Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1123|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Quần áo] Đầm voan mát mẻ đón hè

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Mùa hè sắp đến các bạn gái công sở đã lựa chọn cho mình mẫu váy vừa duyên dáng vừa trẻ trung chưa?

Những chiếc đầm voan hoa với các màu sắc nhẹ nhàng, hoa văn tinh tế sẽ làm chị em chúng mình điệu đà hơn chốn công sở.  

Mùa hè sắp đến, trang phục được chọn cho mùa hè của phái đẹp phải có chất liệu mỏng, thoáng và có độ mềm, rũ cao.Chất lượng tối ưu và đạt yêu cầu là vải voan, vậy hãy cùng Tapchilamdep.com chọn váy bằng voan xinh xắn dưới đây để đến công sở làm việc hoặc dạo phố cùng bạn bè nhé:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 19-2-2012 19:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Đầm voan hoa với đủ các sắc màu từ tím hoa cà, nâu đỏ, trắng, hay xanh tím than... được trang trí bằng những hoa văn, họa tiết lạ, tất cả những vệt sắc màu này lan vào nhau. Được cắt may một cách tinh tế, có những điểm nhấn phù hợp, tất cả như hòa quyện vào nhau tạo nên những chiếc đầm tinh tế nhất, sang trọng nhất.

Những chiếc đầm này, phù hợp hơn với những cô nàng điệu đà chốn công sở, nó cũng mang lại cảm giác tự tin cho người mặc, dù trong văn phòng, quán cafe, hay dạo phố chiều về.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-2-2012 19:36:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách