Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1144|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐỘNG THIÊN NHIÊN HOANG DÃ - "bàn chuyện đại sự"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
A LÔ! A LÔ!
Đây là tộc trưởng - Avantbolmae
Tôi xin có vài lời "nghiêm túc"
Khi các bạn bước vào "khu sinh thái" này, trước hết nên tôn trọng luật chung trong nhóm, sau đó thì....muốn tám gì thì tám, "bàn chuyện đại sự" gì đó cũng được.
Nơi này sẽ trở nên vui vẻ hơn, đỡ nhàm chán hơn nếu có các bạn tham gia.
Cám ơn các bạn vì đã tham gia nhóm hoang dã rừng rú này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-12-2012 17:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Ơ ss síp cúp pồ này à :))

Cơ mà Dong gì đấy là cái bợn mà bảo là mẫu hình lí tưởng là hye hã ss hay sao vợi ?

Bình luận

đúng rồi! là Dongwoo. ku đó 2 lần nói thích Shin Hye cách nhau tận 1 năm lận đấy...nên ss đứ đừ với couple này luôn :)  Đăng lúc 2-12-2012 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-12-2012 17:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Vô chào chủ nhà phát

Nhà mới xây huh, chúc mừng gia chủ nhóe {:418:}

ta sẽ nghiên kiu anh chàng DongWoo này cho hye cụa ta, kekek

Bình luận

đa tạ ss. nếu không thích ss cứ xem giải trí. xem show của nhóm này ko cười ko ăn tiền luôn đấy ạ :))  Đăng lúc 2-12-2012 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-12-2012 18:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Đạp cửa {:426:}

đập phá đồ đạc {:431:}

nhà kia bỏ bê ko ai xây mà ss còn xây thêm nhà này àh {:421:}

Túm tóc lôi cổ ku Ryn và ss Hương về nhà {:440:}

Bình luận

list hội những người cùng hương ở Gwangju....tại nơi này sinh ra rất nhiều người nổi tiếng :))  Đăng lúc 11-12-2012 09:30 PM
ss tiếp khack thế àh... em dỗi đi về :)))  Đăng lúc 2-12-2012 08:20 PM
bên kia vẫn đang xây đấy thôi...bên này ss được làm bá chủ...tự do hoành hành hố hố hố ....*xua cờ hó ra cắn*  Đăng lúc 2-12-2012 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2012 22:03:12 | Chỉ xem của tác giả
là fan của Hye hêu...nhưng chưa bao giờ thật sự biết quê quán nó ở đâu :"D...cho đến ngày hôm nay
Gwang Ju, tỉnh Jeolla
Hye đã từ nơi đó mà ra....cứ tưởng bình thường ai dè trong cái list lại có tên của SungJong - Infinite...Hye có vẻ có duyên với nhóm này :))

Bình luận

list nào mà có tên anh này hở ss  Đăng lúc 11-12-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-12-2012 00:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Em vừa lượn 1 vòng cái động này của ss :)))

Xin tặng ss danh hiệu đệ nhất tự kỉ và tự sướng =))))

Há há ... đùa thâu chớ em rất dễ thick 1 cp nào đó

Đọc phân tik của ss thấy hứng thú phết :))

Có j hay ho hú em xem vs nhé =))

E sẽ cùg cầu nguyện cho 2 bạn này đc gặp nhau cùg ss :))

Bình luận

xí....bên PSH.com có đủ :))..có hẳn blog Sukkihye trên mạng luôn há há...fan Tây soi còn kinh khủng hơn fan Việt nữa đó :))  Đăng lúc 17-12-2012 06:06 PM
nhóm trưởng phải không? hehehehe....siêu nhơn tự kỉ :)))  Đăng lúc 17-12-2012 05:44 PM
haha...công nhận...nhiều "nhân tài" quanh ta quá :)))...qua xem mặt đối thủ :DD  Đăng lúc 17-12-2012 05:41 PM
cho link đi ...ss dắt cờ hó vào...thả bom :)))  Đăng lúc 17-12-2012 05:37 PM
này thì real *Bép bép* ...xua cờ hó ra cắn :b  Đăng lúc 17-12-2012 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2012 14:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây vài tháng...chỉ cần một chút gì đó của "2 tụi nó" liên quan đến nhau là mừng húm, không thốt nên lời, thậm chí còn đi tìm dù chỉ là rumor....bây  giờ thì ...cảm giác lại lo sợ... T_T..."2 tụi nó" của mình đã thay đổi. TT_TT....bây giờ ngược lại..cái gì liên quan tự dưng thâp thỏm lo âu....cảm giác bất an... chỉ còn 20% giành cho "2 tụi nó"...cũ...và 80% giành cho "2 tụi nó".. mới....không lẽ không có cơ hội nào saooooo TT_TT

Bình luận

đông vui cực :)) fan suk bây h vẫn còn nhìu ng thick hye lắm :))  Đăng lúc 17-12-2012 06:12 PM
thì bọn em cũng toàn lấy thông tin từ fan tây mà :)) nhưng bên này dịch sang việt rồi bấn cùng người việt thick hơn =)) bọn e có cả page và nhóm trên fb lun nhóe :))   Đăng lúc 17-12-2012 06:12 PM
ss đang thăm quan àh =)))) ss xem đi.. nhìu sờ wít mô mần lắm, cái thớt gallery vs cái thớt vid ấy :))  Đăng lúc 17-12-2012 06:05 PM
haha nó còn tự kỉ nặng hơn ss ấy =))))  Đăng lúc 17-12-2012 05:42 PM
http://kites.vn/group-801-1.html đây ạ, cũng có 1 người chuyên gia tự kỉ như ss trong đó thôi =))))  Đăng lúc 17-12-2012 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 21-12-2012 19:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên thấy lo quá T_T....không lẽ vừa lập cái căn cứ này lại phải phá bỏ sao??? TT_TT
huhuhuhu
đúng là mộng mơ...toàn sống trên mây .....tự nhủ là sẽ bình thường trong mọi trường hợp nhưng thật sự thì không đơn giản chút nào hic hic hic
không biết đến khi nào mình mới hết tự sướng kiểu này  đây nữa TT_TT
Hye ơi là Hye ~~~~ Woo ơi là Woo..~~~ chưa bắt đầu mà đã kết thúc rồi sao ahhhhhhhhhhhhh huhhuhuhuhuhu TT^TT..chết vì đau buồn mất TT_TT..xuống kí vì đau buồn mất TT_TT

vài phút sau....

TRỜ ƠI LÀ TRỜI iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
- PSH and YSY will tell the days when they were in training before debut
- Why YSY much to learn from books
- Shin Hye is going to reveal, clean up - denies the rumor abt her relationship with Geunsuk & Yong Hwa [poor girl. she did it again]
Why GS's mother pours infinite love for Shin Hye (how much she loved Shinhye since they first met)
- Shin Hye's dream guy is like her father [thumbsup]
- They talk abt dream plan to spending christmas in future with their "special friend"

Cái tin này đọc tiếng Việt rồi...nhưng không nghĩ trong tiếng Anh là có cái từ này ahhhhhhhhhh TT_TT
đang rầu mà còn gặp sự trùng hợp này nữa TT^TT

Bình luận

ha ha bó tay ss =))))))))  Đăng lúc 28-12-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 21-12-2012 19:48:59 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh.....giờ mới thiệt là cao trào đây TT_TT...khóc một dòng sông luôn huhuhuhuhu
bên gái mới đưa tin giật gân....bây giờ lại đến bên trai TT_TT
tại sao????...ahhhhhhh đin quá
huhuhuhu
*Bốp* tự vả vào mặt TT_TT @@_@@

Bình luận

tin j thế ss =)))) bên gái cũng có tin giật gân lun sao :)) PS: trình tự kỉ qá cao =)))  Đăng lúc 28-12-2012 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 24-12-2012 21:25:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay...24/12/2013 ....thế giới vẫn chưa chết :))
Được thông tin Ideal type của Hye....thị đã từng thích ngừi có tính cách hài hước ư??.....sao mình là fan mà cũng chẳng rõ nhỉ...thị này kín tiếng quá, mà cũng phải, Hye không pải Idol Kpop nên không được nhiều câu hỏi như dạng ideal type. Thị đã nói thị rất ghét đàn ông tỏ ra vẻ cool nhưng thật sự không quan tâm chăm sóc phụ nữ, Hye nói Hye ghét loại người không trung thực. Và bây giờ Hye nói Hye thích những ngừi nghiêm túc hơn. Cũng đúng vì nó lớn rồi, cần có ai đó thật sự nghiêm túc với tình cảm của nó :))
Dongwoo lại không may mắn vì nó thật sự là một đứa hài hước, có chút chưa chững chạc. Nhưng nó đã từng nói gì nhỉ. Khi được phỏng vấn rằng: Nếu có một cô gái rất lý tưởng đi qua bạn thì bạn có giữ cô ấy lại? và Dongwoo đã trả lời... Cho đến lúc này, tôi chưa thật sự trưởng thành và vì thế tôi sẽ bỏ qua cô ấy. :))
Cách suy nghĩ của nó không phải là trẻ con đâu nhá. Tự bản thân biết mình chưa trưởng thành tức là tự thấy mình chưa sẵn sàng. Giống bài I like you mà Dongwoo đã viết đoạn rap. "Anh sẽ cố gắng tới gần em hơn vì thế đừng vờ như không thấy anh nhé"
Hye ơi ~~~ xin thấy thằng ấy đi TT_TT
Nó cũng giống củ hành tây lắm mà, có rất nhiều điểm thú vị , càng tìm hiểu sẽ càng thích lắm..không dứt được đâu, Dongwoo rất trung thực, biết quan tâm đến mọi thứ xung quanh, là một con người có tấm lòng rộng bao la. Đó là ngừi rất khó tìm. Chị  rất mong em sẽ gặp con ngừi ấy. Em sẽ được hạnh phúc và vui vẻ rất nhiều :))
p/s: chết cha...trình tự kỉ của mình cao ngất ngưởng lúc nào không biết luôn :DD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách