Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới của vụ scandal Park Shi Hoo: K cũng bị tố cáo cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 22-2-2013 22:26:06 | Chỉ xem của tác giả
ngay cả cô ta còn không chắc là do ai cưỡng bức mình mà còn chỉ tố cáo 1 mình Park Shi Hoo, nếu ban đầu cô ta biết mình bị xâm hại thì nên tố cáo cả 2, chỉ nên báo cáo cảnh sát và cả K và PSH đều thành đối tượng tình nghi chứ đừng có đổ cho PSH rồi bây h lại nói như vậy....!!!!!!!!!!!

Bình luận

...bị rò rỉ chỉ đề cập đến tên anh ấy, bỏ sót tên anh K. Chứ không phải cô A tố cáo người trước người sau.  Đăng lúc 22-2-2013 10:39 PM
Nếu đọc kỹ thì sẽ thấy rõ cô A đã tố cáo một vụ cưỡng hiếp với nạn nhân là mình, nghi phạm là 2 người kia. Nhưng vì tên tuổi anh P lớn quá nên tin tức...   Đăng lúc 22-2-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 22-2-2013 22:47:41 | Chỉ xem của tác giả
thôi tốt nhất là thế này:

1. đem cả 3 anh chị tới bệnh viện, trình độ HQ chắc kg đến nỗi nào. mình chẳng hiểu tại sao bao nhiêu ngày rồi mà vẫn chưa kiểm tra chất dịch trong âm đạo của cô ấy; lúc ấy sẽ rõ ràng 10 mươi ai mới là người quan hệ. qua nay toàn thấy news nói thử thuốc mê mà kg ai nói cái này trong khi các vụ đã xếp loại cưỡng bức/cưỡng hiếp các loại thì trc tiên phải kiểm tra cái này đã chứ. có rồi thì loại người còn lại đi trừ khi anh ta tòng phạm tội chuốc mê (mà chẳng nhẽ đánh thuốc mê roài kg xxx cũng ngược đời :)

2. kiểm tra xong cái này thì xét tiếp có chất gây nghiện/ảo giác/thuốc mê... các loại hay kg, cái này cũng dễ thử nước tiểu là xong vì cô này xảy ra là báo liền nên vẫn còn trong cơ thể.

kết hợp với các bằng chứng CCTV, lời khai nhân chứng quán bar + 3 anh chị rồi các bác phán đoán cho kết quả giùm cái. thiệt chứ trước giờ coi film Hàn, tình cảm: ok, hành động: tạm dc, duy chỉ có cái phá án, điều tra là mình... mệt, hy vọng trong film nó dzậy chứ ngoài đời khá hơn.

Bình luận

Hoặc 2 là anh ấy ko thông minh khi tự mình nộp cho cảnh sát... nói chung vụ này có khi còn nhiều mờ ám.về lý về tình đều ko ổn  Đăng lúc 23-2-2013 10:18 PM
Mà nếu có dùng BCS mà PSH thừa nhận quan hệ với cô gái kia thì thực sự anh này 1 là rất trung thực và ko có vụ cưỡng dâm  Đăng lúc 23-2-2013 10:11 PM
Mình nghĩ họ kiểm tra thuốc mê vì ko có cái đó trong âm đạo vì có thể họ dùng BCS hoặc oral sex thì ko thấy cái đó đâu...  Đăng lúc 23-2-2013 10:08 PM
dzậy mới nói ta tức, vì thấy báo chí cảnh sát kg đả động j cả :))) cái ta nói là các bước từ ngày phát hiện mòa, j chỉ bít hóng thui chứ bó tay thiệt :))))   Đăng lúc 23-2-2013 12:39 PM
Sau bao ngay roi ma moi kiem tra cho do thi ta nghi dau vet k con bao nhiu het nang ah  Đăng lúc 23-2-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 22-2-2013 22:55:31 | Chỉ xem của tác giả
nếu cài bẫy thì cô A KH ĐI KIỆN mà âm thầm đòi tiền rồi

cô ta đến 1 trung tâm hỗ trợ phụ nữ rồi mới khởi kiện
chắc trung tâm đó giúp cô gái đó kiện

lúc rồi quán bar cô gái vẫn tỉnh nhưng khi về đến nhà anh kia đã bất tỉnh
tại sao kh đưa về nhà cô gái , hoặc anh bạn kia có quen với cô gái
mà lại đưa 1 cô gái bất tỉnh đến nhà 1 người lần đầu gặp

từng đó chứng tỏ
1  anh ý cố ý làm thế
2  quá vô tư kiểu tình 1 đêm xong chia tay , nhưng cô gái bất tỉnh

dù gì thì anh cũng đã sai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-2-2013 23:04:43 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày càng lớn chuyện

nói vậy cô A này kiện cả 2 người thì anh Park càng chết

cô A sẽ nói cả anh Park và Mr K ép uống rược (hoặc có thể cả thuốc) rồi cưỡng bức

mong cho cảnh sát nhanh nhanh điều tra thông báo KQ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 22-2-2013 23:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu kiện mỗi PSH vì đơn giản chỉ nghĩ là mỗi anh ta, nhưng sau đó qua camera thì K cũng ở trong nhà của PSH nên mới gọi truy vấn luôn K là chuyện bình thường.

Chả lẽ 1 đêm tỉnh dậy bị xâm phạm xong rồi còn có thể nghĩ là mình 1 hay 2 người xâm phạm sao? Các bạn đòi hỏi vậy có phải là quá không vậy =.=

Mà buồn cười nhất là bên Hàn làm ăn nó khác trong phim quá thể =))) xong mấy ngày mới đòi kiểm tra xem có bị bỏ thuốc không, rồi nếu kiểm tra tinh dịch là sẽ xác nhận được ngay là ai gây ra. Trong khi lẽ ra từ đầu phải kiểm tra 2 cái này trước tiên rồi. Giờ đòi kiểm, kiểm sao mà kiểm =.=

Bình luận

Nó dùng BCS thì có kiểm vào mắt  Đăng lúc 24-2-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 22-2-2013 23:32:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mỗi ngày lại thòi ra thêm 1 tình tiết đau tim thế này ???
đến thời điểm này thì chắc Tỷ phần nghìn là anh bị gài, cô A kia có tay to giật dây, thì vụ này mới càng ngày càng bung bét như thế này. Khổ thân anh quá. ĐÚng là anh hùng nan quá mỹ nhân quan. Mặc dù cô A kia cũng đếch phải mỹ nhân j cho cam T___T
Cảm ơn ss GF đã trên từng cây số, dịch tin nóng hổi cho tụi em đỡ hóng hớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-2-2013 23:55:36 | Chỉ xem của tác giả
OMG, vụ này càng lúc càng nghiêm trọng đây,
Nếu mà 2 anh này cùng có âm mưu làm việc này thì thiệt là ko còn gì để nói @_@
Dù có tội hay hiểu lầm thì việc 2 người diễn viên nam đem với 1 cô gái mới wen bất tỉnh về nhà mình cũng thiệt là quá đáng & bất cẩn. Họ cũng phải nghĩ tới vị trí & danh tiếng của mình chứ? trừ khi nghĩ cô A thấp cổ bé họng thế chắc ko dám kiện nên mới vậy, chậc chậc.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-2-2013 23:56:53 | Chỉ xem của tác giả
phannisa42 gửi lúc 22-2-2013 20:19
Tinh huong dua ra: co A bi say, dua ve nha PSH, anh K va PSH co the ve nha uong tiep, PSH tuu luong  ...

mình mong tình huống bạn đưa ra là đúng...
NHưng mà PSH thừa nhận có quan hệ với cô A mà
Đúng là càng ngày càng khó hiểu nhất là lời khai của cô A ...K nói có nhận được tin nhắn của A mà sao không giao cho cảnh sát ...Nhân chứng ở gần nhà PSH khai là thấy cô A khi rời khỏi nhà PSH vẫn bình thường không có hoảng hốt gì mà...1 người thức dậy biết mình bị cưỡng hiếp sao lại tỉnh táo như vậy ...
...................Khó hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-2-2013 00:06:44 | Chỉ xem của tác giả
PSH bị vận đen đeo dính rồi, đầu năm chưa đi cúng sao giải hạn. Mình chỉ thấy mấy điểm như sau:
- PSH mạnh dạn công nhận mối quan hệ "giường chiếu", tức là không có chuyện cưỡng hiếp rồi.
- Vấn đề ở chỗ CCTV, cái nào thật, cái nào giả?? Đi ra từ quán bar thì cô A không say, về tới nhà PSH thì phải cõng lên nhà, vậy lúc trên xe PSH & anh K đã cho cô ta uống cái gì? Đây là điểm bất lợi cho PSH
- Cô A này hơi bị ngu khi tố cáo PSH, là người mới trong giới showbiz nếu cô bị cưỡng hiếp thật cũng ko nên làm như thế này, thế nào vế sau cũng lòi ra tên tuổi thật, làm sao cô ta đi lên từ chỗ này được.
- Chỉ sau việc báo chí công khai PSH là dòng dõi con nhà giàu khoảng hơn tuần thì bị dính vô vụ này. Cô A này muốn kiếm tiền một cách nhanh chóng vì biết mình ko thể chen chân vô nổi trong giới showbiz, ít nhất nếu hòa giải cũng ẳm được một mớ.
Hic, chỉ tội PSH, đi tong sự nghiệp khi còn quá trẻ, không thể nào hợp tác làm việc với bất cứ ai nữa cả.

Bình luận

Xin lỗi bạn chứ không phải ai cũng bỏ qua danh dự để tiến thân đâu  Đăng lúc 24-2-2013 11:40 PM
điển hình của sự phiến diện & thiển cận là đây =.=  Đăng lúc 23-2-2013 09:32 AM
Nếu bị cưỡng hiếp mà không đi kiện thì thú thật mình thấy cô A còn ngu hơn "hơi bị ngu". Sry bạn, nhưng thật sự là lời nói ấy của bạn khó chấp nhận quá :).   Đăng lúc 23-2-2013 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 23-2-2013 02:36:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ mong phía cảnh sát nhanh chóng dứt điểm vụ này đi , có tội thì xử lý mà vô tội thì trả lại thanh danh cho ng ta , mặc dù sau vụ này hình tượng a Park trong mắt công chúng đã ko còn nguyên vẹn . Chứ m ghét cái kiểu dây dưa lâu la thế này , để báo chí lợi dụng viết bài ko hiểu đâu là thật đâu là giả nữa , rồi đủ thứ chuyện phát sinh khiến ng trong cuộc lẫn ngoài cuộc đều mệt mỏi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách