Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2948|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại sứ Hàn Quốc tại Peru: "Tôi là fan của Kim Hyun Joong!" - Sự nổi ti

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 24/02, ở Sao Paulo, đã diễn ra chương trình kỷ niệm 50 di dân của người Hàn đến Brazil, với sự tham gia biểu diễn của các nghệ sĩ như Kim Hyun Joong, Ailee, Baechigi.... cùng với 2000 người hâm mộ.

Điều đáng chú ý là số lượng người không mua được vé lớn hơn số người có vé. Hôm ấy có hơn 3000 người vì không mua được vé nên phải đứng bên ngoài.

Trước khi Hyun Joong biểu diễn, trời bỗng mưa lớn một cách đột ngột làm cúp điện trong 10 phút, hệ thống chiếu sáng và âm thanh bị ngưng trệ, một số người nhân lúc trời tối đã phá vỡ hàng rào an ninh, chen vào trong hội trường. Một vài fans đã ngất xỉu và được cấp cứu kịp thời.

Ngày 25, Kim Hyun Joong cũng đã tổ chức FM cho riêng mình ở Peru. Khán giả đã hát theo các bài hát tiếng Hàn của anh. Anh nói: "Tôi đang rất hạnh phúc ở Peru. Tôi rất ngạc nhiên vì các bạn đã hát bằng tiếng Hàn Quốc rất tốt!"

Trong số những khán giả cuồng nhiệt có ngài Park Hee Kwon, Đại sứ Hàn Quốc tại Peru. Ngài đại sứ đã đến FM cùng với vợ và con gái. Ngài thừa nhận mình là một người hâm mộ của Kim Hyun Joong. Ngài bày tỏ sự vui mừng khi thấy các nghệ sĩ của đất nước mình đang rất được yêu thích ở Peru, bất chấp các rào cản ngôn ngữ.

Kim Hyun Joong đã hát một loạt các ca khúc quen thuộc của mình như Let Me Go, Break Down, Lucky Guy, Let's Party, Because I´m stupid v.v... Cuối cùng, anh đã cháy hết mình cùng fans trong một màn sexy bốc lửa...

Cre: rpp.com
Vtrans: [email protected]

p/s: Ngài Đại sứ cười như fan chính hiệu^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-3-2013 11:10:24 | Chỉ xem của tác giả
hố hố sofa êm quá

những gì diễn ra ở Brazil và Peru thực sự hơn cả sự mong đợi

fan ở đây hết sức cuồng nhiệt, biết hát cả tiếng Hàn

chính vì sự cuồng nhiệt đó, ai kia đã jitjoong làm cho dân tình còn   hơn nữa

không ngờ ngài đại sứ HQ ở đây cũng hâm mộ anh mình , người gì đâu mà chẳng tha cho ai hết

Bình luận

:T:T:F:F  Đăng lúc 2-3-2013 12:39 PM
Sệ mặc quần 1 ống hố hố  Đăng lúc 2-3-2013 12:36 PM
"Kỉ thực" chỉnh sửa của n = của anh :)))))  Đăng lúc 2-3-2013 12:32 PM
Sao sign còn có 1 mảnh zậy? :)))))  Đăng lúc 2-3-2013 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-3-2013 11:10:36 | Chỉ xem của tác giả
bạn Kim Hyun Joong nhể, được cả Đại sứ quán hâm mộ là pải bít rồi

chúc mừng nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-3-2013 11:14:41 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là thần mưa mà !

Nghe nói đang nắng chan chát mà bạn ấy xuất hiện là có mưa liền ,

Mà chương trình giao lưu văn hóa sao lại hạn chế vé vậy không biết ? hay là không lường trước mức độ nổi tiếng của các sao ?

Bình luận

Em cũng lạ vụ bán ít vé ạ :(((((  Đăng lúc 2-3-2013 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-3-2013 11:15:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ui spam. Mà anh này sao không sang Việt Nam nhỉ. Bay sang peru xa tít mù tắp. Sang đó nó bắt cóc thì khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-3-2013 11:23:48 | Chỉ xem của tác giả
Vũ thần có khác , đi đến đâu mưa đến đó

trong âm nhạc, ko hề có dấu hiệu rào cản ngôn ngữ, cả idol lẫn fan hát cùng nhau, đúng là những khoảnh khắc tuyệt vời

Chúc mừng Ngài đại sứ trở thành một Henecia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-3-2013 11:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mà nói, cháu rất vui vì chú thích Joong, nhưng không phải với tư cách Đại sứ, mà với tư cách một trưởng bối - một người đáng tuổi chú bác. Một sự thừa nhận của người đi trước dành cho anh cháu!

Chú có thể chọn cách không đi để tránh phiền phức khi bị phóng viên vây quanh, chú có thể không đi vì đây là chương trình của riêng Joong và fans chứ không phải sự kiện giao lưu văn hóa cấp Quốc gia như ở Brazil. Nhưng chú vẫn đi và cười hạnh phúc khi nói về Joong.... cảm ơn tình cảm của chú dành cho Joong! :x

cre: cap by me

Bình luận

cái sign sau một hồi chỉnh sửa thì còn một mảnh mế @@  Đăng lúc 2-3-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-3-2013 11:40:22 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....hong ai kiu em hết cái tin thế này mà im re...
em thấy stt là em nghi rồi... bay vào vẫn trễ
trời má ơi..... đọc cái tựa đề suýt ngất vì sung sướng

Trong số những khán giả cuồng nhiệt có ngài Park Hee Kwon, Đại sứ Hàn Quốc tại Peru. Ngài đại sứ đã đến FM cùng với vợ và con gái

ái chà chà một mối nguy hiểm đang rình rập nha.... thưa ngài đại sứ quán... đừng chấm anh nhà con là con rễ quý nha....
{:184:}

Điều đáng chú ý là số lượng người không mua được vé lớn hơn số người có vé. Hôm ấy có hơn 3000 người vì không mua được vé nên phải đứng bên ngoài.

Trước khi Hyun Joong biểu diễn, trời bỗng mưa lớn một cách đột ngột làm cúp điện trong 10 phút, hệ thống chiếu sáng và âm thanh bị ngưng trệ, một số người nhân lúc trời tối đã phá vỡ hàng rào an ninh, chen vào trong hội trường

thương quá...đã ko vào được hội trường... bên ngoài trời lại còn mưa lớn tới cúp điện
chắc anh lo  cho fans lắm.....Vũ thần đi tới đâu đem mưa tới đó...1 lần 2 lần còn có thể gọi là ngẫu nhiên trùng hợp...đằng này vô số lần như thế rồi nha....trời đang trong xanh đẹp đẽ...anh tới là chuyển mưa cái ào à
thật là một chuyến lưu diễn quá tuyệt vời.... nhiều sự bất ngờ....anh chắc hẵn rất vui
đôi lúc em quên mất....cứ nghĩ đây là concert , FM của riêng Joong cơ...
đã hứa hẹn sẽ quay lại...hứa nhiều quá à....thực hiện lời hứa ở VN đi anh iu^^
cám ơn ss trans tin ạ

Bình luận

Ờ, em nói ta mới nhớ, đã ko vào đc, bên ngoài lại mưa.... :((((  Đăng lúc 2-3-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-3-2013 11:40:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng joong oppa nhé. Đj đến đâu đc yêu thích đến đó.hjhj ngài đại sứ cũng bị sức hút trong âm nhạc của oppa lôj cuốn theo.^^
P/s tks chủ thớt đã trans news nhớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-3-2013 12:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cậu Joong

Trong số những khán giả cuồng nhiệt có ngài Park Hee Kwon, Đại sứ Hàn Quốc tại Peru. Ngài đại sứ đã đến FM cùng với vợ và con gái. Ngài thừa nhận mình là một người hâm mộ của Kim Hyun Joong. Ngài bày tỏ sự vui mừng khi thấy các nghệ sĩ của đất nước mình đang rất được yêu thích ở Peru, bất chấp các rào cản ngôn ngữ.

Có 1 fan nổi thế này có bất ngờ không ????

Fan Nam Mỹ nồng nhiệt, báo chí cũng rất thiện chí

Xem VID Fan cùng góp giọng cùng Joong mình cũng thấy phấn khích lắm...Thích vô cùng

Cám ơn em dịch và đăng tin

Bình luận

Em chào ss ạ^^  Đăng lúc 2-3-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách