Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jiw_handsome10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-3-2013 09:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 29. Bạn có nhiều ý tưởng tuyệt vời và tin vào giác quan thứ 6. Tuy nhiên, bạn thường cảm thấy mệt mỏi với công việc và những người xung quanh. Nhìn vào mắt người khác, bạn có thể đọc được suy nghĩ của họ. Hay tưởng tượng và ghen tuông, bạn thường tạo ra các cuộc cãi vã với người yêu, đôi khi xử lý mọi thứ theo cảm tính.
cũng đúng đấy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-3-2013 21:27:51 | Chỉ xem của tác giả
ngày của ta về tính cách thì chắc đúng
còn tình yêu thì ko bít
vì ta zẫn chưa.... iu!!
huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-3-2013 14:00:56 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 20. Bạn cẩn thận, kiên nhẫn, thông minh, tôn trọng tình bạn, biết định hướng trong cuộc sống và rất chú ý đến kết quả công việc. Trước khi yêu, bạn thường tìm hiểu kỹ và khi yêu, bạn không đòi hỏi. Sự chân thành giúp tình yêu của bạn tiến triển vững chắc và bền chặt.
Cái này chỉ đúng một nửa, nửa còn lại không hợp lắm với một Bảo Bình như m
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-3-2013 16:16:16 | Chỉ xem của tác giả
he' he' ghê vậy chính xác 99,99% lun. Mà chắc tui là ng ĐB hay sao ấy mà dọc rùi thì thấy nó không đúng lắm nhỉ. hj hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-3-2013 22:07:40 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 15. Bạn thích được quan tâm, dễ bị sốc khi mất niềm tin. Nhìn bề ngoài, có vẻ trọng hình thức nhưng thực ra bạn cũng có nhiều tham vọng. Bạn đa cảm nên dễ bị chinh phục, nhưng tình yêu thường không kéo dài. Đây chính là lý do bạn khó có được một mối quan hệ đứng đắn và bền vững.
-> 15/05
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-4-2013 21:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 25. Là người của công việc, không trở ngại nào có thể ngĮn cản bạn thực hiện mục tiêu của mình. Phần chất này kết hợp với tinh thần trách nhiệm sẽ luôn mang lại thành công cho bạn. Chiều chuộng và trân trọng người yêu hơn cả bản thân mình. Tình yêu đối với bạn là tất cả. Bạn sẽ kết hôn sớm.
Mình thấy cũng khá đúng với tính cách của mình. Có mỗi câu
Bạn sẽ kết hôn sớm.
thì sai bét tè be.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-4-2013 23:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 8. Hòa nhã, thân thiện, hài hước và dí dỏm. Hay làm ảnh hưởng đến người xung quanh vì không hoàn tất công việc cho chu đáo. Tình yêu với bạn là một thói quen nhưng thường không bền. Bạn luôn may mắn trong tình yêu nhưng lại chẳng bao giờ yêu một người.

tuy ko thay giong lam
nhung lai thay vui{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-4-2013 00:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 22. Sống độc lập, có tính cách của một ông chủ nhưng không phải là người đứng đầu. Được mọi người thừa nhận khả năng và tin cậy. Bạn nên lắng nghe người khác nhiều hơn. Khi yêu, bạn lựa chọn đối tượng rất kỹ. Nếu ai phản bội lại bạn thì bạn chẳng thể dễ dàng bỏ qua.
Khá chính xác đấy, công nhận mình ít nói thật, chỉ những người thân thiết mình mới nói nhiều hơn chút thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-4-2013 01:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 20. Bạn cẩn thận, kiên nhẫn, thông minh, tôn trọng tình bạn, biết định hướng trong cuộc sống và rất chú ý đến kết quả công việc. Trước khi yêu, bạn thường tìm hiểu kỹ và khi yêu, bạn không đòi hỏi. Sự chân thành giúp tình yêu của bạn tiến triển vững chắc và bền chặt.
không thấy giống mấy hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-4-2013 09:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 11. Bạn là người tốt bụng, hòa nhã, lịch thiệp và cẩn trọng nên được người khác khâm phục, đôi khi tỏ ra ghen tị. Linh hoạt, có óc thực tế và dễ thích nghi. Bạn sẵn sàng hy sinh bản thân cho người yêu. Tình yêu của bạn thủy chung, nhẹ nhàng.
Chính xát hok ta, thì đúng tí tí, nhưng tính cách này cao thượng quá, mình chả dám nhận=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách