Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới của vụ scandal Park Shi Hoo, tiết lộ của cảnh sát

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 17:20:45 | Xem tất
Sau khi đọc tin tức về phía cảnh sát là sẽ xét nghiệm tóc và máu của A xem có bị bỏ thuốc không?
Chỉ có 1 điều mình muốn nói là.
Nếu PSH or K mà bỏ thuốc cho A, thì điều này chứng tỏ 1 điều PSH là người có vấn đề( nói nặng là "bệnh" về tâm sinh lý...Biến thái! ___ Điều đó mới có thể lý giải cho khả năng việc như film thế này xảy ra,

Còn với một người bình thường cả về tư tưởng lẫn tâm sinh lý.
Một người đang ở đỉnh cao của sự nghiệp.
Vất vả 10 năm bằng sương máu và sự nỗ lực để có được vị trí của hiện tại mà làm việc này thì phải gọi là "Phi Lý" về cả mặt lý thuyết lẫn thực tiễn.

Và đặc biệt, những người có chứng bệnh biến thái về mặt tâm sinh lý thì có một điều chắc chắn là, bệnh phải có chiều hướng "phát" từ lâu, vậy ít nhất trong suốt khoảng thời gian từ tuổi thơ---trưởng thành, điều này ắt hẳn đã phải xảy ra vài lần rồi.
Vậy mà từ khi vụ việc A xảy ra, chưa có cô nào thêm dầu vào lửa, tiện thể hùa theo đòi lại  công lý vì cũng đã từng bị bỏ thuốc or "cưỡng dâm" à...

Nghe kiểu gì cũng thấy vụ này như phim và hay hơn phim...
Lúc sự việc diễn ra, rồi các bằng chứng được đua ra thì có thấy lo lắng, và thấy vụ việc vô cùng phức tạp và bất lợi.
Đến giờ thì thấy nó "bất hợp lý" và "Biến Thái".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 17:31:38 | Xem tất
Sao bạn nào cũng giả đinh " trường hợp cô A hại anh Park " vậy... Sáng nay xem báo mạng . 1 nữ sinh Hàn cùng tên với cô A bị dân Hàn " ném đá, sĩ nhục thậm tệ gọi là con điếm" đến nổi cô ấy phải báo công an ( bên yahoo) ... đều đó cho thấy Fan toàn đứng về phía thần tg mù quáng ko suy xét đến nổi nhầm cả người

Mình tin Cô A ko phải cố ý hại. Tội vu khống ko hề nhỏ + danh dự con gái bị hủy... cô ấy mà thua kiện là cuộc đời tàn ngay. Còn PSH có tiền, có thế dù ko làm diễn viên cũng dư dã mà sống
Chờ thông tin chính thức đi và đừng suy đoán phiến diện như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 18:11:40 | Xem tất
Luna gửi lúc 22-2-2013 16:40
Không loại trừ khả năng anh K nhận nhiệm vụ từ tổ chức bí mật nào đó - IRIS chẳng h ...

Nếu xét nghiệm có thuốc thì vẫn còn 1 kịch bản nữa đó là cô A tự đánh thuốc chính mình, (lúc chuẩn bị rời quán hoặc khi ở trên xe chẳng hạn).
Nếu vậy thì có nghĩa là cái bẫy này đã được giăng sẵn và cô A chỉ là 1 quân cờ, hoặc cô A quá cao thủ. Người giăng bẫy là ai thì cũng đã điều tra rất kĩ về PSH nên mới chơi đến chiêu “mỡ để miệng mèo”. Nếu KB này là đúng thì có 2 kết luận được rút ra:
1.        PSH đã làm cái việc xxx khi mà người ta không có khả năng phòng vệ nên tự rơi vào bẫy và hại chính mình
2.        Tuy nhiên, cô A cũng chẳng phải là nạn nhân
Còn trong trường hợp PSH đánh thuốc thì chẳng còn gì để nói
Vì vậy chỉ còn một hi vọng là kết quả xét nghiệm là không có thuốc
Haizzzzzzzzzzzzz
Thực sự hi vọng những giá trị tốt đẹp là có thật…………….
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 18:18:52 | Xem tất
đúng là đau tim thiệt
chuyện gì cũng có thể xảy ra. thế giới showbiz rất nhiều cạm bẫy này cứ làm tim fan trồi lên sụt xuống hoài. chuyện chưa ngã ngũ nhưng thế này thì quả là đáng ngờ thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 19:05:56 | Xem tất
sunnysunny86 gửi lúc 22-2-2013 17:20
Sau khi đọc tin tức về phía cảnh sát là sẽ xét nghiệm tóc và máu của A xem có bị b ...

Bạn ơi, đâu phải cái gì cũng có thể suy luận theo lý thuyết và thực tiễn được.
Đôi khi chỉ vì 1 phút suy nghĩ lệch lạc cũng làm con người ta phạm tội.
Vậy mới có câu : "khôn 3 năm, dại 1 giờ".
Mọi chuyện đều có thể xảy ra.
Tất nhiên đấy chỉ là ý kiến của riêng mình thôi. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 19:11:27 | Xem tất
Vậy là việc có phản ứng của thuốc với cô A không gần như là chìa khoá quyết định sự nghiệp của Park Si Hoo :(
Dù là anh bỏ thuốc hay bị gài bẫy, tình ngay lý gian như vậy quả thực không thể biện minh cho mình được :(
Đứng trên góc độ chủ quan của một người yêu mến Park Si Hoo, mình vẫn có lòng tin ở anh :) Người Hàn Quốc rất khắt khe trong chuyện đối nhân xử thế và lễ nghĩa của những người nổi tiếng, họ dễ giận nhưng cũng dễ dàng tha thứ nếu thấy được sự chân thành của đối phương, thực sự mong anh có thể mạnh mẽ vượt qua scandal này :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 19:38:33 | Xem tất
lala164 gửi lúc 22-2-2013 19:11
Vậy là việc có phản ứng của thuốc với cô A không gần như là chìa khoá quyết định  ...
Vậy là việc có phản ứng của thuốc với cô A không gần như là chìa khoá quyết định sự nghiệp của Park Si Hoo :(

Ko phải, đây chỉ là kiểm tra cho một trường hợp giả định rằng "có bị bỏ thuốc hay ko?", nếu có thì game over, còn nếu ko thì vẫn chưa kết thúc, vì hoàn toàn có thể đơn thuần do rượu gây ra.

Thực tế thì tùy môi trường hoặc cơ địa từng người mà rượu ngấm lâu hay mau. Có khả năng tại quán chưa ngấm, nhưng sau vài phút ra khỏi quán, bước lên xe bật máy sưởi thì rượu lúc đó mới ngấm rồi lăn quay ra bất tỉnh, ko thể kết luận đc còn tỉnh táo ra khỏi quán thì có nghĩa là hoàn toàn ko say.

Tất nhiên mình cũng chẳng kết luận gì, đó chỉ là phán đoán cá nhân dựa trên kinh nghiệm thực tế ^^ Mình uống bia khá kém nhưng vẫn tưởng bản thân giỏi, một lần uống bia ở nhà bạn, uống một lon 333 xong vẫn thấy tỉnh táo bình thường, định đứng dậy dắt xe về thì sau đó khoảng 10 phút bắt đầu hoa mắt chóng mặt, choáng váng gục xuống ngủ luôn =))))))

Bình luận

Mà nghe đồn hình như soju uống dễ say lắm thì phải, 1 chai thôi là đủ để ngỏm rồi ^^  Đăng lúc 22-2-2013 09:55 PM
333 uống nhức đầu lắm, chỉ cần 1 - 2 lon thì tửu lượng thấp đã thấy ngà ngà rồi ^^ Heineiken dễ uống hơn, tính ra cũng lâu say hơn nữa :D  Đăng lúc 22-2-2013 09:54 PM
thank bạn ^^ mình ko hay đi uống lắm (trình còi mà) nên cũng không rõ vụ đấy :)) nói chung là tình hình chuyển biến càng ngày càng ko có lợi cho PSH :|  Đăng lúc 22-2-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:02:09 | Xem tất
khong biet cuoi cung moi chuyen se di den dau...
Mong canh sat som tim ra cau tra loi. hichic....
Du sao cung luon tin tuong vao anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:16:12 | Xem tất
Ủa, so lạ vậy ta ? Nếu cô A đi tố cáo vào tối ngày hôm đó, thì cảnh sát đã phải kiểm tra ngay tất tần tật rồi, nào là phải xem trong âm đạo có tinh dịch của đối phương hay không, và xét nghiệm máu để xem có bỉ bỏ thuốc hay không, đó là 2 khâu quan trọng nhất mà 1 nạn nhân bị cưỡng dâm phải được xét nghiệm. Chứ có đâu đến 2 ngày sau mới xét nghiệm ?
Chắc là do mình coi CSI nhiều quá rồi chăng ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:50:45 | Xem tất
hix nếu pà ý ra khỏi nhà anh Park oỳ mới dùng thuốc thì sao?
liều xét nghiệm có xét nghiệm được chính xác khoảng thời gian dùng thuốc không?
mà có khi bà ý tự mình xài ý rồi vật ở nhà anh Park .... anh chả làm zề .... sáng hôm sau bả đi về (mong là thế này)
đùa chứ ... chả nhẽ lại ngồi biên kịch .... mình điên rồi ..... lướt thôi :((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách