Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 908|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Đôi chân thoải mái du xuân với giày đế bệt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bên cạnh những đôi giày cao gót sang trọng và formal, phái đẹp cũng rất cần đến những đôi giày đế bệt thoải mái để mang đi làm hay shopping hoặc tụ tập bạn bè.

Hiểu được mong muốn đó, các nhà thiết kế đã tạo ra không biết bao nhiêu mẫu giày đế bệt xinh xắn, chất lượng và nhất là thật thoải mái.

Và trong khuôn khổ bài viết này, chúng tôi sẽ giới thiệu tới các bạn bộ sưu tập giày đế bệt của hãng thời trang Burberry Ballerina với các thiết kế giày đế bệt mới nhất dành cho năm 2012. Đây là những mẫu giày được tạo ra với sự kết hợp hoàn hảo giữa style và sự thoải mái.

Chất liệu của các mẫu giày này cũng rất đa dạng như da lộn, da cừu, polyester… Mỗi một chất liệu lại mang đến cho bạn một cảm giác và cái nhìn khác biệt để bạn chọn và mix với các món đồ khác nhau của mình.

Với giày đế bệt của Burberry Ballerina, bạn có thể mix với jeans, chân váy, đầm và quần shorts… Sự đa dạng của những đôi giày đế bệt này mang đến cho bạn những lựa chọn linh động, vừa có thể mang đi làm, đi chơi, vừa có thể đi dự tiệc hay tham dự những sự kiện long trọng….

Dưới đây là hình ảnh minh họa về bộ sưu tập giày đế bệt 2012, xin mời các bạn tham khảo để tìm cảm hứng cho tủ đồ giày dép 2012 của mình.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-1-2012 13:49:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách