Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1502|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đề xuất Video, clip, MV, phim để Subteam làm vietsub

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các bạn muốn có những sản phẩm vietsub của Mịch mà các bạn yêu thích? Vậy hãy đề xuất những video, clip phỏng vấn hay những MV, Ost về Tiểu Mịch nhé!

*Quy định khi đề xuất video, MV hoặc phim để subteam vietsub:

- Có link (down) raw (bản gốc chưa qua bất kỳ phụ đề nào khác ngoài tiếng Hoa) tốt, sub rõ ràng và chất lượng
-Subteam sẽ KHÔNG nhận những video, clip, MV có chất lượng dưới 240p vì vậy các bạn hãy cố gắng tìm link raw chất lượng nhé!
-Những video, clip, MV... bạn đề xuất phải là những video, clip, MV CHƯA được Bee's Subteam thực hiện

Subteam sẽ xem xét để làm sub video, clip, MV đó.

Thay mặt subteam,
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-8-2014 08:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề xuất bản nhạc phim "Đừng quên " của Tiểu thời Đại 3 do Châu Bút Sướng hát , bản Lâm Tiêu :

Bình luận

Nếu muốn vietsub thêm ss cứ đề xuất nha ss :P  Đăng lúc 30-8-2014 07:42 PM
tks ad nhiều ^^  Đăng lúc 30-8-2014 09:51 AM
https://www.youtube.com/watch?v=-lhV-3YEzVE có vietsub rồi nhưng mình lại quên để chế độ riêng tư nên chắc bạn chưa xem được :D  Đăng lúc 13-8-2014 10:48 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
tramvip.pro + 3 Ok luôn :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-2-2015 15:30:19 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cảm ơn bạn, lâu rồi mới thấy pnl, mình sẽ xem nhân lực và tiến hành nhé, cảm ơn bạn luôn ủng hộ Bee's house  Đăng lúc 27-2-2015 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2015 03:09:18 | Chỉ xem của tác giả
sub team mình có thể làm sub mấy cái clip hậu trường các phim ko? mình thấy nhiều trên youtube lắm, coi cũng vui chỉ tiếc là ko hiểu gì cả, đại loại như clip này

Bình luận

bạn cứ gửi những video bạn muốn sub vào đây, bọn mình sẽ làm nha  Đăng lúc 29-8-2015 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách