Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2013 23:15:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

bon anniversaire !!!!!!
happy birthday !!!!!!!!!!!
chúc mừng sinh nhật kites nha!!!!!!
mong cho kites sang tuổi thứ 2 ngày càng lớn mạnh và hấp dẫn hơn nữa nhé!!
thực sự em rất ngưỡng mộ page nhà mình, các team nhà mình ấy ạ !!!!!!!!!
ngưỡng mộ cực kì, cực kì, cực kì luôn ấy! mọi người có thể hi sinh thời gian và công sức để cho ra sản phẩm free hoàn toàn, mà cái nào cũng tỉ mỉ kì công :~~~~~~~ em nghĩ chắc là các anh chị phải có tấm lòng siêu vĩ đại luôn  :>>>>>
em rất mong sẽ có 1 ngày có thể được đóng góp j đấy cho kites :"~~~
cuối cùng, CHÚC KITES SINH NHẬT VUI VẺ Ạ!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 23:15:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mình tình cờ biết được Kites khi xem các bộ phim của Kites trên Vivo.vn; vì tò mò không biết Kites là zì?

Cái logo của Kites hình con diều rất zễ thương nên đã quyết định lập nick gia nhập Kites.vn; cũng đã gần

1 tháng vào Kites, mình thấy các staff của Kites ai cũng đam mê và nhiệt huyết với mỗi công việc được giao,

mình mong rằng các bạn sẽ giữ mãi ngọn lửa đam mê ấy, tuổi thanh xuân của mỗi người bao giờ cũng phải

có những thi vị thì cuộc sống mới có ích được; một tuổi trẻ đầy hoài bão và những khát khao cháy bóng

cũng như tình yêu của các member và staff dành cho forum này. Từ đáy lòng, mình rất khâm phục và chân

thành cảm ơn đến đội ngũ subteam của Kites, chính các bạn đã bỏ ra biết bao tâm huyết dành cho Kites,

không ngại thức khuya để làm sub cho kịp (mình có wen vs 1 staff nghe bạn ấy kể, làm tuy hơi cực chút

nhưng lại rất vui); những nổ lực bao giờ cũng đc đền đáp và hi vọng những bọn chuyên ăn cắp trắng trợn

sub của Kites sẽ bị pháp luật trừng trị thích đáng.

Nhân dịp Quốc Khánh 2/9 và sinh nhật Kites.vn tròn 2 tuổi, mình chúc các staff có thêm nhiều sức khỏe,

nhiều niềm vui và tiếng cười, và nhất là luôn căng tràn nhiệt huyết để Kites có thêm nhiều sản phẩm chất

lượng hơn thế nữa thu hút đông đảo nhiều member quan tâm. Còn các bạn member thì mình hi vọng các

bạn ấy không còn kêu ca vs những chính sách mới của Kites nữa, không còn tình trạng spam nữa. Vì một

ngôi nhà chung Kites.vn vững mạnh {:149:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Mincun + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 23:16:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

lời đầu tiên cho phép e đc gửi lời chúc tới toàn thể "các cô, các anh chị em" trong ban quản lý Forum sức khỏe, vui vẻ và hơn hết là chúc forum ngày một phát triển vững mạnh, trở thành một sân chơi thật lành mạnh, một cộng đồng văn minh, một điểm dừng của những con người yêu phim :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 23:20:52 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng KITES tròn hai tuổi.
Cảm ơn vì những gì mà đội ngũ staff của KITES trong hai năm qua, cảm ơn đam mê, nhiệt tình và cống hiến của các bạn dành cho KITES và những người là fans của KITES.
Chúc KITES ngày càng phát triển và đoàn kết, cảm ơn những nỗ lực của các bạn staff đã dành cho KITES.
Chúc mừng sinh nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 23:23:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Happy B-day to Kites.
Kites bây giờ đã trở thành ngôi nhà chung cho nhiều người rồi, không chỉ riêng music fan mà còn cả movie fan nữa. Là nơi mọi người có thể chia sẻ niềm đam mê chung, sở thích chung; là nơi mọi người được thể hiện tình cảm về tâm hồn.
Có lẽ không đồng hành cùng Kites tư những ngày đầu tiên, nhưng hi vọng sẽ đi vs Kites đến ngày cuối cùng.
5ting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 00:05:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

này là biết đến Kites do mê running man, mò ra mò vào hàng tuần chỉ để down running man và comt một chút cảm nghĩ, hoàn toàn không nghĩ sẽ quen biết nhiều người, lại càng không nghĩ sẽ gắn bó với nhau chặt như thế
giờ thì ngoài running man cũng có nhiều nơi mà mỗi khi ghé Kites đều lượn vào, cũng chăm chỉ góp nhặt xây từng chút, tuy rằng cho đến giờ vẫn là dân ăn hại không có đóng góp gì nhiều cơ mà yêu thương quả thật đã sâu đậm đến mức không thể bỏ đi đâu được rồi
Happy birthday to Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 00:38:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

ham hố đi chơi lễ xong về nhà luyện phim hết 3 tiếng, lúc onl mới phát hiện đã bị văng đến đây rồi e__e

Phố Diều 2 tuổi rồi ♥ xinh xắn dễ thương làm sao ♥

2 năm, một chặng đường không dài nhưng nếu đo bằng tâm huyết và nỗ lực của mọi người lại dài vô kể.
2 năm, Phố Diều xây dựng nên cả một tòa lâu đài với rất nhiều kho tàng quý giá và bổ ích, thật nhiều thái hậu, đức vua, hoàng tử, công chúa,... vô cùng tốt bụng, thần dân thì đua nhau sắm sửa quần áo và săn rết =))

Và mình đã là mem của Kites hơn 1 năm rồi ^^ Thời gian đầu chỉ vào dòm ngó, xem phim, bình thường hơn cả bình thường.
Đối với một đứa cuồng xem phim như mình thì Kites giống như thiên đường (hoàn toàn không nói quá nhé =)) ) ngày ngày tung tăng chạy nhảy từ box phim này đến box phim khác, tha hồ mà xem phim chất lượng =))

Đến thời gian gần đây mới quyết định đóng góp cho Kites, tuy chỉ là kẻ hèn mọn vô danh tiểu tốt, thẹn thùng e ngại nhưng cũng nhờ nhiều bậc tiền bối và bạn bè ở Kites tận tình giúp đỡ và chỉ bảo, mà những đóng góp của mình càng hữu ích cho Kites hơn.

Cảm ơn Kites vì đã đem đến kho tàng bao la, vì "hoàng gia" tốt bụng, vì "thần dân" thân thiện, vì tất cả ^^~
Phố Diều ơi! Sinh nhật vui vẻ. Cùng bay bên nhau bất kể nắng mưa, Diều nhé! ♥

banner treo đầu thread thật xinh đẹp nha  =))) ♥ ♥ ♥

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
MyCoi + 5 tự sướng =)))))
HinaNg + 5 Người des banner cũng thiệt đẹp :3.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 00:40:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Happy Birthday to Kites
chúc mừng Kites lên 2 tuổi
mình cũng tham gia 2 năm rồi nên rất thích Kites  
qua đây cám ơn đội ngũ staff đội ngũ subteam các thành viên đã cống hiến rất nhiều để mình có cái để đọc xem down trong thời gian qua  
tự hào khi sub do Kites làm lên truyền hình
chúc Kites ngày càng vững mạnh phát triển hơn nữa

ps: sao nhà không đưa thread này ra ngoài cho mem dễ thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 00:49:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hai năm trôi qua khá là nhanh
Nhưng trong 2 năm đó Kites đã có những thành công và trưởng thành nhất định
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa

Và gửi lời cảm ơn chân thành đến mọi người đã thành lập và xây dựng diến đàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 00:50:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Happy birthday to kites
( mặc dù đã sang ngày mới được 54' rồi)
Mình xin gửi lời cảm ơn tới toàn thể đội ngũ admin, mod, staff,...
luôn luôn cố gắng mang lại sub chất lượng nhất với lòng nhiệt tình và tâm huyết
không lời nào có thể diễn tả hết công lao của các bạn
cảm ơn các bạn đã mang đến cho chúng mình một sân chơi lành mạnh văn minh, bổ ích
từ khi tham gia vào kites, mình đã hiểu biết lên rất nhiều
Chúc kites luôn thành công và phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách