hahaha...vì thật ra ss thấy tính Hye hay hơn Hwa và tính Dongwoo hay hơn Hye hahahaha...ss lo là tại sợ đến lúc nào đó Ku Dongwoo lại thích ideal khác T_T
ss cũng tiếc nhiều vì xưa giờ chưa thấy 1 đứa nam (woo) và 1 đứa nữ (Hye) lại khiến ss mê vậy....chậc! hai tụi nó thì không phải mê vì nhan sắc rồi. @[email protected]ì cá tính của 2 đứa này rất khó tìm trong showbiz lẫn Kpop nên ss không muốn 2 đứa nó thuộc về 2 đứa khác :))
nhưng tóm lại đó cũng là ss thích thôi...chứ tụi nó thì ai biết. thằng Dino thì thích nhưng không biết còn đến bao lâu, còn Hye thì ...ko thấy có cơ hội nào. TT_TT....tóm lại cứ thích rồi có nơi tự kỉ thế này cũng đỡ hơn là bị dồn nén cảm xúc trong lòng ko có nơi xả :))
biết đâu...1 năm nữa ss cũng lại ship Hye với....another :)))...giống Hwa này "D

Bình luận

ss đúng là hâm =)))) thick woo thì thick chứ đừng thấy woo tính hay hơn hye mà sau này bỏ hye nha ss *bép bép*  Đăng lúc 29-12-2012 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2012 11:25:08 | Xem tất
Cún gửi lúc 28-12-2012 20:44

ss đọc cái news Hye nói s ...

*Đạp* Nói SukHye mà qua hội khác là xao?? =))))

đọc cái news ấy e k phỡn bằng đọc cmt của ss tim

non-shipper là thừa nhận hiện thực rầu :)))))))))

ps: hế nhố ss avant ;)

Bình luận

hội e cũng chả có ma nào :-/  Đăng lúc 29-12-2012 02:44 PM
:)) trào em nhà chả có ai đâu *phủi bụi* *quét mạng nhện*:D  Đăng lúc 29-12-2012 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2013 17:17:20 | Xem tất
avantbolmae gửi lúc 24-12-2012 21:25
Hôm nay...24/12/2013 ....thế giới vẫn chưa chết :))
Được thông tin Ideal type của Hye.... ...

Tin giật gân cho chị nè =))))))))))))))))))))                                                                                                                        

[TRANS] Actress Park Shin Hye twitter update:

As Ji Hoon oppa is singing the song, I follow him slowly. He asks me that whether I am playing shuttlecock or not. kekeke INFINITE-H 's "Special Girl(Feat.Bumkey)" I like it!

RT@ssinz: 지훈오빠가 흥얼거리길래 꼬물꼬물 따라해봤더니 나보고 제기차기하냐며ㅋㅋㅋ 인피니트H의 "Special Girl (Feat.Bumkey)" 좋아요! http://sori.la/B00eoQ1 via @soribada

Bình tĩnh chị nhá =))))))

Thôi để em phân tích luôn hộ chị cái tw này ko sợ chị sock quá ko phân tích được =))))))

1 là Hye thick bài này chứng tỏ Hye thick 2 ngừi hát bài này ... trong đó có Dong Woo =)))))

Tại sao Hye lại thick bài này, có khi nào bài hát này DW hát về Hye ko =))))))

ha ha ha... ss sướng nhé =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2013 10:26:41 | Xem tất
atlibby gửi lúc 29-12-2012 11:25
*Đạp* Nói SukHye mà qua hội khác là xao?? =))))

đọc cái news ấy e k phỡn bằng đọc  ...

haha lâu lâu vào tự kỉ với ss ăn vạ =))

dạo này ngoài thớt phim sóng gió bão bùng dữ nghen =))

em dạo này bù đầu bù tai chưa xem phim đc nữa :))

mà hôm rồi trong thớt 8 của nhà Hye có nhắc gì em đó =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2013 08:02:05 | Xem tất
Em chào cả nhà *vẫy vẫy tay* *vẫy vẫy chân* *bụi rớt xuống**bép*
=))
Em bắt đầu khoái cp này :">  :"> :"> (nhưng tất cả là vì em khoái ss Ăn Vạ)

Đùa chứ sau khi đọc xong phân tích, em bắt đầu muốn bỏ SukHye rồi đấy =))
Ước một ngày DongWoo được gặp lại Shin Hye và có thể lấy hêt dũng khí để thổ lộ.................... ==> Hếp pi ến đinh cho đờ rim cắp bồ:"> :"> :">
ố dè :">
thôi em đi ra *vẫy tay* *vẫy chân* *lắc mông*

Bình luận

:)))) mát lòng quá :DDDD....ss thấy cái "Súp Heo" của em cũng ấn tượng lắm :DDD.....sao?..xin chữ kí hả?..được được! *rẹt**rẹt**rẹt**rẹt**rẹt* :DDDDDDDDDDDDDDDD   Đăng lúc 16-2-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách