Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1642|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách người trong nhà

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các mem trong nhóm đăng kí thành viên ở đây nhé:

Đăng kí theo mẫu sau:
Tên thường gọi:
Ngày tháng năm sinh:
Đã xem những bộ phim nào của Maki:
Sở thích:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 4-7-2012 15:12:46 | Chỉ xem của tác giả
Danh sách mem trong nhà (đã đăng kí thành viên)

Hyacinth - 89

kikochan - 92

luctrang - 90

zero - 90

sho - 91

koa - 5/6/94

Gammy - 92

Điêu - 1/9/92

shizuna2001 - 21/3/2001

Bình luận

koa 94 ss ơi ~  Đăng lúc 6-7-2012 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 4-7-2012 15:19:18 | Chỉ xem của tác giả
mình xin phép được mở đầu:

Đăng kí theo mẫu sau:
Tên thường gọi: Ly / Hy / Cin
Ngày tháng năm sinh: 15.12.89
Biết đến Maki từ : phim Nobuta
Đã xem những bộ phim nào của Maki: Nobuta, hana kimi, Kurosagi, Innocent love, Tokyo Shounen, Đám trai đẹp nhà tôi (tạm thời nhớ bấy nhiêu đó ...)
Sở thích: nghe nhạc, đọc truyện, xem phim, đặc biệt phim khu E và khu J trong kites, gần đây quan tâm tới khu T nữa :)) và rất nhiều nhiều cái khác nữa

Bình luận

bỏ lun cho nó tiện ^^  Đăng lúc 9-7-2012 09:18 AM
ừ, đi kiện nàng cho mươn quần đây ^^  Đăng lúc 9-7-2012 09:14 AM
ta thấy thế mà, ko mặc quần giả nữa à ^^  Đăng lúc 4-7-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2012 21:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Năm bờ tu{:440:}
Tên thường gọi: j cũng đc
Ngày tháng năm sinh: 92
Biết đến Maki từ : phim Nobuta nhưng chỉ xem từ phim HanaKimi
Đã xem những bộ phim nào của Maki: Nobuta, hana kimi, Kurosagi, Innocent love, Tokyo Shounen, Đám trai đẹp nhà tôi (tạm thời nhớ bấy nhiêu đó ...) mi tu
Sở thích: nghe nhạc, xem anime, phim ảnh... nói chung tạp nham cám lợn xem tất

Bình luận

có Rule thế cơ hả em, ko ngờ cùng ý tưởng ghép đôi ^^  Đăng lúc 5-7-2012 01:33 PM
có Rule thế cơ hả em, ko ngờ cùng ý tưởng ghép đôi ^^  Đăng lúc 5-7-2012 01:33 PM
hí hí, *ôm hôn thắm thiết* kikochan có hoàn cảnh giống ta thế :))  Đăng lúc 4-7-2012 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-7-2012 22:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Ta là mem đầu tiên mà lúc đó hem kịp điểm danh, h điểm danh cái nhé ^^
Tên thường gọi: Trang ^^
Ngày tháng năm sinh: sn 90 à
Biết đến Maki từ : lâu rồi, chắc Hanakimi à, xem Kurosagi, đám trai đẹp này, mấy phim nữa ^^
Sở thích: ôi chộ ôi, nhiều lắm, chạy từ khu C, J sang khu K, khu T lun.
Tình sử dài dằng dặc, h đang chết anh ở ava này ^^
===============================
Nhiều ng thấy Maki hợp với Toma sau Hanakimi nhưng mà ta lại thấy Maki hợp với Yamashita hơn còn Toma với Gakky  nhá mặc dù Gakky hơi cao so với Toma.
Lúc đầu ta thấy Maki cũng ko có gì lắm, xinh xắn quá cũng ko phải{:428:}, mong manh dễ vỡ cũng ko hẳn{:448:}, đóng phim có hay ko thì ta chả biết. N mà chả biêt sao phim nào của Maki ta xem cũng thấy được, vai diễn nào cũng thấy có hồn gì đó rất thu hút.{:445:}{:443:}
Rất vui được làm quen với mọi ng

Bình luận

:))  Đăng lúc 9-7-2012 09:16 AM
quần bị die rầu :))  Đăng lúc 9-7-2012 09:04 AM
this's my rule -.-  Đăng lúc 5-7-2012 06:29 PM
đó là rule r  Đăng lúc 5-7-2012 01:25 PM
Maki là của Pi, Gakky thì của Toma cũng như Yên phải đứng vs Trạch nó mới đẹp  Đăng lúc 5-7-2012 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-7-2012 01:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Tên thường gọi: cứ gọi theo nik rum đi ha
Ngày tháng năm sinh: 90
Biết đến Maki từ : phim Hana kimi nhưng ko chú ý lắm, chỉ đến Nobuta mới bắt đầu ~
Đã xem những bộ phim nào của Maki: nhiều nhưng hơm nhớ hết, 1 vài bộ còn bỏ dỡ do Vsub drop
Sở thích: ngủ - xem phim - ngủ - truyện tranh - ngủ - game online - ngủ - ăn - ngủ - đi chơi - ngủ - nghe nhạc - ngủ <đọc là hiểu >

Maki là người mở đường cho mình đi zào phim Nhật, những ngày đầu còn lên list phim Maki đóng rồi google search cho bằng được, giờ thì chỉ lâu lâu lội vào rồi lượn ra T_T~
Nay thấy tn của Nhóm trưởng mới lục lọi list phim Maki lâu ngày đã đóng bụi - nhăn nheo - cũ kĩ để bên cạnh, lâu ngày ko ngó tới, đếm lại thấy cũng đc tầm 19 phim, kể từ ngày Tokujo Kabachi Vsub tìm đc bị drop thì mình cũng quên béng đi mất ~ đến giờ thì vẫn drop her ~

Bình luận

ye madam ^^ sẽ thường lượn nhưng 8 thì e lười ~ sẽ cố gắng ~ :D  Đăng lúc 5-7-2012 02:09 AM
wel cưm, thỉnh thoảng vào động 8 với chị nha em :X  Đăng lúc 5-7-2012 01:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2012 06:26:58 | Chỉ xem của tác giả

Tên thường gọi: ng wen thì gọi nguyên chất Việt Nam là Sô
Ngày tháng năm sinh: 91
Biết đến Maki từ : Hana Kimi
Đã xem những bộ phim nào của Maki: Nobuta và Đám Trai Đẹp nhà tôi ~~ chỉ mới xem nhiêu đó~~
Sở thích: Spam đi dạo khắp Kites + ăn
làm quen nhé ~~

Bình luận

Sho
rất hân hạnh ạ ~~  Đăng lúc 6-7-2012 07:06 AM
wel cưm em Sô ^^  Đăng lúc 5-7-2012 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-7-2012 23:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Tên: koa
Ngày tháng năm sinh: 5/6/1994 (hình như hiện tại trong nhà em nhỏ nhất thì phải!?)
Biết đến maki từ: nobuta
Đã xem những bộ phim nào của Maki: Hanakimi, Atashinchi..., Tokyo shounen, Những thiên thần gãy cánh...
Sở thích: như bao người:->
Đây là nơi đầu tiên em thể hiện tình yêu của mình, mong được làm quen với mọi người.
Có gì không đúng xin mọi người cứ nhắc nhở em!:-)

Bình luận

koa
chào ss:->  Đăng lúc 6-7-2012 06:52 PM
Sho
làm wen nhé kưng~~~ từ nay cứ thoải mái chém gió ~~~  Đăng lúc 6-7-2012 07:06 AM
cứ thoải mái tung hoành trong nhà nhé, đừng ngại ngần :))  Đăng lúc 5-7-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-7-2012 20:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Tên: Gammy, nhưng thường thì mọi người gọi Gam thôi :D

Ngày tháng năm sinh: 1992

Biết đến Maki từ: Hana Kimi

Đã xem những bộ phim nào của Maki: Hanakimi, Nobuta, kurosagi, Atashinchi (hơi ít so với các bạn khác nhỉ :D )

Sở thích: đọc truyện, nghe nhạc, ngủ...

Maki không phải là diễn viên Nhật đóng phim đạt nhất, cũng không phải là diễn viên có nhiều phim mình từng coi nhất nhưng lại là diễn viên mình rất rất yêu thích. Nhớ hồi xưa coi Hana Kimi rồi Nobuta rồi lên mạng cặm cụi tìm mấy cái CF thời ngố tàu của Maki. Có con bạn từng hỏi vì sao lại cuồng Maki.Đến bây giờ vẫn không biết tại sao lại thích Maki đến vậy :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-7-2012 08:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, nếu tên là nick thì thôi khỏi xưng cũng được na ~

D.O.B: 1/9

Biết đến bà ngực lép từ Hana Kimi E. Giời ạ, thời đó ở bên DAN topic chiến nhau giữa Hana Kimi E và Hoa dạng như vũ bão. Tên bà này hót gần như nhất cái khu Nhật thời gian đó, người người khen "sis Maki", nhà nhà lùng sục xem phim của chị Quật Bắc Chân Hy làm tui... mất cảm tình một cục (!), bản thân tui ghét mấy thứ đi theo trào lưu mà. {:416:}

Qua thời đó rồi, giờ nhà nhà không ưa Maki, người người (ỷ có trai và trai mình là số 1) nên chuyển qua bash bả một cách nhiệt tình mà từng quên rằng mình từng bênh bả như đại diện chính nghĩa. Điều đó làm tui buồn cười, buồn cười y như cái thời người ta xem bả như "đại diện điện ảnh Nhật ở Việt Nam" vậy. Con người tự tát vào mặt mình thế là cùng {:429:}

Tui xem nhiều phim của Maki, thích bả vì bị bả hút. Maki có một khí chất đặc biệt, đúng như Pi và anh Yamatomo nói đó, thế nên phim cổ xưa bả đóng đạt hơn hiện đại. Đặc biệt tui còn thích bả vì bả quá nhảm nhí mà không hề biết mình nhảm {:408:}

Bình luận

Ơ, thì do trào lưu Maki lan rộng, tán tụng lắm nên chả ưa gì. Đến lúc trào lưu rã đám rồi thì mới bắt đầu sự nghiệp fan. Thế đáng quý hơn chứ :))  Đăng lúc 15-7-2012 07:15 PM
sao mất cam tình, hở hở hở ???  Đăng lúc 13-7-2012 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách