Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng tại Korean Drama Awards 2017

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-10-2017 22:13:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng những người chiến thắng Korean Drama Awards 2017
Goblin thì k có vấn đề còn Ruler: Master of the Mask thật là bất ngờ, k ai nghĩ là phim sẽ đoạt giải hay nhất
Nhưng có vẻ như lần trao giải này không thuyết phục lắm, cảm giác vài giải thưởng đc trao sao sao í
Tks bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-10-2017 22:13:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Cá nhân mình thích Goblin và Chief Kim vô cùng nên riêng với Goblin mình có đôi chút nuối tiếc, nhất là khi chú Gong Yoo ko có giải chi hết, mình đã nghĩ chú ý sẽ là Nam diễn viên xuất sắc nhất cơ.
Dẫu sao thì các giải thưởng đều đã có chủ, mọi đoàn làm film đều đã nỗ lực rất nhiều; Bỏ qua những cảm xúc và sở thích cá nhân, chân thành chúc mừng tất cả những người chiến thắng, họ đều rất xứng đáng và mong rằng tương lai mọi người sẽ tạo ra những tác phẩm xuất sắc hơn nữa.
Cám ơn bạn dịch nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-10-2017 22:26:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Có quá nhiều bất ngờ với danh sách giải thưởng này.
Thôi thì cũng chúc mừng những ng thắng giải.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-10-2017 22:31:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Nói thật một năm qua không xem được phim nào ra hồn nên nhìn danh sách chẳng biết support cho bên nào
Nhưng xét theo độ nổi tiếng thì Goblin có vẻ sẽ thắng to,  đoán vậy :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-10-2017 22:36:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Ồ  Jeon No Min và Kim Sang Joong đều được giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-10-2017 22:46:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

trong danh sách giải thuởng'korean Drama Awards 2017 của những bfilm'rất xứng đáng đươc giải toàn film hay-Dv-DX-rất chuẩn+trai xinh gái đẹp-**-chúc cho tất cả những bfilm trong danh này thành công-nhạc film rất hay-*!!*-Merci bạn.//.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-10-2017 23:25:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng những bộ phim và người đã thắng giải, tuy có một số giải thấy chưa thật sự xứng đáng.
Chỉ tiếc Goblin được hơi ít giải, nhân vật chính cũng chả thấy ai đạt giải.
Cứ nghĩ nhạc phim hay nhất sẽ thuộc về Goblin chứ.
Thaks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-10-2017 23:41:21 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz cái lễ trao giải này...

Không ngờ Ruler: Master of the Mask lại đồng giải Phim hay nhất với Goblin -_- Mình lướt 1 vòng thấy dân mạng đang nhảy đùng đùng lên kiểu "WTF, chị đây đang đọc cái qué gì thế này" ==" Thật tình khổ ghê gớm mà cũng thấy ăn gạch đúng ghê gớm, dù mình fan Seung Ho Xong rồi lại còn giải Biên kịch xuất sắc nhất nữa chứ đúng là troll nhau mà T_T

Bình luận

Jan
Trong khi bộ phim được cứu rỗi chỉ vì nam nữ chính thì đến đề cử cũng chả có, chả hiểu trao giải kiểu quần gì. =)))))))  Đăng lúc 3-10-2017 11:04 AM
Jan
Đúng là WTF thật, cái phim dở ẹc như vại mà đạt giải kịch bản, ôi mụ BK sắp tới còn viết đc bao bộ cẩu huyết nhờ động lực này đây, kinh khủng >.<   Đăng lúc 3-10-2017 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-10-2017 02:00:01 | Chỉ xem của tác giả
khanhkhungvui gửi lúc 2-10-2017 09:22 PM
Trao Deasang cho người thậm chí còn không xuất hiện được một nửa phim.. Tuy màn diễn  ...

Thật sự em cũng không thể hiểu nổi tiêu chí để trao giải Deasang này là như thế nào nữa. Thậm chí cái giải thưởng kịch bản xuất sắc nhất mà không về tay Goblin là quá khó hiểu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 3-10-2017 02:01:26 | Chỉ xem của tác giả
beanbon gửi lúc 2-10-2017 08:24 PM
chúc mừng các phim đã đoạt được giải thưởng.
mình thì cứ hi vọng goblin sẽ đạt  ...

Goblin quá xuất sắc, xuất sắc hơn nhiều so với một số tác phẩm thắng giải ở đây. Vậy mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách