Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1703|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đây là lý do vì sao chúng ta sẽ không thấy Natalie Portman trong "Thor: Ragnarok"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tình trạng mối quan hệ của Thor và Jane: Tình trạng phức tạp

Việc duy trì một mối quan hệ lành mạnh trong khi liên tục phải cứu thế giới, và đôi khi cả những thế giới khác nữa, là một công việc khó khăn. Phải mất rất nhiều thời gian, sự kiên nhẫn, và lòng tận tâm. Thậm chí như vậy rồi, bạn còn phải tìm cho mình một người bạn đời không phiền lòng khi chỉ xếp thứ hai so với những nhiệm vụ siêu anh hùng của mình. Thực sự sẽ là đòi hỏi quá nhiều đối với một ai đó, đặc biệt là một nhà thiên văn, người có cuộc sống riêng của cô ấy. Và vào cuối một ngày, tất cả những điều đó chỉ đơn giản là quá sức đối với bạn gái của Thor, Jane Foster (Natalie Portman), người sẽ không xuất hiện trong bộ phim Thor: Ragnarok năm nay.

Trên thực tế là, đây là tin chính thức: Thor và Jane đã chia tay.

Tuy nhiên, về phần mình, Thor đã giữ cho mình đặc biệt bận rộn kể từ khi chia tay. "Anh ấy đi khám phá vũ trụ, vẫn sẽ cố gắng để giám sát nó và kiểm soát những tình trạng lộn xộn," Hemsworth nói với EW. "Nhưng cậu ấy chắc chắn sẽ rất thích thú với việc trở thành một ngư dân, hay một cao bồi đơn độc ở ngoài đó." (Con người mới, kiểu tóc mới.)

Nhưng anh ấy sẽ không đơn độc quá lâu. Vì sự xuất hiện của một chiến binh hùng mạnh và tự tin tên là Valkyrie (Tessa Thompson) từ hành tinh Sakaar sẽ là một người ngang hàng cho Thần Sấm để cùng giãi bày tâm sự. không phải là vì Valkyrie sẽ quan tâm về vị hoàng tử Asgard.

"Chúng tôi muốn cho anh ấy đọ sức chống lại một nhân vật mà mạnh hơn nhiều so với người ngang hàng mình và về nhiều mặt thì sẽ là người mạnh hơn anh ấy", chủ tịch của Marvel Studios, Kevin Feige nói với EW. "Valkyrie sẽ cố gắng để không chiếm lấy bất kỳ loại tài sản thừa kế nào từ Asgard mà cô có. Thor nghĩ có lẽ điều đó sẽ tạo ra một mối quan hệ ràng buộc giữa họ và, trái ngược với điều đó, cô ấy muốn hoàn toàn quên đi tất cả mọi thứ."

Thor: Ragnarok sẽ ra rạp vào ngày 3 tháng 11.

Credit: MTV
V-trans: [email protected]

P/S: Có khi nào bởi vì chị Natalie mới sinh em bé nên không thể đóng phim không vậy? Vậy là Thor sẽ có bạn gái mới ư?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-4-2017 12:08:44 | Chỉ xem của tác giả
Buồn thế, chuyện này là sao hè! giới showbiz luôn là một bí ẩn
cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-4-2017 15:39:09 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá đi mất bao h mới đên tháng 11 chứ

Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-5-2017 13:40:40 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay Marvel làm cả Spider Man, cả Thor thì người hâm mộ sướng quá rồi ))
Tại thật ra xem Thor chỉ thích Thor và Loki thôi nên không để ý em người yêu lắm. Mà thế này chắc là Thor sẽ có người yêu mới thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-5-2017 00:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thắc mắc y như này.
Lúc thấy Natalie đóng Thor mình đã nghĩ "Wow! Marvel thật đỉnh, mời được một Oscar đi đóng bom tấn"
Và mình càng thấy điều này đúng là cuộc dạo chơi của NP, vì cả 2 phần phim, vai trò của cô rất lớn nhưng xuất hiện cực nhạt nhòa. Nhạt nhòa đến mức mình còn không nhớ đến love line của Thor và Jane
Nên minh nghĩ thà để Thor cô đơn, hoặc Thor và Loki chứ cho thêm 1 vai nữ nào vào cũng sẽ bị nhạt toẹt (NP đóng mà còn kiểu chưng hửng như thế, các cô khác vào sao cân được nữa ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-5-2017 17:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Thành thực mà nói, mình nghĩ chị Nat quá xuất sắc so với phim thị trường (dù là phim Marvel đi nữa)
Chị ấy nói muốn thử sức và đa dạng hình ảnh bản thân nên đóng đủ thứ lẩu thập cẩm. Nhưng khán giả vẫn nhớ đến những vai hàn lâm và giàu tính nghệ thuật của chị hơn.

Nhưng giờ đây đang muốn tập trung vào mảng đạo diễn nên từ chối p3 cũng hợp lý thôi

Vì chị là NATALIE PORTMAN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-7-2017 08:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại nghĩ là đạp diễn không muốn thôi. Giống potter vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-11-2017 00:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Phần 3 không xuất hiện nhưng biết đâu đến phần 4 lại quay lại )

phim Marvel rất hay kiểu như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-12-2017 15:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Chứ không phải tại 2 phần phim Thor trước nhạt quá sao? Nhân vật nhà vật lý của Natalie thì nhạt nhòa quá.
Đọc ở đâu đó có bình luận: "Có thể hiểu rằng Natalie Portman không còn mặn mà gì với vai diễn nhạt nhòa Jane Foster nữa".
Natalie đóng các phim đậm tính nghệ thuật, các vai diễn có chiều sâu. nhớ hồi xem Black swan ấn tượng dã man.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2017 22:55:55 | Chỉ xem của tác giả
xem rạp xong mà cảm thấy thất vọng quá không dc như những gì mình expect trước h chỉ có fast and furious là giữ vững phong độ mà h cũng thấy hơi chán rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách