Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1407|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đặt áo đồng phục cho Minoz

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐẶT ÁO CỦA PAGE Ở THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH

(Đã để các bạn ở Hồ Chí Minh đợi lâu, bọn mình vô cùng xin lỗi )

Như đã thông báo và đưa mẫu áo và mẫu size từ trước, chúng mình bắt đầu nhận đăng kí áo làm áo ở Hồ Chí Minh

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ ĐẶT ÁO THỰC HIỆN THEO CÁC BƯỚC SAU:

- Bước 1: Điền thông tin vào biểu mẫu, để bọn mình nắm chắc số lượng và thông tin chính xác của các bạn.
Link: https://docs.google.com/forms/d/ ... SZuM-fxnQI/viewform

- Bước 2: Các bạn đặt áo chuyển trước 100% tiền áo, tức là 140k (KHÔNG BAO GỒM PHÍ SHIP, nếu có) vào

Thông tin tài khoản:
Chủ tài khoản: Võ Đài Trang
Ngân hàng Vietcombank - Chi Nhánh Thành Phố Hồ Chí Minh
số tài khoản: 0071005885309
Số điện thoại: 0975 896 521

Sau khi chuyển khoản xong, các bạn nhắn tin vào số điện thoại 0975 896 521 để mình check thông tin.
Với những bạn không có tài khoản ngân hàng thì có thể mang tiền ra ngân hàng gửi nhé ^^

Page mình sẽ nhận đặt áo cho các bạn ở vùng lân cận Hồ Chí Minh, đối với các bạn này, bọn mình sẽ gửi hàng qua bưu điện cho các bạn.
Vì thế mỗi bạn đóng thêm 30k kèm tiền áo là 170k. Thừa tiền chúng mình sẽ trả lại khi ship áo cho các bạn.

LƯU Ý: cần ghi rõ trong biểu mẫu đăng ký là cần ship hàng ở mục địa chỉ và phần địa chỉ sẽ phải ghi rõ số nhà, ngõ... để có thể gửi hàng chuẩn xác nhé ^^ Những bạn này sẽ nhận hàng sau mọi người vì còn phải đợi ship.

-Bước 3: Đợi mình đặt hàng và lấy hàng thôi ^^!

Áo sẽ có sau 7-10 ngày, ngày mình đi đặt hàng.

THỜI HẠN NHẬN ĐĂNG KÝ: hết 22h00 thứ 5 ngày 6.6.2013
THỜI HẠN NHẬN TIỀN LÀM ÁO: hết 22h00 chủ nhật ngày 9.6.2013

Những bạn đã đăng ký mà không nộp tiền đúng thời hạn, bọn mình sẽ bỏ ra khỏi danh sách.

*,Mình xin lưu ý với các bạn một vài vấn đề nho nhỏ:
-Thứ nhất, bọn mình bỏ thời gian, công sức ra để đặt áo giúp các bạn, chứ không phải kinh doanh, hay nhận được bất cứ đồng tiền nào. Vì thế mong các bạn chủ động hợp tác với bọn mình.
-Thứ hai, đây là link mẫu áo và bảng size, hôm qua mình đã post, các bạn xem chính xác size áo để lựa chọn mặc cho vừa người nhé ^^!
Link áo: http://www.facebook.com/photo.ph ... _t=mentions_comment

Link size: http://www.facebook.com/photo.ph ... ;type=1&theater

Còn giờ thì đăng ký đặt áo nào!
Bật mí nho nhỏ là, sắp tới page mình có tổ chức off đó, các bạn đặt áo, rồi mặc đi off, quá tuyệt vời phải không nào

LINK ĐĂNG KÍ ĐẶT ÁO TẠI HÀ NỘI :
http://www.facebook.com/photo.ph ... ;type=1&theater

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
wrong83 + 5 Bài viết hữu ích
porcupine_minoz + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 09:37:59 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO VỀ VIỆC ĐẶT ÁO CỦA PAGE Ở HÀ NỘI

Như đã thông báo và đưa mẫu áo và mẫu size từ hôm trước (30.5), chúng mình bắt đầu nhận đăng kí

Các bạn đặt áo ở Hồ Chí Minh sẽ có thông báo về giá cả và đặt áo sau vài ngày !

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ ĐẶT ÁO THỰC HIỆN THEO CÁC BƯỚC SAU:

-Bước 1: Điền thông tin vào biểu mẫu, để bọn mình nắm chắc số lượng và thông tin chính xác của các bạn.
Link: https://docs.google.com/forms/d/ ... XgIvBzZXAI/viewform

-Bước 2: Các bạn đặt áo chuyển trước 100% tiền áo, tức là 140k (KHÔNG BAO GỒM PHÍ SHIP, nếu có) vào
Tài khoản VIB
Chủ tài khoản: Trần Thị Thùy Linh
Tài khoản: 025704061402670
Chi nhánh: Hội sở
Sau khi chuyển khoản xong, các bạn nhắn tin vào số điện thoại 01687424881 để mình check thông tin.
Với những bạn không có tài khoản ngân hàng thì có thể mang tiền ra ngân hàng gửi nhé ^^
Những ai nhà gần trường đại học Ngoại Thương, đại học Luật Hà Nội có thể mang tiền đến đưa trực tiếp cho mình

Page mình sẽ nhận đặt áo cho các bạn ở vùng lân cận Hà Nội, đối với các bạn này, bọn mình sẽ gửi hàng qua bưu điện cho các bạn.
Vì thế mỗi bạn đóng thêm 30k kèm tiền áo là 170k. Thừa tiền chúng mình sẽ trả lại.

LƯU Ý: cần ghi rõ trong biểu mẫu đăng ký là cần ship hàng ở mục địa chỉ  và phần địa chỉ sẽ phải ghi rõ số nhà, ngõ... để có thể gửi hàng chuẩn xác nhé ^^ Những bạn này sẽ nhận hàng sau mọi người vì còn phải đợi ship nữa mà
-Bước 3: Đợi mình đặt hàng và lấy hàng thôi ^^!

Áo sẽ có sau 7-10 ngày, ngày mình đi đặt hàng.

THỜI HẠN NHẬN ĐĂNG KÝ: hết 22h00 thứ hai ngày 6.6.2013
THỜI HẠN NHẬN TIỀN LÀM ÁO: Đặt thì chuyển liền luôn
Những bạn đã đăng ký mà không nộp tiền đúng thời hạn, bọn mình sẽ bỏ ra khỏi danh sách.

*,Mình xin lưu ý với các bạn một vài vấn đề nho nhỏ:
-Thứ nhất, bọn mình bỏ thời gian, công sức ra để đặt áo giúp các bạn, chứ không phải kinh doanh, hay nhận được bất cứ đồng tiền nào. Vì thế mong các bạn chủ động hợp tác với bọn mình.
-Thứ hai, đây là link mẫu áo và bảng size, hôm qua mình đã post, các bạn xem chính xác size áo để lựa chọn mặc cho vừa người nhé ^^!
Link áo: http://www.facebook.com/photo.ph ... _t=mentions_comment

Link size: http://www.facebook.com/photo.ph ... ;type=1&theater

Còn giờ thì đăng ký đặt áo nào!
Bật mí nho nhỏ là, sắp tới page mình có tổ chức off đó, các bạn đặt áo, rồi mặc đi off, quá tuyệt vời phải không nào

Bình luận

chút ss lên  Đăng lúc 10-6-2013 09:45 AM
em cho thông tin địa chỉ nhà ,CMND NỬA ,,nảy ss ra ngân hàng nông thôn mấy bác yêu cầu:((( vầy nè ^^  Đăng lúc 10-6-2013 09:44 AM
Trang ơi ,,ss thất lần này rồi ,sorry em ,,  Đăng lúc 8-6-2013 11:39 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
porcupine_minoz + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-6-2013 09:47:23 | Chỉ xem của tác giả
ss cho e hõi cái
nếu ỡ nt thì ship bn ?

3 ngày nữa hết hạn à
e ko có tài khoãn ngân hàng , gữi thế nào cũng bị dính phí
hic  
mua hay ko mua đây

Bình luận

uhm . nhưng mà e thấy áo chưa có gì đặc sắc nổi bật chút . chứ áo này ngoài dòng chữ như ta mong muốn ra thì hok có gì đặc biệt  Đăng lúc 26-6-2013 09:30 PM
e cũng không có tài khoản ngân hàng nữa?  Đăng lúc 4-6-2013 11:14 AM
haha ss nói vậy cho e an tâm, có j e nghiên cứu kĩ nhé, chất áo đẹp, cotton 100% đấy  Đăng lúc 4-6-2013 10:12 AM
:D =))) ko phãi do nhìn nik quen , ko nhớ e hỡ =)))) e làm gì sợ ăn quỵt mà ss lo , ráng kím tiền mới được :(((  Đăng lúc 4-6-2013 10:10 AM
ss là Lee Min Hằng ad trang này này ^^ page uy tín 3 năm, k ăn quỵt đâu ^^  Đăng lúc 4-6-2013 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-6-2013 15:22:33 | Chỉ xem của tác giả
shing_love gửi lúc 4-6-2013 09:47
ss cho e hõi cái
nếu ỡ nt thì ship bn ?

zề zê zề zề
hóng áo quá =)
đi off mà mặc áo này thì tuyệt con nhà vời {:290:}
e ở HN e đăng kí rầu
giờ thì ngồi chờ áo thôi
{:291:} {:291:} {:291:} {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-6-2013 21:00:21 | Chỉ xem của tác giả
thế là minoz cả nước đều có rồi nhá :)) k ai phải ganh tỵ nữa rồi :)) mấy hôm trc mấy bạn trong HCM cứ kêu ầm lên vì chỉ làm ngoài HN :))
e ở HN và đặt áo trên nhà 1million rồi :)) chỉ còn hóng áo thôi hehe
cơ mà e rất chi là thắc mắc là tại sao cái chứ đằng sau k phải màu đen == hay là vì zai nhà mình thích con gái mặc đồ có màu hồng =)))

Bình luận

haha zai nhà mình thích gái nữ tính e ạ ;) vả lại nhà 1mil có logo màu hồng (Vietnamese minoz dreamland) nên cứ để màu đó, nhìn cũng rất cá tinh nữa  Đăng lúc 6-6-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách