Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chuột
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đăng ký thành viên

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-12-2013 11:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: Sophie.Nguyen
Tên thân mật: Bảo Trinh
Nick YH/Facebook: Sophie Nguyen ( mình ko sử dụng yh)
Ngày tháng năm sinh: 12.02.1990
Vài lời về Hye: mình biết và thích Hye từ hồi xem Nấc Thang Lên Thiên Đường, bạn ấy hát hay, nhảy tốt, diễn xuất thì tuyệt vời lạ còn xinh đẹp và style thì khỏi chê, mình biết kites đã lâu nhưng gần đây mới phát hiện ra box này. Rất  vui được kết bạn với mọi người

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cún + 5 Chào bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 24-12-2013 20:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: Minhhany
Tên thân mật: ha
Nick facebook: Ha Nguyen
Ngày tháng năm sinh: 23.01.1986
Vài lời về hye : mình mới biết hye qua phim the heir thôi bây giờ thì mê em ấy như điếu đổ luôn ấy mấy phim của em ấy mình xem hết rồi nhưng mà mê the heir nhất thôi.Rất vui được lam quen với mọi người

Bình luận

Bạn giống mình quá, mình cũng thiz Hye từ lúc The Heirs. Vì đóng đạt quá, nhập tâm cực kì luôn. Lúc trước coi các phim thần tượng khác thấy bình thường ^^  Đăng lúc 9-1-2014 05:17 PM

Rate

Cún + 5 Chào bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 9-1-2014 17:06:57 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: mooncat39520
Tên thân mật: MjMj de xuong ( )
Nick YH: Hide
Ngày tháng năm sinh: 07/05/1990

Rate

Cún + 5 Chào bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 9-1-2014 17:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Ý đó giờ em biết box nhà mình mà e thề là e mắt đui, lần đầu tiên thấy chỗ đăng kí thành viên mới ghê
Cho em tham gia với nh *gập 90 độ*

Nick KST: Glassowl
Tên thân mật: Cú
Ngày tháng năm sinh: 1994

Vài lời về Hye:

. Em đây:

. Nó đây:

Và em êu nó

Rate

Cún + 5 Chào bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 8-2-2014 21:59:03 | Chỉ xem của tác giả
oh ho thì ra còn có đăng ký thành viên nữa à, giờ mới biết

Nick kst: takitori1211
Tên thân mật: kun
Ngày tháng năm sinh: 12/11/96
Vài lời về Hye: Biết Heo từ hồi xem u're so handsome nhưng mà bđầu thích từ khi xem heartstring và chính thức gục chị khi xem cảnh say rượu ý, cute ko chịu nổi

Rate

Cún + 5 Chào bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 14-2-2014 11:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Nick kst: binhber
Tên thân mật: Ber
Ngày tháng năm sinh: 30/04/1997
Vài lời về Hye: "Cuồng" Heo từ lúc xem phim You're Handsome, kute cực

Bình luận

Chào em đến nhà Heo nhoa. Ngày sinh của em thặc đặc biệt :)  Đăng lúc 14-7-2014 11:11 AM

Rate

Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 8-7-2014 19:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Nick kite: LiễuSn
Nick facbook: Phạm Thị Liễu
Ngày tháng năm sinh: 13/06/1994
Hóng được câu nói hay của ss ở trên, từ giờ sẽ thành câu tâm đắc của ta luôn : <3 Nếu cả thế giới chống lại Hye, ta sẽ chống lại cả thế giới <3

Bình luận

Chào em đã đến vs nhà Heo nhé. Thường xuyên vào chuồng chơi nha  Đăng lúc 14-7-2014 11:12 AM

Rate

Cún + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 14-7-2014 00:32:01 | Chỉ xem của tác giả
Nick kst: rain_shinhye
Năm sinh: 1992
Vài lời về Hye cũng là chút dòng tâm sự cho thỏa mãn nỗi giày vò bứt rứt mấy hôm nay: Mình vốn không thích xem phim Hàn vì thấy nó thường sến quá mức, biểu đạt cảm xúc của người Hàn cũng thường ...hơi "lố", lại còn mấy kiểu tình tay ba với mấy vụ hiểu lầm nhặng xị đau đầu mệt óc. Nói tóm lại là rất ít xem phim Hàn =.,=. Bắt đầu nhớ mặt Hye có lẽ từ heartstrings, chỉ lướt qua vài tập lúc về nhà nghỉ hè hồi năm ngoái, ấn tượng với cô diễn viên chính xinh xinh cá tính mà mặt rõ quen không biết có nỗi tiếng không :v. Đến nghỉ hè năm nay thì vì quá buồn nên lọ mọ tìm phim xem, trời xui đất khiến thế nào lại thấy mặt chị ấy trong Flower boy neighbor (hay next dor =,=), xem luôn không nghĩ ngợi gì và quả thật không làm mình thất vọng, bộ phim Hàn quốc đầu tiên để lại cho mình quá nhiều ấn tượng, tình tiết phim nhẹ nhàng không kịch tính nhưng hài hước, sâu sắc, ý nghĩa + thêm Go Dok Mi - đúng kiểu mình thích, làm cuồng phim này và Go Dok Mi mất mấy ngày và sau đó thì ngông cuồng tự nhận mình là người hâm mộ của PSH luôn =,=, bắt đầu tìm thêm phim của chị để xem, từ The heirs rồi đến YAB, PSH vẫn quá tuyệt vời qua các nhân vật nhưng mà nội dung phim thì đúng kiểu mình GHÉT >.<, và tình yêu của mình với PSH đã giúp mình xem hết được The Heirs và lọ mọ lên đây viết nhăng cuội nhưng vẫn chưa đủ lớn để làm mình chịu đựng xem hết được YAB (dù PSH đóng Go Mi Nam thật sự quá dễ thương T.T). Và kể từ sau khi mình hạ quyết tâm shift del hết 16 tập đã tải (chưa kịp xem) của YAB thì cứ thấy vừa bứt rứt khó chịu và có lỗi với PSH, lại vừa tiếc vì không được ngắm Go Mi Nam nữa, thế nên là mới "lọ mọ lên đây viết nhăng cuội" =.=. Nói tóm lại là yêu PSH, đặc biệt là Go Dok Mi
Xin lỗi mọi người vì viết hơi bị lung tung và lủng củng, chỉ là mình vừa nhận ra một điều: chính những lúc mình tìm ra một điều thú vị nào đó của cuộc sống (như PSH chẳng hạn ) cũng là lúc mình nhận ra mình thật cô đơn. Cái cảm giác có một niềm vui nho nhỏ nhưng không biết chia sẻ với ai thực sự đáng sợ. Vì thế mình đã quyết định viết ra những dòng này để chia sẻ suy nghĩ với những người "mà không ai biết là ai cả" nhưng có chung sở thích, niềm vui trong cuộc sống. Cảm ơn những ai sẽ đọc, sẽ đồng cảm hay chỉ đơn giản là lướt qua cũng được

Bình luận

Chào em vào chuồng Heo. Thêm 1 bạn Nam trong nhà :)  Đăng lúc 14-7-2014 11:11 AM

Rate

Cún + 5 Chào bạn ^^ bằng tuổi :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 16-7-2014 00:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Tên thân mật: Thạnh
Facebook: http://goo.gl/HD38kn
Ngày tháng năm sinh: 31/12
Vài lời về Hye: Mập

Bình luận

<3 giờ đón cũng đc mà :D  Đăng lúc 16-7-2014 03:12 PM
Chào bạn. Nói chuyện bên News, xong là chạy qua đây luôn, ko nói mình bek, để mình qua đón mem mới :))  Đăng lúc 16-7-2014 12:33 PM

Rate

Cún + 5 ^^ welcome

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 22-11-2014 08:44:42 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: Guerriero
Tên thân mật: Guerriero
Nick YH/Facebook: Believe
Ngày tháng năm sinh: 08/08/1994
Vài lời về Hye: <3 <3 <3 Park Shin Hye !!!

Rate

Cún + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách