Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2013 22:28:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Dạo này mình bị cuồng Kite$ nên lang thang khắp forum tìm cơ hội kiếm $ =)) ko ngờ lại lạc vào khu này =)) bắt trúng thread này

Tuy đã qua SN Kites.vn lâu rồi nhưng mình cũng rất vui được gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn - Địa chỉ đáng tin cậy cho nhưng ai yêu thích film Hàn và nền giải trí Hàn.

Chúc Kites ngày càng phát triển vững mạnh :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2013 09:36:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Tuy đã muộn rồi nhưng mình vẫn muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites, trong suốt hơn 1 năm qua đã sát cánh cũng Kites nhiều lắm nhưng cũng chẳng đóng góp gì cho 4rum cả...
Nhân dịp sinh nhật của Kites mình xin chúc Kites luôn luôn vững mạnh và chúc toàn bộ mem của 4rum luôn mạnh khoẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2013 13:41:30 | Xem tất
Không biết có mặt dày không nhưng thấy thớt chúc mừng kites nên mình cũng nhào vô chúc lun^^
Mình mới vào kites năm nay thui, chưa quen biết nhìu nhưng thật sự rất vui khi được tham gia vào đại gia đình lớn như thế này!
Mọi người đều rất dễ thương, hòa đồng và lịch sự!
Điều này rất  khác so với các diễn đàn lớn hiện nay!
Có lẽ được như vậy là do các staff đã hoạt động tích cực, siết chặt kỉ cương nên mới giữ được cho phố Diều chúng mình được sạch đẹp như vậy!
Nhân dịp SN kites (dù trễ rùi) mình vẫn chúc các staff có nhìu sức khỏe để có thể cùng xây dựng phố Diều ngày cang lớn mạnh hơn nữa!{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 04:20:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Happy Birthday to Kites
Nhanh thật đấy, từ ngày có *nhà mới* tới giờ đã được 2 năm ^^~ 2 năm, trải qua biết bao nhiêu chuyện vui buồn, bất ngờ thú vị xen lẫn nỗi buồn.
chúc Kites ngày càng phát triển lớn mạnh, trở thành món ăn tinh thần cho những mọt phim như chúng tớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 12:24:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Xin chào cả nhà Kites!
Biết được Kites qua một người bạn giới thiệu và đăng ký dài hạng ở đây luôn! ^^
Chúc mừng Kites đã tròn hai tuổi, chúc Kites ngày càng lớn mạnh! Là nơi mà những mem mới như mình luôn muốn ghé vào :))
Happy Birthday!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 13:51:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

chúc kites thành công vươn xa hơn nữa
được biết kites rất vui
có kites ùi thì thông tin cập nhật liên tục không phải chờ đợi vào báo chí nữa
thank kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 08:14:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Haiz lúc mới ra topic này mình đang ở Đà lạt nên chưa gửi lời chúc mừng được roy quên luôn

Chúc Kites ngày càng thành công hơn nữa là chỗ dựa tinh thần đáng tin cậy cho những bạn yêu Kites

củng như đang công hiến hết mình cho Kites. Dạo này mình củng cuồng Kites lắm chứ. Có thể nói là

chỗ giải trí cực kì thú vị. Hóng các ngày sinh nhật tiếp theo của KItes nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:12:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Biết sinh nhật Kites là vào 2/9 nhưng bây giờ mới biết thread này để vào chúc mừng sinh nhật
Tuy là chúc muộn đến gần 2 tháng nhưng mình vẫn muốn gửi lòi chúc tới Kites
Biết Kites từ hồi chưa tách, đã có lúc ngóng chờ từng tập phim để coi
Mình không biết dùng từ gì đẻ gửi lời cảm ơn đến đội ngũ staff của Kites
Chúc Kites ngày càng thành công hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 14:15:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Gắn bó với kites cũng được 1 năm rưỡi rồi đấy chứ có ít đâu từ hồi kites tách khỏi kst lận , luôn đi theo kites để tải phim đọc truyện :D
Sub của nhà kites mình là nhanh nhất chuẩn nhất :D mình rất thích kites và đội ngũ subteam cũng như các staff . Cám ơn mọi người rất nhiều vì đã thầm lặng cống hiến tạo nên trang kites.vn như ngày hôm nay :)
Một lần nữa chúc mừng sinh nhật lần thứ hai của cánh diều <3 ( Mặc dù quá muộn rồi nhỉ :P )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2013 15:31:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

chúc mừng sinh nhật kites,ngôi nhà chung của chúng ta nhá
mình cũng mới vào đây chưa lâu,mờ thấy rất vui khi được nói chiện cũng như làm quen với nhìu bạn ở đây
chúc kites tủi mới ngày một thành công hơn nhá,chúng ta sẽ mãi mãi bên nhau{:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách