Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới của vụ scandal Park Shi Hoo, tiết lộ của cảnh sát

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 14:07:18 | Xem tất
thôi chết ròi, sao mà càng ngày càng nhìu tình tiết bất lợi cho anh thế này
cầu mong cho là nàng A không fản ứng với thuốc, chứ không nếu thật sự anh không làm j mà bị hãm hại thì có nhảy xuống sông Hoàng Hà rửa cũng không sạch nữa
hum nay 22 ròi, 2 ngày nữa anh sẽ ra điều trần với cảnh sát
nói chung ta sẽ chờ nghe kết luận cuối cùng và chính thức nhất
anyway, ta tin anh Hoo của ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 14:16:08 | Xem tất
Sự việc qua mấy ngày rồi mà giờ mới đi xét nghiệm hả @.@

Có thể xét nghiệm ra sao ta '_______'

Nếu mà có là coi như tiêu đời PSH rồi.

Bình luận

ờ, xét nghiệm hơi trễ nhỉ!  Đăng lúc 22-2-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:17:59 | Xem tất
có lẽ khi có báo cáo của cảnh sát về vấn đề bỏ thuốc hay không mọi chuyện sẽ sáng tỏ hơn.
Tiếp tục chờ đợi thông tin từ phía cảnh sát.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:27:50 Từ di động | Xem tất
choncon gửi lúc 22-2-2013 13:52
nhưng nếu giả sử đây là một vụ lập kế hoạch để hại park shi ho, nạn nhân có thể u ...

Theo như băng CCTV thì ở quán rượu, trong thang máy nhà Park thì cô này vẫn tỉnh. Sau đó khi ở dưới bãi đậu xe thi cô này được 2 ng thay phiên nhau cõng. Vậy cảnh sát mới nghi ngờ cô A bị bỏ thuốc.
Mình cũng không biết mấy ngày nay sao Park không nói gì. Giống như gián tiếp thừa nhận z.
Thôi thì cứ để cho cảnh sát lên tiếng đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:29:10 Từ di động | Xem tất
choncon gửi lúc 22-2-2013 13:52
nhưng nếu giả sử đây là một vụ lập kế hoạch để hại park shi ho, nạn nhân có thể u ...

Theo như băng CCTV thì ở quán rượu, trong thang máy nhà Park thì cô này vẫn tỉnh. Sau đó khi ở dưới bãi đậu xe thi cô này được 2 ng thay phiên nhau cõng. Vậy cảnh sát mới nghi ngờ cô A bị bỏ thuốc.
Mình cũng không biết mấy ngày nay sao Park không nói gì. Giống như gián tiếp thừa nhận z.
Thôi thì cứ để cho cảnh sát lên tiếng đi.

Bình luận

tội nghiệp PSH . cũng có thể cô nàng giả vờ  Đăng lúc 22-2-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:37:48 | Xem tất
Xét theo tâm lý thì một người đàn ông đang ở đỉnh cao danh vọng, tâm lý và tư duy bình thường thì ko bao h làm chuyện đó. Còn dựa theo bằng chứng và nhân chứng thì mọi thứ đều có khả năng là sắp đặt. Giữa việc tự nguyện và ep  buộc thật rất khó tìm bằng chứng phân định rạch ròi, nhất là thời gian tố cáo và điều tra cách xa sự việc. Haizz.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 16:40:42 | Xem tất
Không loại trừ khả năng anh K nhận nhiệm vụ từ tổ chức bí mật nào đó - IRIS chẳng hạn nhằm tạo scandal của nghệ sĩ để dìm scandal khác của chính phủ xuống - thuốc cô A trước mà không cho anh P biết, nhưng lại vẽ ra 1001 cái lý do để không phải đưa cổ về nhà cổ hoặc nhà mình lại càng không đưa vào khách sạn, cuối cùng là kéo về nhà anh P. Sau khi vào nhà anh P thì anh K thuốc nốt anh P, kế đó để lại trai đơn gái chiếc trong nhà anh P, mặc họ muốn làm gì làm. Mọi chuyện sau đó thì báo chí kể rất chi tiết

Trời hỡi, đời mà nó thật như này thì từ rày chẳng thèm coi phim nữa, phim còn chả được hấp dẫn ly kỳ như này!!!

Nhắc nhở các bạn gái, không nên uống say đến mức mất tự chủ trước mặt đàn ông. Đàn ông đáng tin bây giờ còn mấy người đâu, mà có chắc rượu vào rồi vẫn đáng tin không (ờ nếu đó là chồng hay người yêu của bạn thì chả dám ý kiến nữa). Cứ tự bảo vệ mình trước lang sói cọp beo là tốt nhất, cơ mà nếu nó đã cố ý vồ lấy mình thì... chia buồn vậy

Bình luận

mình hỏi tại sao nó nói " con gái bt đứng đắn,đơn thuần bao nhieu say rồi càng hấp dẫn bấy nhiêu"... h mình ko bao h uống say voi đan og nữa :))  Đăng lúc 22-2-2013 05:25 PM
Mình đã từng uống cùng với 5ng bạn có trai, có gái...say xong chả biết gì chỉ nhớ mang mán, sang ra thag bạn nói "neu hom qua uống với đan og bao đam h có chửa roi"   Đăng lúc 22-2-2013 05:23 PM
cười điên với còm này, thanks nàng giúp ta xả xì trét =))))  Đăng lúc 22-2-2013 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 16:50:49 | Xem tất
Bỏ thuốc

Nói nghe ghê quá :(((((

Mình k tin là anh Park dám làm thế đâu

chờ update vậy :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 17:15:49 | Xem tất
Đặt giả định là trong trường hợp đã cố tình gài bẫy, cô A " tinh thông " tự uống thuốc sau khi ra khỏi bar, về nhà là vừa đủ để lịm thì anh Park có mà kêu oan lên giời cũng chả rửa được (  {:152:} ) .. Nếu có xét nghiệm thì phải xét nghiệm ngay sau đó mới biết được nồng độ & thời gian uống. Chứ giờ xa lắc xa lơ, xét nghiệm âu cũng có nhiều rủi ro ...

Haizzzz, Hoo ơi là Hoo {:103:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 17:18:53 | Xem tất
Bạn ơi, đoạn đầu tiên "Sáng ngày... bị bỏ thuốc." cách dịch của bạn khiến nhiều người hấp tấp đọc quá nhanh sẽ hiểu lầm là câu khẳng định: cô A có bị bỏ thuốc.

Bạn nên sửa lại thành, "... để xác định xem cô A có bị bỏ thuốc hay không." ^^

pi ét: mình đã thấy có người đọc nhầm rồi nên mới phải chạy vào comment đó, chứ ko phải tự bụng ta suy bụng người đâu nhe hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách