Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 5-9-2013 15:21:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chúc mừng phố diều nhà ta thêm một tuổi!^^
e mới gắn pó vs kites hum lâu,độ vài tháng trở lại đây!^^
hum nay lại được đón sinh nhật phố diều thế này e thấy rất zui!^^
chúc phố diều nhà ta ngày càng phát triển!<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-9-2013 21:22:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

nhanh thật đấy, mới đây mà đã 2 năm rầu, nhớ hồi kites mới chuyển nhà, em chỉ là q thành viên âm thầm theo dõi, đến hồi mê k-zone quá mới dk làm thành viên, cũng lâu lâu rùi
dạo nỳ kites mình đạt được nhiều thành công quá, chúc phố diều nhà mềnh phát triển mạnh mẽ hơn trong tương lại nhé, heh1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 5-9-2013 21:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Kites đã tròn 2 tuổi

càng phát triển hơn nữa nhé

Mình sẽ luôn chờ đợi những dự án của Kites

Chúc các staff thật nhiều sức khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 6-9-2013 00:54:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình muộn rồi à? Không sao, gửi lời chúc muộn tới phố Diều nha
Là thành viên chưa được bao lâu nhưng Diều trong tim tớ Ngày nào ko vào phố là cứ chột chột không yên, mặc dù vô cũng chỉ lượn lờ xem news rồi comment cho xôm tụ với mọi người thôi chứ cũng chẳng như được như thành viên cũ, rôm rôm rả rả.. xem mọi người nói chuyện với nhau mà còn thấy vui lây nữa là
Nhờ Diều mà tớ có những thời gian giải trí tuyệt vời! Nhờ dân cư phố Diều mà tớ vui mỗi ngày.. Chẳng biết phải cảm ơn thế nào cho hết nữa Thôi chấp nhận cho tớ nói "Thanks so much!!!" tới mọi người nhe...
HAPPY BIRTHDAY Diều ^^ (dù muộn)
Tớ iu Diều {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 6-9-2013 13:52:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

monkey1998 gửi lúc 2-9-2013 21:26
Chúc mừng ngày Quốc khánh Việt Nam 2.9.1945 - 2.9.2013

Chúc mừng sinh nhật ngôi nhà thâ ...

Chúc mứng sinh nhật Kites {:181:}. Chúc các bạn Subteam ngày càng sung sức làm sub nhanh vèo vèo cho anh chị em nhà Kites nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-9-2013 14:57:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dù gắn bó với Kites chưa lâu nhưng mình đã xem Kites như ngôi nhà thân thương
Thật vui vì được cùng các bạn bè chia sẻ cảm xúc về phim ảnh hay tâm sự những nỗi niềm nho nhỏ
Cám ơn Kites, cám ơn các Staff, các Kite-ers,.. đã mang đến cho mình nhiều niềm vui như vậy
Happy 2th Anniversary:X
Ngày càng vững mạnh Kites nhé{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 6-9-2013 16:06:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc cho kites sẽ mãi là một cánh diều vững mạnh, đem đến cho các mem thật nhiều điều mới mẻ và bổ ích.
Rất cám ơn những thành viên của kites trong những năm qua đã góp phần làm cho kites thành một cộng đồng lớn, đặc biệt cám ơn subteam những thành viên đã không quản ngày đêm cho ra những lời dịch tuyệt vời.
Dù là hơi muộn nhưng Happy Birthday to Kites !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-9-2013 21:06:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dù mới biết tới kites chưa lâu nhưng nhờ có Kites mà có rất nhiều TV show, phim, hoạt hình, anime, âm nhạc  mình  thích đều có thể xem được hết, trên hết là nhờ các bạn đã cật lực làm việc để có thể đem tới cho rất nhiều thành viên như mình những chương trình chất lượng nhất. Thật sự cám ơn Kites nhiều nhiều lắm luôn.Mình lượn lờ ở Kites thành một thói quen luôn rồi, ngày nào cũng vô rảnh là vô liền. Muộn mất rùi nhưng mình vẫn muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật Kites tròn 2 tuổi. Gửi lời chúc sức khỏe tới subteam nhà kites. Chúc phố nhà diều ngày càng vững mạnh hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-9-2013 21:19:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Biết đến Kites nhờ link của nhỏ bạn chia sẻ. Thế mà cũng được 1 năm rồi. 1 năm ngồi hóng sub hết tập phim này tới tập phim khác. Đôi lúc vì chờ đợi quá lâu mà đã từng có những suy nghĩ ko hay. Thế nhưng càng tham gia vào diễn đàn này thì càng nhận ra những vất vả mà các staff phải trải qua để duy trì diễn đàn, để ra sub từng sản phẩm. Thực sự cám ơn Kites và các staff rất nhiều. Chúc mừng Kites đã tròn 2 tuổi. Chúc Kites sẽ ngày càng phát triển hơn nữa. Bay cao bay xa nhé Phố Diều!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 7-9-2013 17:11:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites 2 tuổi
Kites 2 tuổi, mà có bao nhiêu người hâm mộ, bao nhiêu người từng ngày, từng giờ, từng phút dõi theo ấy nhỉ ^^
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh. Chúc các Staff luôn vui vẻ, hạnh phúc. Chúc các mem ngày càng đoàn kết. Chúc Kites từng ngày từng ngày bay cao như cánh diều!
Dù là Kites 2 tuổi, 3 tuổi, hay thậm chí là Kites 12, 13 tuổi, mình vẫn mong muốn được trở thành một phần của ngôi nhà ấy!
Luôn bay cao và bay xa, Kites nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách