Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 3-9-2013 11:25:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites,chúc cho forum ngày càng lớn mạnh{:161:}.Mặc dù đã theo kites từ những ngày đầu tiên,nhưng tới mãi gần đây mình mới là thành viên.Rất vui vì hàng ngày được vui cười cùng kites,hồi hộp chờ đón những sản phẩm của các bạn.Cảm ơn các bạn rất nhiều vì những nỗ lực mà bạn gửi đến cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-9-2013 11:37:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc Mừng Sinh Nhật Kites
2 năm không phải quá dài nhưng cũng không hề ngắn.
Cám ơn rất nhiều nhưng nổ lực của các staff, các thành viên đã xây dựng Kites thành một diễn đàn vững mạnh như hôm nay.
Không chỉ là một diễn đàn nơi mọi người xem tin hay down tin tức mà Kites còn là một ngôi nhà, mái ấm, nơi các bạn chia sẻ, tâm sự cùng nhau như gia đình, như những người bạn, mình cảm thấy thật hạnh phúc khi là một thành viên của Kites.
Chúc Kites thêm 1 tuổi mới thêm thành công mới.
I love Kites forever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-9-2013 12:43:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chúc mừng sinh nhật kites *dù hơi muộn*
cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã mang đến cho tớ thật nhiều thật nhiều niềm vui và bạn bè ^_^
chúc cho kites ngày càng lớn mạnh, diều no gió bay cao, chúc các bạn luôn luôn hạnh phúc và thành đạt <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 3-9-2013 13:07:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chặng đường 2 năm mà các bạn đã đi qua không hề mờ nhạt, nó in dấu lại tất cả mọi nơi và trong lòng của tất cả mọi người. Dù là thành viên của Kites chưa lâu nhưng mình vẫn vô cùng cám ơn các bạn. Mong các bạn ngày một phát triển, và dù hơi muộn nhưng vẫn chúc mừng sinh nhật!!! 生日快乐!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-9-2013 13:20:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

nhớ mới hôm nào đi chơi mùng 2-9 về là phải nhanh nhanh lập cái nick Cún ko sợ ngừi khác lập mất =))

mới đó mà đã 2 năm rồi :">

môt khoảng thời gian ko  dài cũng ko ngắn đã cho mình biết bao kĩ niệm vui buồn :3

Sinh nhật 2 năm :x Chúc Kites càng ngày càng phát triển hơn nhóe :x mình sẽ còn gắn bó nơi đây dài dài :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 3-9-2013 14:38:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đã được hai năm rồi. Chúc mừng sinh nhật phố diều, công sức và nỗ lực của các thành viên nhà đã không hề uổng phí. Mong là trong tương lai nhà mình sẽ càng ngày phát triển.

HAPPY BIRTHDAY KITES' HOUSE!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 3-9-2013 14:58:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 2 của Kites nhé ^^

Thật ra mình là một thành viên theo dõi Kites rất lâu rồi, hồi Krfilm cơ ^^, nhưng mà hồi đó ko có thời gian vào nhà nên chỉ toàn mượn nick của con bạn vào chơi down phim mà thôi. Ngày xưa việc vào diễn đàn phim với mình hay gặp nhiều rắc rối nên lười lắm...

Sau 2 năm Kites ngày càng phát triển mạnh và rộng hơn, chúc mừng các bạn staff cũng như ban  điều hành Kites đã bỏ nhiều công sức và dày công xây dựng cho mình có một nơi thoải mái xem những Sub phim hay và chất lượng như thế này.

Mình biết ơn mọi người lắm luôn á, nhưng mình không có thời gian cũng như không có tài gì để đóng góp cho Kites hết, nhiều khi xem phim của nhà mà cảm thấy biết ơn nhà rất nhiều, chỉ có thể comt vài dòng cảm ơn chứ không làm gì giúp đỡ hay động viên mọi người đc cảm thấy bất lực vô cùng...

Một lần nữa vô cùng vô cùng cảm ơn tất cả ban điều hành và các staff thân yêu của nhà Kites rất nhiều, luôn ủng hộ mọi người. Chúc nhà Kites ngày một lớn mạnh hơn nữa, ngày càng bay xa trở thành con diều lớn nhất trên bầu trời nước ta và có thể lớn hơn thế nữa

Một lần nữa chúc sinh nhật Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 3-9-2013 15:32:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Khi chỉ là SR. , vẫn ra vào down phim , vẫn đọc những chia sẻ , những cảm nhận ... Mỗi khi đọc xong , thường tự

nhủ :" Thế giới ảo thôi mà !"

Khi quyết định sẽ thôi SR , sẽ bớt đi chút ích kỷ cá nhân ., không chỉ đọc , không chỉ cảm nhận mà phải còn chia

sẻ những suy nghĩ , những buồn vui của mình . Đi công tác vài ngày không vào Kites , thấy nhớ - Vài dòng cảm

nhận không hợp ý với ai đó , thấy có chút sợ hãi lo lắng. Xem một bộ phim hay , nghe một chương truyện hấp

dẫn , chưa kịp viết vài dòng bày tỏ cảm xúc hoặc đôi chữ cám ơn , cảm thấy áy náy ... Những cảm xúc ấy xuất

phát từ trái tim , là những cảm xúc thật !

Và nhận ra , Kites là thật với những người bạn đầy nhiệt huyết và đam mê.

Và nhận ra , trái tim mình yêu Kites từ lúc nào chẳng hay .

Chúc Mừng Sinh Nhật Kites lần thứ hai - Chúc các bạn luôn tiến mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-9-2013 17:04:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Kites sinh nhật vui vẻ !
Mặc dù mới vào kites được 4
nhưng em thấy Kites như 1 gia đình
vậy , ở đây em quen được rất nhiều
người.Cho dù là ảo thôi nhưng Kites
rất có ý nghĩa đối với em và chắc là nhiều
người khác nữa.Em là đứa không văn vẻ nên
nói đến đây cũng coi như hết lời rồi!
Chúc Kites sinh nhật vui vẻ và càng ngày càng phát
triển!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 3-9-2013 17:18:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites! {:290:}

Mình rất tự hào là thành viên của Kites từ những ngày đầu thành lập, mặc dù mình cũng ko đóng góp được nhiều bài bình luận lắm :"> Tuy nhiên, mình khẳng định Kites là diễn đàn làm việc chuyên nghiệp nhất trong số các diễn đàn mình hay ghé. Mình luôn tin tưởng tuyệt đối, và chờ các phim do Kites làm phụ đề, chỉ phim nào Kites không làm sub thì mình mới tìm kiếm nguồn khác trên internet thôi đó

Thành viên của Kites theo như mình theo dõi các bài viết thì mình nhận thấy chắc phần nhiều là những bạn trưởng thành đi làm rồi (mình cũng vậy), cho nên cách post bài cũng thấy dễ đọc và dễ hiểu hơn so với các diễn đàn khác liên quan đến K-biz mà thành viên chủ yếu là các em teen, tất nhiên mình cũng biết gắn bó với Kites cũng có nhiều các em còn là học sinh, sinh viên nhưng cũng rất nghiêm túc trong các bài đóng góp, và có lẽ còn có mặt trong đội ngũ staff nữa

Về Kites staff thì mình thấy không còn gì để chê luôn, các bạn vô cùng nhiệt huyết và đam mê mới có thể cung cấp cho các mem các sản phẩm vietsub đẹp, chuẩn, và nhanh như vậy. Cách làm việc của Kites rất chuyên nghiệp ở mọi khu vực, phim, hay show, hay game cũng đều có những quy định cụ thể rõ ràng, và còn phân công cả staff "đi tuần" và cảnh cáo những ai sai quy định.Túm lại là mình ngưỡng mộ cách làm việc của Kites {:161:}

Chúc Kites ngày càng vững mạnh, mở rộng hoạt động, và mang đến niềm vui cho nhiều khán giả sẵn sàng lót dép hóng mọi lúc mọi nơi như mình! 2 năm chứ 5 năm, 10 năm mình cũng vẫn theo dõi, già người thôi chứ tinh thần bấn loạn thì quyết không già!! {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách