Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 2-11-2013 19:52:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Khổ thân cái tháng chín không onl được nhiều, không biết cái gì hết, giờ ngồi lần mò mới biết là đã qua sinh nhật kites. Tuy muôn, nhưng chúc các subteam của kites luôn mạnh khỏe, vui vẻ để cập nhật cho member những bài viết hữu ích, những bộ phim hay, chương trình giải trí tuyệt vời,..v...v
Sẽ luôn bên kites và hi vọng kites sẽ ngày một phát triển!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 3-11-2013 10:48:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

> chúc mừng sinh nhật kites {:311:}
cám ơn các bạn subteam đã dịch new,
đặc biệt là các bộ phim hàn nhé!..
Chúc cho kites ngày càng thành công hơn nữa!.. {:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 3-11-2013 22:22:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mới đó mà cũng được 2 năm rồi đó {:414:}
chúc mừng sinh nhật Kites, chúc Kites ngày càng phát triển, trở thành món ăn tinh thần cho những mọt phim như chúng tớ
chúc kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa nhé
HAPPY BIRTHDAY KITES ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 3-11-2013 22:59:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình biết đến Kites cũng lâu lắm rồi
Cũng chuyên xem sub nhà mình chứ đâu :3
Nhưng mà tính mình lười
Nên cũng chả lập acc hay gì gì
Mình toàn xem phim với show ké bên 1 ss trong Fam kkk
Phải nói thật lúc đầu mình không thích Kites đâu nhé
Tại nói thật đôi lúc có mấy cái điều lệ, quy định rắc rối quá
Mà tính mình thì không thích gò bó :-p
Mãi mới đây cũng lò mò lập 1 cái, sau vào 1 thời gian thấy thú vị phết
Mò ra đc nhiều show mà mình thích, những phim cũ mà mình muốn xem lại nữa
Nói chung càng ngày càng yêu lắm xD
Cảm ơn nhé, thành phố Diều
Sinh nhật tuổi mới
Chúc Cánh Diều của chúng ta càng ngày càng bay xa hơn theo gió cho dù có nắng mưa, gió tuyết như nào ^^
Mong dàn Admin, Mod, staff... luôn luôn mạnh khỏe, yêu đời và năng động để xây dựng 1 thành phố Diều tuyệt đẹp hơn nữa xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 4-11-2013 08:34:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lần đầu tiên biết đến diễn đàn này cũng khá lâu rồi nhưng cũng chỉ lướt qua xem tin túc và phim online cũng chưa nghĩ đến down phim về vì trc toàn tải về từ nhiều trang khác nhau. Bây giờ vào nhiều thành ra nghiện, ngày nào không ghé vào kites. com cứ như thiếu cái ji vậy đó. {:179:}{:179:}{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 4-11-2013 09:54:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sinh nhật lần thứ hai của đại gia đình Kites.vn. Chặng đường hai năm tuy chưa phải là dài, nhưng mang lại cho chúng ta rất nhiều niềm vui và khoảnh khắc đáng nhớ.

Em xin chúc mừng sinh nhật Kites.
Chúc Kites sẽ phát triển lớn mạnh hơn nữa.
Luôn là nơi mọi người thích vào nhất.

Cảm ơn chủ thớt. ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 4-11-2013 23:43:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình làm silent reader ở Kites đã lâu lắm rồi, chắc là bằng tuổi Kites đó ^^
nhưng mình ít còm vì thứ nhất là không có nhiều thời gian rãnh và thứ 2 là mình không biết phải nói gì hết {:144:}
tuy nhiên mình không nhớ kể từ lúc nào mà vào Kites đọc tin đã trở thành thói quen hàng ngày của mình nữa
Trước giờ mình chỉ biết dòng dòng ở mấy khu news nên hôm nay mới dạo lung tung và biết là Kites đã hoạt động được 2 năm, tuy hơi muộn nhưng mình vẫn muốn gửi lời chúc của mình đến Kites
Trước tiên hết phải gửi lời cảm ơn đến các Staff của Kites rất nhiều, vì tất cả những gì mọi người đã, đang và sẽ tiếp tục đóng góp {:161:}
Tiếp theo xin chúc Kites tuổi mới sẽ gặt hái được nhiều thành công, ngày càng phát triển mạnh mẽ và rộng lớn khắp cộng đồng mạng nhé {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 6-11-2013 14:15:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hic, hôm nay lần mò ra mới biết là đã qua sinh nhật kites rồi, nhưng vẫn muốn chúc mừng sinh nhật kites, mong kites luôn lớn mạnh và thành công, luôn có nhiều người ủng hộ
Các subteam luôn mạnh khỏe, đạt thành công trong cuộc sống và làm ra nhiều sản phẩm cho tụi mình, nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 7-11-2013 02:34:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tối nay, lượn lờ cả diễn đàn mới tìm tới đây, và giờ mới biết là qua sinh nhật kites rồi, nhưng cho mình gửi lời chúc sinh nhật muộn tới kites nhé. Mình vô ý quá, phải nói là mình tìm tới kites rất tình cờ và mình không ngờ rằng bây giờ trang chính mỗi khi mình vào mạng lại là kites, mình là fan trung thành của kites luôn ý, luôn ủng hộ diễn đàn trên nhiều phương diện luôn.
Chúc kites và các subteam mạnh khỏe và cho ra các sản phẩm ngày càng chất lượng luôn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 7-11-2013 08:50:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

hôm nay mò vào mới biết là sinh nhật kites
tuy có muộn màng nhưng vẫn gửi lời chúc mừng đến kites : luôn thành công, càng ngày càng được nhiều người biết đến :D
chúc các subteam dồi dào sức khỏe để làm ra những sản phẩm chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách