Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại diện của Jung Hae In tiết lộ anh suýt nữa hụt mất vai diễn trong "Pretty Noona Who Buys Me Food”

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-4-2018 16:04:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

JHI đóng phim này quá tuyệt luôn,mỗi lần nhìn cậu cười như ánh mặt trời í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-4-2018 16:10:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Định mệnh của vai diễn Seo Joon Hee là phải dành cho Jung Hae In, nếu không phải do cậu ấy đóng vai này, chưa chắc vai diễn Seo Joon Hee đã thành công nhiều đến vậy.
Khuôn mặt của cậu ấy cực kỳ phù hợp với những vai diễn dịu dàng, nhẹ nhàng, ấm áp tình cảm, dễ thương nhưng cũng không thiếu đi sự nam tính mạnh mẽ khi che chở, bảo vệ cho người con gái mình yêu.
Hồi xem While You Were Sleeping đã cảm thấy, nếu cậu ấy tìm được một vai chính phù hợp thế nào cậu ấy cũng sẽ tỏa sáng, thật may thời gian chờ ấy không quá lâu.
Chúc mừng cậu Jung Hae In, mới chỉ vai nam chính đầu tiên mà giá trị thương hiệu của cậu đã tăng 3,4 lần rồi, hy vọng cậu sẽ ngày càng tỏa sáng hơn nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-4-2018 21:17:32 | Chỉ xem của tác giả
Cho nên mới nói là muốn thể hiện được hết năng lực trước hết cần có một sự lựa chọn sáng suốt. Những người đã từ chối kịch bản chắc đang nuối tiếc lắm đây. May mắn của cậu ấy còn từ việc đóng chung vs chị đẹp nữa.
Than bạn dịch tin ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-4-2018 09:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung quy thì vẫn là Jung Hae In có duyên với phim. Khi mà đóng phim liên tục như thế ắt sẽ rất mệt mỏi và việc có được 1 kịch bản hấp dẫn để gác lại kỳ nghỉ thật không dễ chút nào.
Hiện tại phim đang rất thành công, hy vọng nửa đoạn còn lại sẽ hấp dẫn hơn nữa.
Cám ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-4-2018 10:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem rồi chợt nghĩ JHI thử đóng vai tâm thần hoặc tội phạm xem thế nào. Mấy đoạn cậu ấy nổi điên rất có tiềm năng.

Bình luận

Triệu like, mình cũng nghĩ như bạn á,nhất là lúc cậu nói "chị có muốn em cho lão ấy ra khỏi công ty ko"  Đăng lúc 21-4-2018 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-4-2018 17:50:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn chưa coi! vẫn đang dowload để nhiều một chút thì coi một lần luôn -
nhưng mọi người khen quá thế này thi phải phá lệ thôi.
cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-4-2018 22:40:57 | Chỉ xem của tác giả
may quá, hai anh chị lên phim hợp thế cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-4-2018 18:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bên cạnh nỗ lực thì vẫn phải có thêm may mắn đồng hành nữa, ôi ko dám tưởng tượng quả đấy mà ổng k nhận thì tnao nữa bao mệt mỏi và cố gắng của ổng bh cx gọi là đền bù phần nào r, yêu quá thôi chàng trai có nụ cười kẹo ngọt tks bạn đã dịch nha :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-4-2018 14:29:36 | Chỉ xem của tác giả
lizhmax gửi lúc 21-4-2018 10:36 AM
Mình xem rồi chợt nghĩ JHI thử đóng vai tâm thần hoặc tội phạm xem thế nào. Mấy đoạ ...

Bạn xem phim Prison Playbook có đoạn JHI đóng vai đại úy Yoo bị bỏ tù oan
Nhìn sắc mặt JHI đóng vai đại úy ác ma Yoo lúc mới vào tù lạnh lùng và nguy hỉm lém
Nhưng mà vẫn thik JHI đóng vai tình cảm cute dễ sương hơn

Bình luận

Mình thích kiểu diễn viên chịu thử thách một chút, đóng nhiều dạng vai khác nhau sẽ giỏi nghề :)  Đăng lúc 24-4-2018 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-4-2018 15:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Không thể nghĩ ra được ai có thể hợp vai Seo Joon Hee hơn bạn Jung Hae In. Từ cách cười, cách quan tâm ấy Đúng là định mệnh thật.
Chúc phim tiếp tục thành công hơn nữa.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách