Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1409|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CUỘC THI HÀNH HẬU 2015 - NƠI NỘP BÀI DỰ THI

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
KHU VỰC NỘP ĐƠN DỰ THI - CUỘC THI HÀNH HẬU 2015

Xin chào mừng các thí sinh tới với BÀN NỘP ĐƠN - CUỘC THI HÀNH HẬU 2015

Để các thí sinh khỏi bỡ ngỡ, Ban tổ chức xin nhắc lại nội dung dự thi như sau:

Thể lệ cuộc thi “Hành hậu 2015”
“Hành hậu 2015” là cuộc thi tôn vinh sắc đẹp và trí tuệ của các chị em họ Hành cũng như tay nghề trồng hành và vẽ hành xuất chúng của các nghệ nhân trồng hành tại Phố Diều. Để tham gia cuộc thi, các chị em họ Hành cũng như các nghệ nhân trồng hành cần trải qua các phần thi như sau:
- Phần một - Vòng thi ảnh: Các nghệ nhân trồng hành sẽ vẽ cho các chị em Hành do chính tay mình nuôi dưỡng những biểu tượng cảm xúc độc đáo, đáng yêu và sáng tạo như “hotgirl Hành tây” quốc tịch Hàn Quốc đang oanh tạc khắp châu Á thông qua bộ phim “Xưa rồi em – She Was Pretty”, chụp lại và gửi về cho Ban tổ chức. Óc sáng tạo là không biên giới, càng đáng yêu, mới lại và mang tính giải trí, xả stress cao sẽ càng chiếm nhiều ưu thế.
- Phần hai – Vòng thi ứng xử: Các nghệ nhân trồng hành, ngoài việc thể hiện khả năng vẽ hành – trồng hành tài tình sẽ bước vào vòng thi ứng xử với câu hỏi ứng xử: “Hình ảnh “hành tây” của “She Was Pretty” ấn tượng với bạn như thế nào?”. Câu trả lời không quá 10 dòng, đảm bảo chuẩn ngữ pháp, chính tả tiếng Việt, khuyến khích các câu trả lời ấn tượng, sáng tạo, có khả năng khiến người đọc “vừa đọc vừa như đang bóc hành” )
• Sau Vòng đơn, Vòng bình chọn được bắt đầu từ ngày 11/11 ~ 16/11 với quy mô vô cùng sâu rộng, được tổ chức tại cả Phố Diều cũng như tại Facebook Phố Diều.

• Mẫu bài dự thi:
  1. BÀI DỰ THI “CUỘC THI HÀNH HẬU 2015”
  2. Nick kites:
  3. Tác phẩm dự thi:
  4. a. Phần thi ảnh:
  5. [.spo]bài dự thi[./spo]
  6. b. Phần thi ứng xử
  7. [.spo]bài dự thi[./spo]
Sao chép mã

(Bỏ dấu chấm khi sử dụng code)

Chúc các bạn may mắn!

“HÀNH HẬU 2015 – HÃY ĐỂ SẮC ĐẸP VÀ TRÍ TUỆ TỎA SÁNG!”
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-11-2015 14:35:11 | Chỉ xem của tác giả
BÀI DỰ THI “CUỘC THI HÀNH HẬU 2015”
Nick kites: TABI525
Tác phẩm dự thi:
a. Phần thi ảnh:

b. Phần thi ứng xử

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-cuoc-thi-hanh-hau-2015-463107-1-1.html tham gia bình chọn tại đây nhé bạn ^^  Đăng lúc 13-11-2015 11:59 AM
Keke, cảm ơn cana :))  Đăng lúc 11-11-2015 06:48 AM
Bạn hiền nhà SWP đây mà, chúc bài thi bạn đoạt giải nhé :)  Đăng lúc 10-11-2015 09:35 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
monkey1998 + 5 Ủng hộ 1 cái!
piloveyoonge + 5 :X
EmilyAnnCyrus + 10 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2015 22:29:28 | Chỉ xem của tác giả
BÀI DỰ THI “CUỘC THI HÀNH HẬU 2015”
Nick kites: yukito
Tác phẩm dự thi:
a. Phần thi ảnh:

b. Phần thi ứng xử

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-cuoc-thi-hanh-hau-2015-463107-1-1.html tham gia bình chọn tại đây nhé bạn ^^  Đăng lúc 13-11-2015 11:59 AM
đẹp quá Yu ơi, cho Yu đoạt giải là duoc rồi hihi, mình bận với nhà SWP nen k tham gia duoc tiếc thật :D  Đăng lúc 10-11-2015 09:34 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
monkey1998 + 5 Ủng hộ 1 cái!
piloveyoonge + 5 :X
EmilyAnnCyrus + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách