Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: paradise_sone
Thu gọn cột thông tin

Cùng xem PV mới của T-ara "Bunny Style"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2013 20:20:23 | Xem tất
Không biết có giữ nổi page một không nữa nên comt ngắn kẻo sang page.Haiz CCM lại như vậy mv Nhật nào cũng hầu như nhảy trong mấy cái hộp. Nhạc nghe cũng vui tai nhưng trang phục trong MV có vẻ là trung bình cộng của Sexy love và bee beep boo beep.T ara 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:37:41 | Xem tất
Thick bài này quá rùi, dễ thương quá à
bộ màu tím lúc đầu nhìn xinh ơi là xinh, bộ hồng thì được tai thỏ dễ thương, bộ trắng nhìn như thiên thần
Nhìn mợ Ri xinh nhất luôn, đó giờ cũng thấy mợ xinh lắm rồi nhưng cũng phải ngạc nhiên đẹp như thiên thần
các mợ khac cũng xinh nữa, thick tóc mợ Jung bồng bềnh lượn sóng
bài này sẽ được hạng cao cao
bao giờ tới 20/3 đây, mong quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:55:15 | Xem tất
Giá như edit lại 1 chút cái đoạn từ 2:39 - 2:43 nữa thì quá tuyệt
Bài này nghe vui tai phết, có cái gì đó rất khác với T-ara mà mình từng biết, có lẽ là do ảnh hưởng phong cách Jpop ? Vũ đạo ổn, vừa cute lại vừa sexy, fan cú gọi là mất máu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 21:29:48 | Xem tất
Ôi dời, mải mào ở đẩu ở đâu mà quên cả nhà :))

Hôm nay là ngày của Thỏ, sáng sớm 5h tung MV khiến dân tình bấn loạn giờ chưa yên :))

Youtube được 1 phen điên đảo, cứ up lên là lại bị die, die rồi lại có người khác reup, link cứ gọi là từa lưa hết cả =))

Vào chủ đề chính:
- MV dành cho Nhật, tất nhiên phải kawai rồi, lần trước đã thành công rực rỡ với Cat style rầu, giờ chuyển Bunny style, quá cute :(
- Mấy ngày SC khắp nước Nhật đều thấy dân tình ủng hộ lắm, vì đánh đúng cái gu âm nhạc của họ mà :)
- Các mợ bị xinh quá mức cho phép, tại sao lại đợp như rứa :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 21:30:41 | Xem tất
Bài này cũng hay đấy chứ!! ;)
MV dễ thương nữa. :x
Mấy cái váy có vẻ hơi sexy... :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 21:32:28 | Xem tất
Mọi người thấy hay à! seo mình ko thấy thế nhỉ!{:296:}
Mình thì thấy thất vọng toàn tập với MV, mong chờ nhiều thế mà lại.....Bùn
Vũ đạo thấy hông có gì hấp dẫn, nhạc thì cũng bình thường. Buồn nhất là trang phục, cái bộ váy tua rua và bộ màu trắng coi còn được. Chứ mấy cái váy màu hồng nhìn ko chịu nổi. Làm mấy gái nhà mình nhìn mập ú, lùn tịt lại.
MẰc dù ko fải fan của SNSD nhưngPhần phục trang fải nói là của SNSD đẹp cực, MV nào nhìn trang phục cũng rất mê!
Hơi buồn với MV của T ara. Hy vọng sẽ khá hơn ở lần sau!{:266:}
Nhưng MV nhìn so yeon với boram đáng iu kinh.hihih....{:310:}

Bình luận

Công nhận với bạn là trang phục SNSD đẹp hơn của T7  Đăng lúc 2-3-2013 01:21 PM
Nhật đặc biệt thích thỏ, mèo mà bạn. Concept Tara tại Nhật và Hàn khác nhau là vì thế. Mang mấy bài ballad qua đó chắc cầm xẻng hốt các bả về luôn cho xong =))   Đăng lúc 1-3-2013 10:08 PM
giống mình. nhưng có vẻ dân Nhật họ thích concept kiểu này. Tuy là 1 Quèn nhưng mình không thích concept kiểu thỏ, mèo... cho lắm... Bị dị ứng với mấy thứ cute  Đăng lúc 1-3-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 22:14:32 | Xem tất
ủng hộ Sún đáng ghét này =))

Bài này đúng mô típ dễ thương hợp vs nhạc Jpop

Chúc bài này của Tara đạt được thành công ở Nhật ^^

Bình luận

tks tỷ iu nghìn lần <3  Đăng lúc 1-3-2013 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 22:33:37 | Xem tất
đáng yêu chết mất thôi
nhất là Ram :x:X:X
Ram đwojc chia line khá nhiều." bển Nhật em ý nổi thật "
Ji quá xa xinh
nói chug đứa nào cũng đẹp hết :****
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 22:41:02 | Xem tất
sao bé thứ 8 ngày càng xinh nhỉ.

cho dù min,ji,qri....có xinh đến đâu thì trong lòng ta cũng chỉ có Eunjung mà thôi<<<3

MV tuyệt vời dành cho Nhật,nhưng với ta thì chắc cần phải nghe ít nhất 10 lần thì mới thấm quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 23:59:15 | Xem tất
tớ nói thật mấy bạn queen đừng giận nhá
tớ chả thấy bài này hay tí nào, khó nuốt quá, bài này so với mấy bài bên hàn của t-ara thì thua xa. Hay là tại tớ không hợp nhỉ
concept thì có kawaii đấy nhưng mà không đẹp chỉ được cái là màu mè thôi

Bình luận

me too. bài này ko hay, giai điệu ko có gì đặc biệt, lâu lâu có mấy đoạn nghe quen quen. Hát tiếng Nhật chưa chuẩn mà điệu quá ^^. Không bash, ý kiến thôi...  Đăng lúc 2-3-2013 11:57 PM
mình cũng nghĩ giống ban.không thích bài này chút nào.  Đăng lúc 2-3-2013 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách