Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách trao thưởng MBC Drama Awards 2016: Lee Jong Suk giành Deasang

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-1-2017 09:02:05 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng Lee Jong Suk đài Mbc năm nay ko nhiều phim nổi trội bằng Kbs va SBs theo m thấy là vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-1-2017 18:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng chúc mừng Lee Jong Suk.
Em là diễn viên bền bỉ và chịu khó đóng phim nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-1-2017 21:21:08 | Chỉ xem của tác giả
MBC năm nay film có vẻ ảm đạm, đoạt giải cũng chỉ có W là gom nhiều giải thưởng thôi.
Mình đang xem Kim Bok Joo thấy dễ thương, còn lại W thì đoạn đầu tốt, đoạn sau hơi bị hẫng.
Dù sao cũng chúc mừng W
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-1-2017 00:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng các diễn viên, đặc biệt là Ryu Joon Yeol, phim ko thành công do kịch bản nhưng diễn xuất thì rất ấn tượng. Bên nữ thì chúc mừng Lee Sung Kyung nhé, làm mình nhớ Lee Jong Suk thời Dr Stranger cũng được gọi là thánh biểu cảm. Lee Jong Suk được Daesang nhưng mình thấy ko mừng, Daesang này quá sớm mà lại thuộc dạng fan bầu chọn nên càng mất giá trị chữ Daesang, ko có còn hơn, có chỉ thêm anti và scandal soi mói mà thôi. Lee Jong Suk diễn W, lời nói thật lòng là ko hay bằng diễn Pinocchio, dù mình rất có thiện cảm với Suk nhưng phải nói nửa đầu phim cậu ấy làm tốt nhưng nửa sau thì cảm xúc khô dần và cứng hẳn, xem nhạt nhiều nên ko thỏa mãn lắm. Càng lo lắng cho movie VIP của cậu, vai phản diện vô cảm là ko dễ ăn chút nào. Nếu như Yoo Ah In, Lee Byung Hun diễn vai ác người ta thấy hay cũng là do ác sinh động, chớ ác vô cảm như kiểu vai ông anh xoay nhẫn trong Man from the star là sự nghiệp dễ rơi vào vực thẳm luôn ấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách