Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: jiw_handsome10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 11-12-2014 18:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 9. Vì không quan tâm xem người khác nghĩ gì nên mọi người cũng khó hiểu bạn. Người khác giới tìm thấy ở bạn sự bí hiểm và sâu sắc. Mối tình đầu của bạn kéo dài cho đến tận sau này. Bạn biết để ý đến cảm giác của người yêu và khá chung thủy.

Chuẩn quá má ơi @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 17-12-2014 21:16:21 | Chỉ xem của tác giả

Ngày 22. Sống độc lập, có tính cách của một ông chủ nhưng không phải là người đứng đầu. Được mọi người thừa nhận khả nĮng và tin cậy. Bạn nên lắng nghe người khác nhiều hơn. Khi yêu, bạn lựa chọn đối tượng rất kỹ. Nếu ai phản bội lại bạn thì bạn chẳng thể dễ dàng bỏ qua.

=> Đùa! Trước khi vào đọc, thấy cái tựa tưởng chém. Đọc xong thì phì cười vì sao nó đúng quá vậy!
Nếu ai phản bội ta, ta chém chết ấy chớ bỏ qua cái giề!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 20-12-2014 12:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 20. Bạn cẩn thận, kiên nhẫn, thông minh, tôn trọng tình bạn, biết định hướng trong cuộc sống và rất chú ý đến kết quả công việc. Trước khi yêu, bạn thường tìm hiểu kỹ và khi yêu, bạn không đòi hỏi. Sự chân thành giúp tình yêu của bạn tiến triển vững chắc và bền chặt.
1/2 đúng 1/2 còn lại không đúng lắm @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 7-1-2015 08:20:05 | Chỉ xem của tác giả
mình sinh ngày 1, cơ mà sao đọc chả thấy giống mình j hết vậy nhỉ
ko lẽ mình nằm trong số 0,01 còn lại sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 17-1-2015 15:01:05 | Chỉ xem của tác giả
"Ngày 21. Rất tò mò và hay bắt chước, bạn phục tùng người khác nhiều đến mức nịnh nọt, biết giấu bất đồng bằng nụ cười. Đời sống tình cảm thường có sóng gió. Tình yêu luôn là trò cút bắt với bạn."
Ố ồ, chuẩn từng mi-li-mét, tình yêu là cút bắt-bắt cút nản! ... khỏi êu cho đời nó đẹp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 25-1-2015 14:13:14 | Chỉ xem của tác giả
"Ngày 20. Bạn cẩn thận, kiên nhẫn, thông minh, tôn trọng tình bạn, biết định hướng trong cuộc sống và rất chú ý đến kết quả công việc. Trước khi yêu, bạn thường tìm hiểu kỹ và khi yêu, bạn không đòi hỏi. Sự chân thành giúp tình yêu của bạn tiến triển vững chắc và bền chặt."

Hờ hờ mình mà được thế này thì đã tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 12-2-2015 13:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem thử cho bản thân vs đám bạn thân luôn, thấy có vẻ cũng đúng ha. Thanks thớt a~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách