Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23393|Trả lời: 415
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đoàn phim “Các chị gái đẹp hơn hoa – Seung Gi à, mau chạy trốn đi” tại sân bay Q

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[31.10.2013] Đoàn phim “Các chị gái đẹp hơn hoa – Seung Gi à, mau chạy trốn đi” tại sân bay Quốc tế Incheon chuẩn bị xuất phát đi Thổ Nhĩ Kỳ tối 31.10.2013

Tối ngày 31.10.2013, đoàn phim chương trình giải trí “Noonas Over Flowers/ Các chị gái đẹp hơn hoa” đã có buổi gặp gỡ tại sân bay Quốc tế Incheon và chuẩn bị lên đường sang Thành phố Istanbul, Thổ Nhĩ Kỳ. Sau đó, chương trình sẽ lên đường sang Croatia quay tiếp và sẽ trở về Hàn vào ngày 10.11.2013.

Chương trình với sự chỉ đạo của PD Na Young Suk (1 Night 2 Days season 1, Grandpas Over Flowers), biên kịch Lee Woo Jung (Suk (1 Night 2 Days season 1, Grandpas Over Flowers, Reply 1997, Reply 1994), với sự tham gia của Lee Seung Gi (1987) trong vai trò culi khuân vác kiêm hướng dẫn viên cho 4 nữ diễn viên thuộc 4 thế hệ 4X-5X-6X-7X gồm Yoon Yeon Jung (1947), Kim Ja Ok (1951), Kim Hee Ae (1967) và Lee Mi Yeon (1971).

Chương trình “Noonas Over Flowers/ Các chị gái đẹp hơn hoa” sẽ chính thức phát sóng vào khoảng nửa cuối tháng 11.2013 trên kênh truyền hình cáp tvN.

"Các chị gái đẹp hơn hoa" daebak! Lee Seung Gi fighting!

Xem thêm ảnh tại Đây

Top Hot News 31.10.2013

No.1 - "Kookmin namdongseng/ em trai Quốc dân" Lee Seung Gi khép nép trước "các chị gái đẹp hơn hoa"

Source: Newsen, as labeled via Nate
V-trans: [email protected]

- -

Vui lòng không copy comment!
Bạn nào không rõ về tên chương trình "Chị gái đẹp hơn hoa" có thể xem thêm tại Đây

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phuongus + 5 Cảm ơn bạn
siwang + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-10-2013 19:12:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hem muốn ngồi sofa của cụ đâu, vì sợ êm quá mà ngủ mơ luôn mất )
Cơ mà hình như đây là lần đầu được sofa của cụ nhỉ *rưng rưng*
Bao nhiêu tin đồn, bao nhiêu cái nhá hàng, thì đây, giờ này ngày hum nay, toàn thể Airen được chứng khiến cụ hớn hở lên đường để mần nghĩa vụ cao cả mà bấy lâu nay PD Na mới tìm được khổ chủ{:98:}
Thâu thì, cụ cứ tin tưởng rằng, culi cũng có năm bảy loại, culi quốc rân thì cũng không dễ gì, đi vui vẻ về vẻ vui nha cụ
Mới đầu nhìn cái áo màu vàng, cứ tưởng cụ sẽ bị chìm nghỉm dưới màu da sô cô la cơ, nhưng khi nhìn lại thì vẫn sáng sủa đập chai lắm Lại còn hớn hở tươi cười thế kia thì cỡ nào cũng dìm em hổng nổi{:98:}
Đúng như tên gọi, các cô các chị ai cũng xinh tươi hết, lại còn xì tin tạo dáng nữa chứ Toàn những con người thân thiết với nhau nên thấy thật ấm lòng, chúc chuyến đi của cụ cùng mấy noona thành công tốt đẹp nhé{:444:}
Tks ss đã đăng tin ạ.

Bình luận

Hi, chất lượng áo hơi bị cùi ấy ss, cơ mà nhờ ai đó nên mới nổi như vậy =)))  Đăng lúc 2-11-2013 07:45 AM
cái áo nổi hết chỗ nói, màu tươi ko để đâu cho hết :))  Đăng lúc 2-11-2013 06:36 AM
*đạp* ss, cụ đúng là nông rân thiệt, cơ mà xao có thể so sánh với bác Na cơ chứ, *oà*  Đăng lúc 1-11-2013 06:56 PM
vah
Pác Na mặt kiểu áo giống hệt Cụ, chỉ khác màu thui, cơ mà Cụ măc nhìn "chất" hơn ^^  Đăng lúc 1-11-2013 05:10 PM
Thêm 1 chỗ ké sofa êm ái :)). nhìn cụ cưới tươi rói cứ phải nói là rạng rỡ, tim mình cũng đập nhanh hơn  Đăng lúc 1-11-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-10-2013 19:14:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

càng ngày càng hóng cái show này quá
chúc chương trình thành công
lót dép chờ sub
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-10-2013 19:14:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Cái này có 1 "chị gái" và các loại "cô gái" "bác gái", 4x thì đáng tuổi "bà gái" luôn =))

Mặt kéo 2 vali trông rất hớn hở, đúng kiểu culi khuân vác lần đầu tiên phục vụ "các chị các cô" =))

Cám ơn bạn đã cập nhật ^^

Bình luận

hế lô người quen =))  Đăng lúc 31-10-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-10-2013 19:15:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

ối ối, mấy cái ảnh kéo vali mặt trông hớn quá :))
các chị gái đã có tuổi rồi mà vẫn đẹp như ngày nào :x
vẫn còn chụp ảnh kỉ niệm như ai :)) cute dễ sợ
bị hóng xem cụ Gi sẽ làm thế nào để chiều lòng các chị gái :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-10-2013 19:15:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đang tự hỏi cái chương trình này có liên quan gì đến Cụ ông đẹp hơn hoa k? :))

Giờ lại có Chị gái đẹp hơn hoa, sau này liệu có Cụ bà đẹp hơn hoa nữa k :)))

Mình chỉ thấy quen mắt vs 2 người ngồi giữa thôi, còn 2 chị trẻ kia thì k có biết!

Bạn Gi à, bạn mặc áo vàng nổi quá chừng đấy nhóe! Đã chân culi lại còn muốn làm màu à =))

Tóc đẹp, mình thích tóc bạn nhứt! <3 <3 <3

Bạn ơi, bao giờ bạn mới lại đóng chung phim vs Hyo Joo? =((

Bình luận

mình cũng muốn cụ tái hợp với Joo hâm <3 yêu cặp này  Đăng lúc 6-11-2013 09:43 PM
cũng hóng cụ tái hợp với bạn Joo quá, mà phải ngày đẹp trời chờ có bác PD nào nổi hứng quyết gom anh chị vô 1 phim thôi :((  Đăng lúc 31-10-2013 08:26 PM
cái ý tưởng cụ bà đẹp hơn hoa bị kbs chôm chia lâu rùi bạn ạ @@  Đăng lúc 31-10-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-10-2013 19:15:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Áo vàng nổi bật quá

đọc tin thấy hóng chương trình này rồi đấy

Seung Gi chắc sẽ bị mấy bà chị kia bắt nạt thôi

đóng vai trò làm phu khuôn vác cơ mà=)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-10-2013 19:15:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Trời ơi khoái quá đi thôi, thế là đoàn phim lên đường chiến đấu rồi hihi. Sắp có show mới hấp dẫn để coi rồi.
Nhìn cái mặt culi hớn hở cười tươi rói kìa, iu hắn quá đi thôi.{:155:}
Rất thích việc chọn 4 noona thuộc 4 thế hệ 4X-5X-6X-7X, tha hồ hành hạ culi 8X Heodang hehehe.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-10-2013 19:15:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chưa phát sóng đã thấy thu hút rùi, cuối cùng chương trình cũng bắt đầu quay
Nghe câu : "Seung Gi à, mau chạy trốn đi" thấy mắc cười quá, 4 nữ diễn viên thì có 2 nữ diễn viên quen thuộc và yêu thích
Mong ngóng đến tập phát sóng đầu tiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-10-2013 19:15:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

áo vàng thế này thì nổi bật thôi rồi :v
chạy đi đâu ngoài vào WC cho đỡ tắc đường bây giờ :
Lại chương trình mới, mong là thành công :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký