Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 478|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng nói lời yêu thương- Happy Valentine's Day!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hôm nay là ngày lễ tình nhân nhưng điều đó không có nghĩa nó chỉ dành cho những người đang yêu nhau. Nó là ngày mà tất cả những người đã từng yêu, đang yêu thổ lộ những lời yêu thương từ sâu trong đáy lòng mình. Một cơ hội thật tuyệt vời phải không????
Bạn đang yêu đơn phương một ai đó?? Nhưng bạn là một người nhát gan, ko dám bày tỏ, vậy hãy dũng cảm nên nhé, hãy tập nói những lời yêu thương để thổ lộ vào một thời điểm thích hợp. Còn chờ gì nữa, chúng ta sẽ cùng nhau nói những  lời yêu thương với người mình yêu nhé.
Mình sẽ làm trước nhé !!!!!!!!!!

" Trước khi biết anh, e cũng từng có cảm giác thích một ai đó, và đương nhiên cảm giác ấy
rất tuyệt. Nhưng mà đó đơn giản chỉ là thích thôi, ko phải yêu. Vì thế một thời gian quá ngắn nó nhanh chóng biến mất khỏi tim em. Sau khi biết anh, đến nay đã được gần 2 năm rồi, mọi cảm xúc của e chỉ đặt trên người anh, anh cười em cũng bất giác cười theo, anh buồn, anh đau e cũng rất khó chịu, thậm chí muốn khóc. Từ khi biết anh, e đã không nhìn người con trai nào khác rồi, anh thật đáng giận vì cứ quấn lấy suy nghĩ của em, ko chịu buông. Mặc dù anh đáng ghét, mặc dù e chẳng hiểu gì về anh nhưng mà em vẫn cứ bị anh hấp dẫn. Valentine năm nay, e vẫn như mọi năm, trải qua một mình, nhưng hi vọng anh sẽ trải qua cùng
người mình yêu thật lòng, một nửa đích thực của anh ấy, chứ ko phải những cô gái đi qua 2-3 tháng cuộc đời anh đâu nhé. Valentine hạnh phúc nha anh! E gái yêu anh nhiều lắm!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2012 15:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Chun ah! Chúc Chun một ngày lễ Tình nhân thật tuyệt vời nhé. Có thể bên người yêu, có thể bên gia đình, có thể bên bạn bè, có thể bên đồng nghiệp đang trong quá trình quay phim mới.
Hôm nay chắc anh nhận được rất nhiều quà đúng không? Tình cảm mà fan dành cho anh càng ngày càng nhiều, vì thế anh hãy làm việc chăm chỉ hơn cũng như bảo đảm sức khoẻ nhé Chun.

Bình luận

ơ, sao ss lại nói lời yêu thương với mỗi Chun thôi, còn chồng ss nữ mà :)  Đăng lúc 15-2-2012 03:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2012 22:13:56 | Chỉ xem của tác giả
ihi coi dòng tâm sự của em love chun cảm động quá đi, ss cũng góp chiện nhá
gửi đến những người mình từng thix và từng có tình cảm
thực sự nếu nói mình mê trai thì mình ko hề phủ nhận đâu vì mình mê trai thật mà, mê ngắm trai đẹp, vì mình là con gái 100% nhưng bảo đến bắt chuyện hay làm quen ji đó với con trai thì mình ko dám hay làm tốt được, vì thế khi phát hiện ah mình bắt đầu để ý đến anh chàng nào là mình lập tức lúng túng thấy bóng dáng ai đó xa xa là lập tức né ngay sau đó mới ngoái nhìn theo tiếc nuối
những tình cảm mình có chỉ âm thầm giấu hay giả vờ nhắn tin vớ vẩn để hiện số điện thoại ấy trong máy thui, cứ thế cứ thế
dù giờ nói ra thì chẳng giúp những tình cảm ngày ấy trở lại nhưng mình thật sự mong bạn có hạnh phúc ngọt ngào ngày hôm này,
mong bản thân trưởng thành hơn nữa nha, đừng để tình cảm thành hối tiếc nữa
nói lời iu thì nhanh nhưng thể hiện iu thương thì ko dễ đâu
dù ji bạn chunnie có mùa iu thương nhá, mạnh mẽ hơn nha

Bình luận

ss ơi, dũng cảm nên chứ, tình yêu là phải đấu tranh mới có được chứ. Hihi  Đăng lúc 15-2-2012 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-2-2012 23:28:52 | Chỉ xem của tác giả
chúc anh valentine vui vẻ... (nếu anh ở cùng Su)... còn nếu không ở cùng Su thì đừng có mà mơ nhận đc lời chúc ấy nhá...
hôm nay chán lắm chun à... em không có ai tặng chocolate cả... nếu anh ở đây anh có tặng cho em không?
buồn thật...huhu...nhưng không sao... em có cách an ủi mình là học cố sau này có cơ hội gặp anh 1 lần....
hihi.... nếu anh biết đc mong ước của em thì sang gặp em càng sớm càng tốt nhé....

Bình luận

chẳng có ma nào cả...hic...làm gì có ai đẹp trai hơn mấy lão... hứt hứt  Đăng lúc 16-2-2012 10:35 PM
thế ngoài Chun và mấy lão kia ra, e có ai thầm thương trộm nhớ ko? Nói ra ss chia sẻ với nào :))  Đăng lúc 15-2-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-2-2012 18:47:18 | Chỉ xem của tác giả
hihi có 1 lần ss dũng cảm nhắn tin rằng tớ thix bạn này thật đấy thì ss nhận được sự im lặng đáng sợ làm ss ám ảnh đến giờ nên ko còn đủ tự tin mở lời nữa
thu mình lại và chờ đợi
ss ko thấy xấu hổ khi mở lòng nhưng ss sợ sự chán nản, vô vọng hay thất vọng khi mình cố nuôi dưỡng hay cố hi vọng vào tình cảm
ss sợ em ah
đối với ss tình cảm như bài toán khó mãi mà ko có lời giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 15-2-2012 20:39:51 | Chỉ xem của tác giả
traime gửi lúc 15-2-2012 18:47
hihi có 1 lần ss dũng cảm nhắn tin rằng tớ thix bạn này thật đấy thì ss nhận được s ...

E chưa bao giờ có đủ dũng cảm để nói với ai đó rằng e thích người đó cả. Vì e hiểu rằng
tình cảm đó rất ngắn ngủi, ngắn đến mức e còn ko kịp hiểu chút nào về người đó nữa
nên e lưa chọn cách an toàn là im lặng ss ak. Thực ra e cũng ko hiểu thế nào là tình yêu cả
tình yêu phải diễn ra thật lâu, thật lâu, tình cảm phải càng ngày càng sâu sắc, nên cho đến
giờ e cũng chưa bao h thổ lộ với ai cả.Hihi.
Mama của e đi coi bói bảo là e 27t mới lấy chồng cơ, bh e mới có 22t, 5 năm nữa cơ. Trong khoảng thời
gian đó chắc đủ cho e hiểu thế nào là tình yêu. Còn bh thì ko ss ak. Hihi
E luôn tâm niệm rằng" Luôn có một người dành cho một người" khi người ấy xuất hiện nhất định
cảm giác sẽ khác với những ji trc đây ta đã từng trải qua nên ss cũng tin thế nhé. Những gì là của mình
sẽ thuộc về mình thôi, đương nhiên cũng cần một chút đấu tranh thì nó mới có ý nghĩa. Phải ko a?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-2-2012 21:11:18 | Chỉ xem của tác giả
love_chun gửi lúc 15-2-2012 20:39
E chưa bao giờ có đủ dũng cảm để nói với ai đó rằng e thích người đó cả. Vì e ...

uh luôn có ai đó đang đợi mình thui, từ từ sẽ tìm thấy, bi h ss được 23 rùi đó nhưng ss ko vội, vì đã trải qua nhiều chuyện rùi, thất vọng có, hi vọng có, mong chờ có, ước mơ có, chắc do bản tỉnh hơi nồng nhiệt sẵn có máu crazy trong người, ss ko trách họ vì ko đón nhận tình cảm ấy, ko hận ko ghét, chỉ là sợ thui
hehe mình còn trẻ mà, còn nhiều điều thú vị dành cho mình
huống hồ ss , em hay mọi người còn có chun để ngắm cho đỡ cô đơn
từ ngày iu chun ss đỡ u uất hơn, iu đời và bít làm mặt ngố hơn

Bình luận

hehe. ss đọc lời chúc Valentine của e ở trên đó, h e chỉ có Chun thôi.^^  Đăng lúc 16-2-2012 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-2-2012 20:37:23 | Chỉ xem của tác giả
em ko thể nói Valentine bên anh được rồi
mấy hôm nay ốm nằm miết trên giường, cố gắng đi dạy nhưng vẫn cứ oải kinh khủng
một mùa Valentine toàn ốm thôi
buồn thật đấy
biết nói gì với anh đây, chỉ sợ ko đủ tình yêu để nói cùng anh thôi, đó cũng là một cái lỗi
mùa Valentine đầu tiên em thích Yoochun mà, những mùa VT khác, em chẳng muốn nhớ đến cái bản mặt xấu xa của anh
bỏ đi cả 8 mùa VT rồi anh ạ, tiếc quá đúng ko
hôm nay, dù đã biết là khá muộn, nhưng em vẫn chỉ mong là anh sẽ có được một cuộc sống bình yên
đừng bị ai làm phiền hay quấy rối nữa, hãy để cho anh có một cuộc sống bình yên thật sự
sống một cuộc sống mà anh yêu thích và cảm thấy thoải mái từ tận đáy lòng
ko phải cuộc sống cười vì người khác, mà là một cuộc sống cười cho những ước mơ tự đáy lòng anh
liệu có một cuộc sống như thế tồn tại ko anh
dù có hay ko, em vẫn tin tưởng, anh sẽ tìm được một cuộc sống như thế
cố lên anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách