Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sussi
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên Jeong Man Sik "Joo Won là hậu bối khiến tôi ghen tỵ nhất"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-3-2013 22:42:10 | Xem tất
nhìn chú quen quen mà hỏng bít là ai :))
dù rằng chú ganh tỵ nhưng mà cái cách chú nói chiện rất là dễ thương
won đúng là thật đáng để ganh tỵ
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

chú này đóng K2H đó, điệp viên Bắc hàn chung với ss Ji Won đó  Đăng lúc 8-3-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 22:44:59 | Xem tất
giời ạ,
hôm ni bội thực tin về ông Won
toàn tin hót mới ghê

mà chú í ghen tỵ với "chàng trai thời đại" nhà mình ah,  sướng thế, giờ nổi quá rồi ha, làm chú phải ghen ra mặt thế này =]]]]]]]]]]]]
ủa mà hk biết Won mặc gì rùi cười ở cái poster nhỉ, tò mò nó ra làm sao, giờ nghĩ tới Won là nghĩ tới cái mặt lau láu của Rô hehe

hồi nãy lúc ssi đang edit mình cũng ôôôô 1 tràng ~~ zô lại thấy mất bài, mà nhìn lên trên thì thấy ai cũng... hahaha
hôm nay zui bù lại hôm qua bùn thúi gan  =))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 22:49:52 | Xem tất
Đi tắm hơi xong ra thấy poster oppa đang cười thì còn hơn là nằm mấy tiếng trong spa nữa. Mỗi lần cười là thấy ấm áp dễ thương sao ấy
Tính tình thì vui vẻ nhiệt tình, đóng phim hay nữa sao không ghen tị cho được
Cảm ơn dịch tin nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 22:54:40 | Xem tất
quảng cáo gì mà dán ở nhà tắm hơi vậy???
quảng cáo cái món gì mà người ta hay uống trong nhà tắm hơi í, dấm gạo à (k bít gọi tên như vậy có đúng k =))) vì Tae Hee từng tu ừng ực món đó trong nhà tắm hơi =]]
hay quảng cáo rượu, vì Joo Won từng vì một ngụm rượu đầu tiên mà đầu óc quay cuồng, ngất xỉu ngay cửa nhà tắm hơi =]]]
hay là k cần bít quảng cáo gì, cứ dán ở đó để ai đi qua nhìn hình bạn Won mà thấy nóng trong người sẽ có hứng đi tắm cho đầu óc tỉnh táo lại =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 23:18:10 | Xem tất
Won tài giỏi như thế chú ghen tị là đúng rồi , lại còn cái khoản đẹp trai nữa chứ cộng với nụ cười chết người ,không sao đâu chú à ,thẳng thắn thừa nhận là tốt đấy chú ơi !
nhớ cái chú này trong K2H vui đáo để ,thấy chú là em lại nhớ tới cái cảnh chú lén xem SNSD ,cười đau cả bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 09:31:54 | Xem tất
Chú mà ghen tỵ với Won thì còn phải ghen tỵ nhiều lắm ạ

Ngoài kinh nghiệm diễn xuất và tuổi nghề thì cháu thấy cái gì chú cũng phải ghen tỵ với Won đó ạ {:180:}

Trẻ tuổi hơn này, mức độ "phổ thông" cao hơn này (và đương nhiên theo đó là nhiều fan hơn)

Tự hào về "Chàng trai thời đại Joo Won" quá {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 09:48:07 | Xem tất
Joo Won càng ngày càng nổi tiếng nha. Sướng
.Đến cả tiền bối còn ganh tị nữa  nhóe. Chúc mừng 1000 ngày
debut của Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 15:03:16 | Xem tất
có ai mà đóng phim toàn đạt rating cao như chàng Joo Won đâu.
Mà 2 anh trên đều lấy vợ cả rùi, Joo Won của lòng mình còn trẻ nên chắc chưa manh động đâu nhỉ =))
Ôi, Joo Won của lòng tôi, từ từ nha, để mình đi trước đã nhé =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2013 07:52:06 Từ di động | Xem tất
Chú này hài hước thật, mình thấy mến chú từ trước rồi nhưng hôm nay lại mến hơn vì chú nói  câu này quá hay đi. Những ai từng xem phim joo won đóng thì không có gì quá đáng khi nói 2 từ ghen tị. Diễn xuất tự nhiên, linh hoạt,  chưa vai nào giống vai nào. Mà đặc biệt là thích anh ý trong 1n2d, đáng yêu vô cùng.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách