Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jiw_handsome10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-4-2013 12:43:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 11. Bạn là người tốt bụng, hòa nhã, lịch thiệp và cẩn trọng nên được người khác khâm phục, đôi khi tỏ ra ghen tị. Linh hoạt, có óc thực tế và dễ thích nghi. Bạn sẵn sàng hy sinh bản thân cho người yêu. Tình yêu của bạn thủy chung, nhẹ nhàng.
chuẩn ghe. thanks chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-4-2013 12:47:42 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 8. Hòa nhã, thân thiện, hài hước và dí dỏm. Hay làm ảnh hưởng đến người xung quanh vì không hoàn tất công việc cho chu đáo. Tình yêu với bạn là một thói quen nhưng thường không bền. Bạn luôn may mắn trong tình yêu nhưng lại chẳng bao giờ yêu một người.
--> không giống tính cách mình gì cả. Mình cũng chẳng gặp may trong tình yêu bao giờ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-4-2013 00:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 21. Rất tò mò và hay bắt chước, bạn phục tùng người khác nhiều đến mức nịnh nọt, biết giấu bất đồng bằng nụ cười. Đời sống tình cảm thường có sóng gió. Tình yêu luôn là trò cút bắt với bạn.

minh thay cung dung

nhung tru chuyen "phuc tung nguoi khac den muc ninh not"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-4-2013 13:04:24 | Chỉ xem của tác giả

Ngày 3. Là ngày của những người lãng mạn nhưng rất linh hoạt, vui tính. Sinh ngày này, bạn là người cẩn thận, kiên trì và rất kín đáo. Trong tình yêu, bạn là người luôn làm cho người yêu ngạc nhiên
mình rất ngạc  nhiên khi mình cũng sinh ngày này mà cẩn thận chả đúngg tí nào,hay bây giờ chưa bộc lộ tính cẩn thận ra nhỉ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-4-2013 13:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 14. Tự tin, thích cảm giác chiến thắng. Tuy nhiên, bạn là người tử tế, tốt bụng, có trí tưởng tượng độc đáo và thích thực hiện các ý tưởng ngay lập tức. Bạn là người kiên định trong tình yêu và sẽ chỉ theo đuổi đến cùng người mà bạn thích.

---------------------------------

Mình chỉ thấy đúng mỗi vế kiên định trong tình yêu :"> Ngoài ra thì chạ đúng gì cạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-4-2013 20:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Ghét nịnh bợ, luồn cúi. Sự chân thật khiến bạn dễ gần dù đôi khi bạn quá thẳng thắn. Bạn là người rất đặc biệt trong mắt người yêu và luôn hấp dẫn đối phương bởi sự thành thật, dịu dàng và chu đáo.
1. Ghét nịnh bợ, luồn cúi==> chắc cũng đúng chút chút
2. Sự chân thật khiến bạn dễ gần dù đôi khi bạn quá thẳng thắn ==> không chắc lắm tại nhiều lúc m cũng để trong lòng chứ đâu có can đảm nói ra
3. Bạn là người rất đặc biệt trong mắt người yêu và luôn hấp dẫn đối phương bởi sự thành thật, dịu dàng và chu đáo. ==> cái này ko biết nữa nhưng mà chắc ko đúng luôn
Kết luận: Chính xác khoảng 30% thôi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 17-4-2013 21:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 29 " Bạn có nhiều ý tưởng tuyệt vời và tin vào giác quan thứ 6. Tuy nhiên, bạn thường cảm thấy mệt mỏi với công việc và những người xung quanh. Nhìn vào mắt người khác, bạn có thể đọc được suy nghĩ của họ. Hay tưởng tượng và ghen tuông, bạn thường tạo ra các cuộc cãi vã với người yêu, đôi khi xử lý mọi thứ theo cảm tính."
mình chưa có người yêu nên cũng chưa biết có như thế không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-4-2013 21:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 19. Có thể quản lý tốt mọi thứ, muốn tự chủ trong cuộc sống và thường được ngưỡng mộ nên bạn tự cảm thấy hơn những người xung quanh. Tình yêu của bạn chẳng giống ai cả, khó có điều gì ngĮn cản được bạn khi yêu. Nếu cãi nhau với người yêu, bạn biết cách làm lành bằng những điều ngạc nhiên.
---------------------------------------
Mình thấy không đúng lắm, tuy mình giữ đồ cũng kỹ, nhưng mà vẫn bị mất hoài.
Tuy biết là lúc nào nên học, lúc nào nên chơi, nhưng luôn đợi nước tới cổ rồi mới bơi [và không biết bơi]
Đã, đang FA nên không biết đúng hay không nữa.
Mà coi mấy cái này cũng vui.
Thanks chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 17-4-2013 21:45:31 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 20. Bạn cẩn thận, kiên nhẫn, thông minh, tôn trọng tình bạn, biết định hướng trong cuộc sống và rất chú ý đến kết quả công việc. Trước khi yêu, bạn thường tìm hiểu kỹ và khi yêu, bạn không đòi hỏi. Sự chân thành giúp tình yêu của bạn tiến triển vững chắc và bền chặt.
------------------------------------------

Lâu lâu vô coi bói phát cho vui, thấy cũng không đúng lắm. Cái vụ yêu không đòi hỏi là thấy khác mình rồi, còn tùy vào mặt nào mà đòi hỏi nữa chứ >< sao mình chân thành mà mãi đến bây giờ vẫn FA thế này này :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-4-2013 22:16:53 | Chỉ xem của tác giả
bướng bỉnh, hơi cố chấp.
Sự dũng cảm chính là yếu tố giúp bạn chinh phục đối tượng.
Hình như không đúng lắm thì phải
Mình chẳng bao giờ dám nghĩ đến cảnh sẽ đi tỏ tình với ng mình thích
không đủ can đảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách