Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jiw_handsome10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-4-2013 10:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 1.
Bạn rất hiếu kỳ, thích cống hiến, quan tâm đến việc đang làm và ít bị chi phối bởi những thứ khác. Tuy nhiên, bạn sẽ thành công nếu kiên nhẫn hơn. Bạn tin rằng có tình yêu sét đánh và ấn tượng đầu tiên là quan trọng nhất. Bạn luôn muốn giữ hòa khí nhưng tình cảm rất rõ ràng, chỉ có thể yêu hoặc ghét, không có sự mập mờ.

=> Chuẩn phết, mình có tính hiếu kỳ chết ng ý, lại lười nữa, hơi một tí đã chán (không kiên nhẫn là đúng rùi)
Yup thích kiểu tình yêu sét đánh, ấn tượng đầu tiên đúng là quan trọng nhất thật, mình hơi bị bảo thủ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-4-2013 11:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 7. Dễ thích nghi với môi trường xung quanh, ghét sự phóng đại. Tính trầm lặng, bướng bỉnh, hơi cố chấp. Sự dũng cảm chính là yếu tố giúp bạn chinh phục đối tượng. Tình yêu của bạn thường diễn tiến nhanh chóng.
- mình ít nói nhưng ko dễ thích nghi . ko dũng cảm nhung tỏ ra mạnh mẽ , chưa có người yếu --> đúng 30% :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-4-2013 11:44:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 2. Có ý thức cộng đồng cao, có khả năng tự chủ nhưng ít khi theo đuổi công việc đến cùng, thường tự khép mình với thế giới xung quanh. Tình yêu tiến triển chậm nhưng yên ổn. Bạn là một người lãng mạn và chung thủy.

Có ý thức cộng đồng cao, có khả năng tự chủ nhưng ít khi theo đuổi công việc đến cùng, thường tự khép mình với thế giới xung quanh. ~>Đúng là chuẩn thật. Mình là 1 trạch nữ thứ thiệt ;)) Cơ mà còn chuyện hay bỏ dở thì tùy thôi,(dù là thường thì mình có xu hướng theo đến cùng hơn.)

Về phương diện tình cảm thì chuẩn quá, ko nói đ.c gì nữa.

Anyway, thnx chủ thớt nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-4-2013 20:28:52 | Chỉ xem của tác giả
10. Rất có năng lực, dễ trở thành người nổi tiếng. Giỏi thực hiện ý tưởng của mình và luôn chia xẻ với người khác. Là người lịch sự và tao nhã nhưng bạn thường đá1nh mất tình yêu chỉ vì ghen tuông.

hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 13-4-2013 21:27:43 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mình chưa có người y nên cũng chả biết liệu sau này mối tình của mình có sâu đậm hay không, nhưng mà nếu được như vậy thì quá tốt rồi ((:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-4-2013 10:04:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 2. Có ý thức cộng đồng cao, có khả năng tự chủ nhưng ít khi theo đuổi công việc đến cùng, thường tự khép mình với thế giới xung quanh. Tình yêu tiến triển chậm nhưng yên ổn. Bạn là một người lãng mạn và chung thủy.
~~ Hình như không đúng lắm
ý thức cộng đồng không cao, chỉ thích sống khép kín {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-4-2013 01:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 8. Hòa nhã, thân thiện, hài hước và dí dỏm.
Hay làm ảnh hưởng đến người xung quanh vì không hoàn tất công việc cho chu đáo. Tình yêu với bạn là một thói quen nhưng thường không bền. Bạn luôn may mắn trong tình yêu nhưng lại chẳng bao giờ yêu một người.
Khúc trên đúng rùi nè, khúc dưới gì mà zậy, ta có tinh thần trách nhiệm lắm mừh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 16-4-2013 01:41:23 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 13. Ghét nịnh bợ, luồn cúi. Sự chân thật khiến bạn dễ gần dù đôi khi bạn quá thẳng thắn. Bạn là người rất đặc biệt trong mắt người yêu và luôn hấp dẫn đối phương bởi sự thành thật, dịu dàng và chu đáo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-4-2013 11:39:07 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 24. Lạc quan trong cuộc sống, có nĮng khiếu giao tiếp nên được yêu quí và tin cậy. Khi cần giãi bày tâm sự mọi người sẽ tìm tới bạn đầu tiên. Thỉnh thoảng bạn yêu do muốn được biết mùi vị yêu đương. Bạn luôn làm người bạn yêu phải điên dại vì sự dịu dàng và lãng mạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-4-2013 11:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 18. Nếu nhìn thoáng qua, bạn thuộc típ người trầm lặng. Trong thực tế bạn cũng vui vẻ nhưng còn tùy môi trường và tâm trạng. Đôi khi, bạn khó gần bởi tính bộc trực. Ngại thổ lộ tình cảm nên tình yêu của bạn buồn tẻ, ít lãng mạn. Bạn chỉ hấp dẫn đối tượng bằng lòng chân thành và sự chăm sóc chu đáo.
===> đúng y chang luôn. toàn làm mất lòng người khác vì cái tội nói thẳng :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách