Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Để Dành (Keep In Heart) - Thùy Chi ~ Happy Birthday To Bảo Trâm~ From V zone With Love ♥

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-1-2016 12:47:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +16

Chúc mừng sinh nhật bạn Trâm nhé
Tuổi trẻ tài cao, chúc bạn làm việc chăm chỉ và cùng nhà V phát triển hơn nữa nhé
Nhạc Thùy Chi nghe nhẹ nhàng, thêm giọng cao vút của chị khiến mình thích chị từ những bài đầu tiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-1-2016 14:57:46 | Chỉ xem của tác giả
bài này lúc trước nghe nhiều lần rồi, giọng Thùy Chi vừa cao, lại trong trẻo, ngọt ngào
Để dành  là bài hát có lời hay
ngoài Thùy Chi chỉ nghe thêm bản nam Hà Anh Tuấn hát
không biết là ai nhưng chúc mừng sinh nhật bạn nhé
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-1-2016 15:08:59 | Chỉ xem của tác giả
giọng hát của Thùy Chi truyền cảm và giàu cảm xúc
giai điệu bài hát hay. Cảm ơn V Dôn

tuy không quen nhau nhưng chúc bạn sinh nhật vui vẻ
tuổi 16 đẹp đẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-1-2016 16:47:37 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật bạn Bảo Trâm. Nhìn nick mới biết người
hóa ra bạn còn trẻ như vậy, mà làm được rất nhiều việc, quả là tài không đợi tuổi
tuổi 16 vẫn còn một con đường dài phía trước
chúc bạn sinh nhật vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-1-2016 23:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Bảo Trâm nhé
Lâu nay cứ nghĩ em nó bằng tuổi mình), ai ngờ mình ms là người già
vẫn như thường lệ bay vào cmsn gà nhà Vờ thưn ẹo <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
caseytn + 5 Cô Xề đã ngoại tềnh thì vứt cuồ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-1-2016 06:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật bé Bảo Trâm nha. trẻ hơn mình bao nhiêu là tuổi ý dù cũng mới góp mặt vào kitesvn và cũng rất rất mới với nhà V-zone nhưng mà cũng bon chen chúc mừng sinh nhật em trước lại sau quen nha. Cũng để cảm ơn em và các thành viên của nhà mình đã ra rất nhiều sản phẩm hấp dẫn cho các thành viên già cả giống mình chạy theo thời đại
Dài dòng quá, chúc em mọi kế hoạch mong muốn trong 2016 sẽ thành công rực rỡ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-1-2016 17:29:47 | Chỉ xem của tác giả
"Nhũng gì đã qua, em sẽ để dành suốt đời" ... Yêu thương quá nhiều :X
Cảm ơn subteam và hơn hết là chúc mừng bạn Tramvip ^^
Chúc bạn tuổi mới với thật nhiều điều mới mẻ và luôn an yên, và cả chăm chỉ cho những sản phẩm mới cho bọn tớ được nhờ nữa nhé happy birthday ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-1-2016 19:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Dầu trễ để chúc sinh nhật, nhưng mà cũng lăn vào chúc bạn tuổi mới may mắn và nhiều thật nhiều niềm vui .
Một năm mới an yên và viên mãn hơn nhé ^^!

Mình rất thích bài này, thích lâu lắm rồi ý
Cơ mà dạo này không có kịp mừng sinh nhật của ai nhà Vờ cả .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-1-2016 00:18:14 | Chỉ xem của tác giả
Chuc mung Sinh Nhat 16 cua Bao Tram, tuoi nay la dep nhat cua teen do Bao Tram. Cam on tat ca su dong gop nhie ttinh cua BTram cho Kite, nho vay minh moi co duoc nhung  tuc nong hoi vua thoi vua an . Cam on BTram va ca toan team cua Kite nhe. Chuc BTram nhieu cua khoe va luon vui tuoi nhu tuoi 16 vay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-1-2016 18:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng xanh nhựt bạn thêm tuổi mới, thêm yêu đời thêm xênh tươi và traan ngập mùa xuân nha.
Tuổi 16 chĩ có một lần trong đời, nhiều điều mới lạ để khám phá (không khám thì phá nát luyên cũng được), nhiều thách thức cũng lắm chông gai (tiêu biểu là nui đòi nợ của mẹ Bim không vì bạn già thêm 1 tuổi mà được bớt đi đêu ) nhưng hãy cứ yêu thương, hãy cứ tận hưởng và vượt qua một cách vững vàng và trọn vẹn nhất nha.
Vì chúng ta chĩ có một lần là 16, vì chĩ chính bạn mới biết tuổi 16 của mình xênh tươi đến thế nào.
PS: lêu lêu làm ngừ đứng đắn, pà coan có ai thân quen đi qua đừng chọi dép tội nghịp em nớ

Bình luận

ò đúng òi=)), nếu ly thân được 2 năm là li dị luyên khỏi cần ngoại tình=))))  Đăng lúc 13-1-2016 07:17 PM
không ngoại tềnh, chuỹ tạm thời ly thân keke =))))  Đăng lúc 13-1-2016 07:03 PM
xin đính chính là không có ngoại tình nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 13-1-2016 07:01 PM
xì=)))). cũng muốn vứt quần lắm mà khổ ở tất cả các diẽn đàn tham gia ava và cuồn đều là gà ngay cả tên và pass cũng là gà nốt nên thôi khỏi đổi cho mệt xac   Đăng lúc 13-1-2016 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách