Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jupiter.Nguyen
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên "Mr. Sunshine" gửi lời chào tạm biệt khi bộ phim kết thúc + phản ứng của netizen về tập 24 (END)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-10-2018 23:30:34 | Xem tất
Woa bfilm Mr Sunshine" nhanh thật đã kết thúc rồi chưa coi tập cuối-sao có 24tp ngắn thế nhỉ-loại bfilm hiện đại it coi nhưng có Lão'DX-Lee Byung Hun'-+dàn DV nữ trai xinh gái đẹp luônluôn ủng hộ Byung Hun'-tạm biệt dàn DV--đang coi film Movie'Lee Byung Hun--chúc anh thành công gặp nhiều tốt đẹp mong có thêm Drama Tv mới-/-
Merci bạn nhiều.*.*.*.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 00:25:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Nghe sad ending mà thấy não lòng. Cô Kim chuyên gia mảng này rồi, đề tài kháng Nhật khá hay, cảm ơn cả ekip đã cống hiến cho bộ phim những khoảnh khắc đáng nhớ. Tuy chỉ xem raw ở những tập gần cuối nhưng cũng cảm nhận được sự khắc nghiệt của chiến tranh thời kì đó, bi thương, mất mát là điều ko thể tránh khỏi, trên hết là tình yêu đích thực nở rộ giữa thời chiến, tinh thần dân tộc. Lee Byung Hun mỗi lần đóng drama cũng để lại nhìu ấn tượng, hồi coi Iris 1 tiếc ngẩn ngơ, giờ nvat này của anh cũng vậy. Kim Tae Ri là nhân tố đột phá của phim, tớ rất thích những nhân vật nữ cường như thế này . Cảm ơn bài dịch thật tuyệt vời của bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 00:50:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Có lẽ bộ phim " Mr Sunshine " là một bộ phim hay nhất
trong năm nay  , dàn diễn viên ai cũng xuất sắc với vai
trò của mình , tuy phim đã tới tập cuối rồi nhưng dư âm
của người xem dành cho bộ phim vẫn chưa chấm dưt ,
mình không phải là fan của Lee Buvng Hun , nhưng sau
nhiều năm không đóng phim bộ nhưng anh ấy vẫn diễn
rất khá .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 01:48:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Tạm biệt Mr Sunshine, 1 bộ phim mà mình ko bao giờ tưởng tượng 1 biên kịch như cô Kim Eun Sook có thể viết ra. Và càng ko ngờ hơn KES có thể viết ra 1 mối tình như mối tình giữa Eugene và Ae Shin, không 1 kiss scene nào suốt cả bộ phim. Có ai tin được rằng KES thực sự viết phim dã sử chứ ko phải romcom trá hình.

Có chăng điều tiếc nuối là phần giữa phim quá dài và không kịch tính, những tinh hoa của phim gần như dồn hết vào 3-4 tập cuối. Giá như phim ngắn lại, và cả bộ phim giữ đc nhịp độ như của 3 tập cuối, hẳn bộ phim sẽ đi vào huyền thoại.

Mình hài lòng với cái kết của phim, 1 cái kết bi thương nhưng để lại ấn tượng sâu đậm, và phù hợp với bối cảnh lịch sử. Mình đặc biệt đánh giá cao việc BK Kim giữ tính cách của 3 chàng trai nhất quán từ đầu đến cuối. Ban đầu mình nghĩ BK sẽ đi theo lối mòn, 3 chàng trai vốn bàng quan với thế sự, với vận mệnh nước nhà nhưng vì tình yêu với AS sẽ quay sang chiến đấu vì tổ quốc. Nhưng EC và DM ko như vậy. 2 con người này bước đi trên con đường của riêng họ. Tất cả những gì họ làm đều là vì tình yêu dành cho AS. Và trong hành trình bảo vệ, giúp đỡ ng con gái họ yêu, họ vô tình giúp đỡ quê hương vốn chưa bao giờ có chỗ cho họ.

Cảm ơn KES, 1 BK chưa bao giờ làm mình thôi bất ngờ và hứng thú. Có những bất ngờ thú vị (như DOTS và Mr Sunshine), có những bất ngờ khủng hoảng (Heirs), nhưng phim của KES luôn luôn là phim ko thể ko xem thử. Mong KES tiếp tục hợp tác với đạo diễn Lee Eung Bok để tạo ra những bất ngờ mới cho ng xem Kdrama.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 04:40:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Cám ơn bạn dịch tin nha
Tình yêu không có khoảng cách, đến với nhau từ 2 thế giới thì khoảng cách về lịch sử là không thể tránh khỏi. Cũng khó để có 1 cái kết hoàn hảo cho 1 bộ phim như thế này. 4 mùa trải qua cùng nhau giờ chỉ là dĩ vãng. Tạm biệt tất cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 06:29:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Thời gian qua bận quá nên chưa cày xong bộ phim này. Chỉ mới bắt đầu xem xong hai tập đầu. Tuy là hai diễn viên chính có sự chênh lệch về tuổi tác nhưng mình hy vọng biên kịch Kim sẽ hóa giải được chuyện này và viết nên một chuyện tình thật đẹp.
Chúc mừng thành công của bộ phim và cảm ơn công sức của Subteam dành cho dự án này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 07:45:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đã xem nhưng chưa xem hết được. Chắc chắn sẽ phải bỏ thời gian ra để cày thôi
Thích diễn viên chính - rất xuất sắc, biên kịch cũng vậy nữa
Những tập đầu thôi nhưng mạch phim cuốn hút người xem
Chúc mừng thành công và và cảm ơn công sức của St cho 1 bộ phim hay như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 09:50:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Nếu Biên kịch chọn bối cảnh từ 1930-1945 thì sẽ bớt bi ai hơn!
Phim xứng đáng là phim của Người Hàn và dành cho Người Hàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 09:56:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đọc bình luận của mọi người mới nhận ra nỗi buồn để lại quá sâu sắc. Càng đau lại càng nhớ rõ.
Sẽ khó để tìm được một tình yêu mãnh liệt, da diết và đậm sâu như mối tình của Choi Yoo Jin và Go Ae Shin.
Sẽ khó để bắt gặp một bộ phim xuất sắc đến từng khung hình, lời thoại và diễn xuất.
Cảm ơn Lee Byung Hun, Kim Tae Ri và tất cả những thành viên trong đoàn làm phim.
See you again.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2018 10:48:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Một bộ phim quá hay! Từ cách diễn, quay phim đến nội dung. Mặc dù kết phim quá buồn. Đặc biệt là diễn xuất của Lee Byung Hun quá hay. Biên kịch có quyết định thật sáng suốt khi chọn Lee Byung Hun và vào Eugene Choi. See you again!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách