Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-9-2013 21:42:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc Kites luôn trẻ khỏe, năng động, hết mình và có nhiều dự án mới. Mình tin rằng Kites luôn bay cao và bay xa hơn nữa.
Cảm ơn Kites nhiều lắm :D

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nhím_bự + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-9-2013 21:44:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cũng mới biết Kites nà, cũng không biết nên nói gì cả TT^TT
Chỉ biết chúc kites sinh nhật vui vẻ nà : ) tất cả mọi người trong đại gia đình kites đều khỏe mạnh nà : ) ai cũng luôn luôn hạnh phúc hết á ^^

Nhờ có Kites mà có rất nhiều TV show, phim, hoạt hình, anime, âm nhạc gì mình cũng có thể xem được hết, trên hết là nhờ các bạn đã cật lực làm việc để có thể đem tới cho rất nhiều thành viên như mình những chương trình chất lượng nhất. Thật sự cám ơn Kites nhiều nhiều lắm luôn.

Mình lượn lờ ở Kites thành một thói quen luôn rồi, làm gì cũng viết còm men để coi như là lời cám ơn tới các bạn đã vất vả làm những tv show, phim  cho mọi người xem.

Cũng không biết nói gì nữa cả, chỉ có thể chúc Kites thêm tuổi mới thì ngày càng phát triển, chúc mọi người trong đội ngũ nhân viên Kites có sức khỏe để tiếp tục công viêc của mình nhé ( :
Một lần nữa HAPPY BIRTHDAY KITES!!!!!!!!!!!

P/s: rõ ràng trước khi viết lời chúc này là có nhiều điều lắm mà sao giờ chỉ có từng nài TT^TT

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
fansiyin + 5 ko bik nói gì mà nói nhìu ghê ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-9-2013 21:44:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites.vn tròn hai tuổi *tung hoa*
Hi vọng đội ngũ subteam sẽ tiếp tục nỗ lực để cho ra đời những project toẹt vời ông mặt trời nhé!
Happy annivesary!!!

Rate

nhím_bự + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-9-2013 21:44:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mới vào nhà kites ở được mấy tháng nay thôi :)) ấn tượng nhất là viết bài nào bị xoá bài đó :)) đùa thôi

chúc mừng sinh nhật kites nè :)) diều mãi bay cao nhé

staff kites vui khoẻ :))

Rate

nhím_bự + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-9-2013 21:44:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mới đó mà đã được 2 năm rồi à ^^

Tự hào là 1 member của Kites, cũng năm trong những member bon chen từ đầu

Reg nick đúng vào ngày Kites thành lập ^^

2 năm qua tuy chưa đóng góp nhiều gì cho Kites chỉ tham gia vài dự án sub của nhà ShinHye house của mình

Nhưng trong tương lai mình sẽ cố gắng để đóng góp nhiều hơn nữa cho Kites

Nhân ngày sinh nhật lần thứ 2 của Kites, mình chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc các staff cũng như member dồi dào sức khỏe để cùng nhau xây dựng một sân chơi lành mạnh, thú vị cho những người có cùng sở thích với nhau. Cùng nhau bay cao và bay xa hơn nữa đúng với khẩu hiệu Kites We Fly ^^~

{:405:} HAPPY BIRTHDAY KITES !!!{:405:}

Rate

Aqua + 5 Cảm ơn bạn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-9-2013 21:45:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mới đó mà đã đc 2 năm rồi, nhanh quá! 2 năm ko phải là khoảng thời gian dài nhưng những gì Kites làm đc trong 2 năm qua thật là đáng ngưỡng mộ.
Chúc Kites ngày càng thành công, phát triển, được nhiều người biết đến và có thêm nhiều dự án hợp tác trong tương lai
Ah mà cái party chỉ cho staff đi thôi chứ mem ko đc đi ạ?? Bùn thế

Rate

nhím_bự + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-9-2013 21:47:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình theo chân kites từ lúc trang mới lập cho tới giờ. Công suất làm việc của mọi người trong kites rất đáng để ngưỡng mộ và khâm phục, đem lại nhiều bộ phim và sản phẩm giải trí hay và phụ đề Việt ngữ rất chất lượng về cả hình thức lẫn nội dung. Sự đóng góp của các bạn trong kites rất đáng được khen ngợi, và mình rất yêu quý và trân trọng các sản phẩm đầy tâm huyết của các bạn.
CHÚC MỪNG KITES TRÒN 2 TUỔI.
Xin chúc các bạn admin, mod, staff nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui, càng ngày càng xây dựng KITES phát triển thành một cộng đồng lớn mạnh hơn nữa.
Mong KITES ngày càng bay cao và bay xa hơn nữa như chính tên gọi của mình.

Rate

nhím_bự + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-9-2013 21:49:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Happy birthday kites
Mình mới tham gia nên thời gian đồng hành cùng kites chưa nhiều bằng các anh chị đi trước được.
Nhưng mình hi vọng năm sau và những năm sau nữa đến ngày này mình đều có thể được chúc kites hoài hoài thế này.
Mong rằng mình sẽ cùng kites lớn lên theo từng ngày, vui vẻ bên nhau từng ngày, nương tựa nhau từng ngày để mỗi ngày đều là những nụ cười và những giọt nước mắt hạnh phúc

Rate

nhím_bự + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-9-2013 21:50:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng sinh nhật Kites

Cũng nhanh thật đấy, mới đó mà 2 năm rồi, là 1 năm mình biết đến và hoạt động ở phố Diều thân yêu

Nhớ tầm này năm ngoái, kỉ niệm 1 tuổi Kites, lúc đó mình chỉ là 1 member bình thường, thấy các staff đi ọp và post quá trời ảnh, nhất là cái ảnh bánh sinh nhật kites chị FankBu post lên, lúc đó sao thấy khao khát được đi dự đại ọp đến thế =))

Và rồi mình trở thành staff, được tham dự đại ọp năm nay, được biết và quen thêm rất nhiều bạn bè, anh chị em, cảm thấy hạnh phúc vô cùng

Cảm ơn Kites nhiều lắm, và chúc mừng SN Kites, hy vọng cánh Diều càng ngày càng bay cao, bay xa, bất kể nắng mưa hay bão gió ^^

Cảm ơn các anh chị em bạn bè ở M zone - ngôi nhà đầu tiên và tuyệt vời nhất của mình, V zone - ngôi nhà bé nhỏ hạnh phúc của mình, T zone - ngôi nhà vui vẻ của mình, và cuối cùng là PR team - ngôi nhà năng động của mình. Yêu mọi ng nhiều ^^

P.S: Vid này mình make vội cho kịp tung vào ngày sinh nhật *vì nghỉ lễ đi chơi ác quá nên ko có nhiều thời gian chuẩn bị*, mình biết còn nhiều thiếu sót, có thể ko vừa lòng nhiều ng, mong mọi người đừng chê cười. Thời lượng thì ít mà tình cảm thì to đùng, nên nhét bao nhiêu cũng cảm thấy chưa đủ ^^

Rate

HinaNg + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-9-2013 21:51:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thực sự muốn cảm ơn toàn thể Staff của Kites đã tạo chỗ cho những người yêu phim, show,nói chung là yêu thích những cái không phải ở VN có nguồn để xem, những người có cùng đam mê và sơ thích
1 năm nay mình luôn trung thành với Kites, và dần dần mỗi ngày đều vào Kites chơi, tìm thấy nhưng người có chung sở thích. Nói chung là muối cảm ơn rất nhiều. Mong Kites sẽ ngày càng thành công, mang đến cho mọi người nhiều sản phẩm sub chất lượng. Happy Birthday to Kites

Rate

nhím_bự + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách