Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2260|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Demi Lovato sẽ trở lại hoàn toàn trong Camp Rock 3 được gắn nhãn R

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-3-2017 16:28:16 | Xem tất |Chế độ đọc

Những người hâm mộ phim Camp Rock ơi, hãy chuẩn bị sẵn sàng để thoát khỏi cuộc sống xiềng xích đầy tẻ nhạt của mình, bởi vì dường như là Camp Rock 3 có thể thực sự đang có tiềm năng sẽ trở lại. Chỉ có điều là, các bạn sẽ không thể tìm thấy nó trên Kênh Disney đâu. Bởi vì nó sẽ quá tục tĩu cho trẻ con có thể xem nó.

Theo Demi Lovato, tất cả các cuộc trò chuyện của Joe Jonas về việc thực hiện một khởi đầu lại "đen tối" và "người lớn" của bộ phim DCOM (Disney Channel Original Movie - Phim Điện Ảnh Nguyên Gốc của Kênh Disney) yêu quý của họ vào năm 2008 (và phần tiếp theo vào 2010) là ý tưởng của cô ấy ... Và họ đang hoàn toàn nghiêm túc về việc đó.

"Đúng thế ... Chúng tôi chắc chắn sẽ làm việc này", Demi nói với Entertainment Tonight vào cuối tuần qua. "Nó sẽ giống như là phim American Pie chạm trán với Kênh Disney vậy ... Điều đó sẽ xảy ra."

Những bình luận của cô được đưa ra sau khi Joe nói với Marie Claire rằng một phần tiếp theo khi các nhân vật đã trưởng thành đã được thảo luận xong, và sau khi anh đã làm những người hâm mộ kích động và làm ầm ĩ lên khi đăng một bức ảnh của mình và Demi với lời chú thích: "CR3?"

"Làm về những ngày lễ tốt nghiệp, làm nó kiểu như đen tối. Một bộ phim người lớn.", anh đã nói với tờ tạp chí trên như thế. "Mà thực ra thì, nó không phải là một bộ phim người lớn đâu. Một bộ phim dán nhãn R. Chúng tôi đã nói đùa về ý tưởng đó vài lần. "

Bài viết và ảnh trên Instagram của Joe Jonas: https://www.instagram.com/p/BQZfxHZAkND/

Chúng ta đã sẵn sàng để đến với một thế giới mà "We Rock" sẽ trở thành "We Fuck""Who Will I Be" sẽ trở thành "Who Will I Be (Let's Role Play)" chưa đây? Hội đồng kiểm duyệt vẫn chưa vào cuộc - chúng ta đang chờ đợi vào hai người anh em còn lại của Joe Jonas cân nhắc dự án này. Đến lượt các anh rồi đấy, Nick và Kev ạ.

Credit: MTV
V-trans: [email protected]

P/S: Nhớ một thời cuồng Camp Rock. Rồi sau đấy tất cả đổ sụp khi nghe tin Demi tan nát trái tim vì Joe Jonas rồi phải đi điều trị tâm lý. Giờ 2 người đều đã trưởng thành cả rồi. Không biết phần 3 này sẽ thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 11:21:21 | Xem tất
Nói thật mình vẫn ngưỡng mộ cách Demi bước tiếp và xử lý mối quan hệ của mình. Giờ cô ấy có sự nghiệp rieng tuyệt vời, không gò bó làm điều mình thích, cô ấy còn có bạn thân thấu hiểu và chia sẻ từng bước đi là Nick Jonas (Nick dễ thương và đẹp trai và ảnh đi cùng cổ trên Honda Civic Tour cùng sáng tác cùng hát, các bạn kiếm được anh bạn thân thế này không chứ), cô ấy tiếp tục làm việc và lạc quan với ex cũ một cách thoải mái. Không mấy người làm được vậy, nhìn lại quãng thời gian từ khi làm fan cổ, nghe cổ bị chê xấu trong Disney, rồi lần đầu tiên những bài hát của cổ mỗi lúc một hot và dc mọi người đón nhận, đến lúc gục ngã, tự đứng lên, rời Disney và lần đầu tiên hát những bài hát đúng với mình nhất, cuộc sống ngày một "đúng" theo cách cô ấy muốn (những gì mình cảm nhận dc khi dõi theo). Môt cô gái nghị lực như vậy không dễ có được và mình thì thật tự hào về cổ. Ngày nay những nữ siêu nhân rất nhiều, nhưng bình dị và có những khúc mắc đời thường lẫn vượt qua những hố đen đã từng cuộc đời và trở lại chói sáng mạnh mẽ nhưng vẫn không cho người ta cảm giác xa cách mà như tiếp thêm động lực cho bạn và nói "Bạn cũng làm được" nhưn Demi không nhiều.

Xem CR từ thời cấp 2, giờ ra trường và đi làm rồi thì CR3 đúng ý mình là một thứ gì đó sôi nổi, mạnh mẽ, người lớn hơn lại tới. Đúng thời điểm, chỉ có thể nói.

Và mình tin với khẩu vị DNCE (nhóm giờ Joe đang làm việc và hầu hết các bài hát mình đều làm mình bị obssessed) và lối nhạc Demi gần đây, hai người này mà kết hợp thì nhạc không phải chất vừa mà nhất định đột kích giới trẻ mức nào đó. Những bạn gần đây chăm chú theo dõi Joe lẫn Demi đều biết họ đã chuyển hướng âm nhạc theo hướng adult, vừa nóng bỏng vừa hiện đại nhưng cũng tinh tế, hoặc dirty theo kiểu làm bạn cảm thấy vui vẻ và hứng khởi thay vì tục tĩu. Nhiều bạn nhận xét nhạc DNCE rẻ tiền và thị trường, dễ quên nhưng thật sự những bài này nó luôn turn your mood on rất hiệu quả. Lúc buồn ngh phấn chấn cả tinh thần và thật sự khi high quẩy cũng đã nốt. Tinh thần "còn trẻ, nóng bỏng, và tới đi" của họ tin là sẽ là phần gia vị khiến CR3 nhất định sống động và khó quên.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-3-2017 14:46:31 | Xem tất
Nguyên_Vy gửi lúc 21-3-2017 11:21 AM
Nói thật mình vẫn ngưỡng mộ cách Demi bước tiếp và xử lý mối quan hệ của mình. Gi ...

Mình cũng rất ngưỡng mộ và tự hào về cách Demi vượt qua mọi chuyện của chị ấy, từ chuyện vượt qua cơn trầm cảm trong quá khứ để đến được ngày hôm nay. Và cách chị đối xử với Joe nữa. Chỉ hơi buồn một tẹo là tình bạn của chị và Miley lại tan vỡ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 14:59:15 | Xem tất
okhuyn gửi lúc 21-3-2017 02:46 PM
Mình cũng rất ngưỡng mộ và tự hào về cách Demi vượt qua mọi chuyện của chị ấy, t ...

Số Demi hình như hơi nhọ chuyện bạn thân là nữ Từ Selena đến Miley, btw, trông cổ hạnh phúc và thoải mái là được. Trong showbiz bểnh đến bạn thân từ mặt nhau vác vào bài hát tỉ như Taylor và Katy cũng không phải chuyện hiếm lạ.

Nói chung là nhìn cổ từ tự ti với thân hình ép mình giảm cân đến bây giờ cho mình một thân hình khỏe mạnh quyến rũ vô cùng đầy đặn là đủ để yêu lâu dài và học tập dòi. Theo bả cũng từ CR đến giờ, thăng thăng trầm trầm vậy mà đợi luôn được CR3 ra lò quả là cảm thán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-3-2017 15:13:20 | Xem tất
Nguyên_Vy gửi lúc 21-3-2017 02:59 PM
Số Demi hình như hơi nhọ chuyện bạn thân là nữ  Từ Selena đến Miley, btw, trông c ...

Công nhận là chuyện bạn bè với tình cảm của showbiz không nói trước được điều gì thật. Thôi thì mỗi người cứ hạnh phúc với con đường riêng là được rồi. Cả Miley lẫn Demi đều là những cô gái mạnh mẽ và sống hết mình.
Btw, mình cũng mong chờ CR3 lắm. Và hy vọng là phim sẽ giữ nguyên được dàn cast cũ. Mong chờ xem cuộc sống của mọi người sẽ thay đổi như thế nào sau từng ấy năm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 12:11:44 | Xem tất
Mình rất ngưỡng mộ vì Demi có thể vượt qua bao nhiêu chuyện, hồi đó chị có vấn đề tâm lý quá nặng nề mà cuối cùng cũng thoát ra để tiếp tục thành công trong việc ca hát. Nhưng hình như mình nhớ hồi đó chị nói sẽ không đi diễn nữa mà chỉ ca hát thôi hay sao ấy mà nhỉ. Nhưng nói chung Camprock quá tuyệt. Hai phần trước xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần. Chúc phim thành công hihi hóng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2017 15:41:40 | Xem tất
Hóng phim mới của Demi ghê nha
Coi phần 1, 2 roài thì k thể bỏ qua phần 3 dc roài
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 15:07:29 | Xem tất
Wow, mình không ngờ là sẽ có Camp Rock 3 đó, cứ nghĩ đến phần 2 lag hết rồi do mình nghĩ 2 diễn viên chính có tí trục trặc mà...
Như bạn comment đầu có nói, mình cũng hâm mộ Demi vì lối cư xử của chị lắm. Hiếm ai có thể cùng gặp mặt ex một cách bình thường cả, còn đây thì Demi hợp tác làm việc chung luôn
Chúc cho CR3 thành công ♡
Ps: nếu chiếu thì có chiếu lại trên Disney không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 13:18:15 | Xem tất
Trước giờ vào nhà E, chỉ chăm chăm vào mục phim đê dowload, hôm nay vẩn vơ chán đời mới lạc vào đây. Mới thấy nhiều người vẫn tâm huyết với Demi như mình. Yêu Demi rất nhiều. Hy vọng lại được thấy nàng lần nữa trong Camp Rock
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2017 13:00:29 | Xem tất
Mình rất thích giọng của Demi, rất khỏe và có chiều sâu. Hy vọng phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách