Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 14580|Trả lời: 247
Thu gọn cột thông tin

Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2013 16:39:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Happy birthday to Kites.vn

Hôm nay là ngày sinh nhật lần thứ hai của đại gia đình Kites.vn. Chặng đường hai năm tuy chưa phải là dài, nhưng mang lại cho chúng ta rất nhiều niềm vui và khoảnh khắc đáng nhớ.

Chính những comment cổ vũ, động viên của mem là động lực để đội ngũ staff Kites nỗ lực hơn nữa để đưa đến mọi người những đứa con tinh thần ngày càng lôi cuốn, hấp dẫn và mới lạ. Thay mặt các staff, PR Team trân trọng gửi lời cảm ơn đến tất cả những member đã đồng hành, ủng hộ Kites suốt 2 năm vừa qua.

Hãy đồng hành cùng Kites trong những chặng đường sắp tới. Hãy cùng Kites bay cao, bay xa trên bầu trời cùng những ước mơ. Chúng ta hãy cùng đưa Kites trở thành diễn đàn tốt nhất hiện nay dành cho Kiter nhé.

Các bạn hãy cùng PRTeam gửi lời chúc tới Kites và cá staff thân yêu nhé ^^~

Mừng Sinh Nhật Kites PR Team đặc biệt làm LINE 5
Mời các bạn qua: Line 5 - Special Season.

Video tổng hợp hoạt động nổi bật của phố Diều 1 năm qua. Kính mời mọi người cùng thưởng thức ^^

Happy birthday to Kites [2.9.2011]♥ ~ ♥[2.9.2013]
Bay cao nữa Diều nhé!

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +65 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Cảm ơn bạn
myluckystar.tky + 5 Happy birthday to Kites ♥
itsyourday + 5 Phố Diều 2 tuổi xinh đẹp :x
misshan15 + 5 Happy Birthday :xxxxxxxx
Khahi + 5 Chúc mừng sinh nhật Kites thân yêu.
pio227 + 5 Ủng hộ 1 cái!
JieRoe + 5 Háp pi bớt đê phố diều thân yêu .
kieunt + 5 Happy birthday Kites
anglemoon + 5 Happy birthday to Kites ♥
MyCoi + 5 Happy birthday Kites ♥
Mincun + 5 Happy birthday Kites :x
piloveyoonge + 5 Happy birthday Kites :x
monkey1998 + 5 Happy birthday Kites :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:25:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Nhanh thật đấy, từ ngày có *nhà mới* tới giờ đã được 2 năm ^^~ 2 năm, trải qua biết bao nhiêu chuyện vui buồn, bất ngờ thú vị xen lẫn nỗi buồn. Có một điều mà aqua tin chắc là, dù là trước kia hay sau này, Kites sẽ luôn luôn hết lòng vì những thành viên thân yêu của mình.
Chúng mình sẽ cố gắng từng ngày để mang lại những niềm vui cho các bạn, vì chẳng biết tự khi nào, đóng góp cho Kites là một điều tất yếu của mình ^^~

Bài viết nào hay sẽ được mình nhiệt tình rate + nha :D :D :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:26:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng ngày Quốc khánh Việt Nam 2.9.1945 - 2.9.2013

Chúc mừng sinh nhật ngôi nhà thân yêu của chúng ta 2.9.2011 - 2.9.2013

Hai năm - khoảng thời gian không hề dài nhưng cũng không hề ngắn với những thành quả mà Kites đã đạt được.

Hai năm không dài nhưng đủ để gắn kết những người xa lạ như chúng ta trở thành bạn, bạn rồi lại trở thành tri kỉ của nhau. Vui buồn, hờn giận gì cũng chia sẻ với nhau tại nơi đây - ngôi nhà thân yêu Kites :x

Chúc kites tuổi mới càng ngày càng thành công, phát triển hơn nữa

Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc cho cánh diều xanh mãi mãi bay cao, bay xa trên bầu trời nhé :x

Hãy cùng chúng tôi thổi nến trên bánh sinh nhật để ước mơ của Kites được nhiệm màu nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:27:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Òa event này được lên sóng rầu.
Trước hết xin lỗi V zone vì vụ banner. Không phải tụi em kì thị Vờ rôn đâu ạ.
Đây là sự cố không hề mong muốn của PR team.
Mong vờ rôn bỏ quá, đừng liếc xéo PR mà tội nghiệp ^^
--
Em mới gắn bó vs Kites được hơn 1 năm.
Và cảm thấy thật là may mắn khi là 1 thành viên của diễn đàn.
Bao kỉ niệm vui buồn, gắn bó và chia sẻ. Là ở đây, Kites.vn
Em ước là còn gắn bó được với Kites mãi mãi về sau.
Thổi nến ^^

Chúc mừng sinh nhật Kites 2 tuổi.
We always fly with Kites !!!

Hãy cùng chúng tôi thổi nến trên bánh sinh nhật để ước mơ của Kites được nhiệm màu nhé!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 Ôm bé ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:31:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

2/9 năm nay cũng mưa như năm nào.
Nhớ ngày này 2 năm trước. Sáng sớm dậy pha một cốc cafe, onl và nhận được tin đã có nhà mới, nhanh vào reg nick. Thế là chạy vào reg cái nick rồi đi ngó ngiêng 1 lượt từng ngõ ngách. Hồi đó cái gì cũng mới toanh, cái gì cũng hoang sơ và chẳng có mấy member ngoài những người từ bên kia kéo nhau sang. Công cuộc xây dựng cơ sở hạ tầng ban đầu thật vất vả, nhưng mà cũng rất vui. Đặc biệt là vẫn có thời gian 8 nhảm ở cái am ni cô bé nhỏ.
Thế mà cũng đã hai năm rồi đấy, 2 năm trôi qua với bao sự đổi thay đến chóng mặt. Giờ nhà nhà đã đông đúc hơn, khang trang hơn, rộng rãi hơn. Số lượt view và lượt truy cập cũng tăng đến chóng mặt, số thành viên cũng đã đạt tới con số hơn 200k, mỗi ngày với gần 2000 bài mới.

"Khi ta gặp được một người, đó là duyên số. Nhưng khi ta yêu một người thì đó là sự lựa chọn."
Cre: Sưu tầm

Đúng vậy, có lẽ, tôi đến với Kites là do duyên số. Nhưng khi tôi nhận ra mình đã yêu Kites thì hẳn đó là sự lựa chọn, tôi đã lựa chọn ở lại, gắn bó, vui buồn cùng Kites.
Thời gian cứ thế trôi đi. Hai năm là khoảng thời gian không dài nhưng cũng không hề ngắn với một diễn đàn mà điểm khởi đầu là con số 0 và rồi leo lên được vị trí như ngày hôm nay. Hai năm trôi qua với biết bao cố gắng nỗ lực của không chỉ ban điều hành mà còn của các staff, những người đã đang và sẽ đem hết sự nhiệt tình cùng sức trẻ của mình để cống hiến. Và quan trọng đó là những bạn member luôn luôn ủng hộ và chấp nhận Kites, các bạn chính là nguồn động lực, niềm động viên và an ủi với mỗi staff chúng tôi mỗi khi nản chí, khó khăn.

Gửi tới nhà M[afia]!
Nhà M thân yêu! Mình muốn gửi ngàn lời cảm ơn tới tất cả anh/chị/bạn/em đã nồng nhiệt đón chào và bảo ban ngày mình mới chân ướt chân ráo bước vào nhà M - một ngôi nhà lạ lẫm mà đầy thân thuộc. Cũng cảm ơn các anh/chị/bạn/em đã luôn bên mình suốt thời gian qua, là nguồn cổ vũ, động viên mỗi khi mình gặp chuyện buồn, là những người mình luôn muốn chia sẻ niềm vui đầu tiên. Mọi người, dù đã setdown hay mới được set vào, dù chúng ta đã quá quen mặt nhau mỗi lần đi off có thể t8m nổ trời hay chưa một lần gặp mặt, chưa một lần nói chuyện thì vẫn luôn là những người thân của mình, luôn là những người mà mình trân trọng và yêu thương nhất. Nhà mình hãy mãi đoàn kết và cùng cố gắng như bây giờ nhé! Hãy cùng nhau cho ra những sản phẩm thật chất lượng, được đông đảo mọi người yêu mến nhé! Yêu nhà mình <3

Vậy là chúng ta cũng đã bên nhau 2 năm rồi nhỉ. Hi vọng sang năm sau và nhiều năm sau này nữa, đến ngày này vẫn còn có thể ngồi đây viết mess như này.

The last,
2/9/2011 - 2/9/2013
Happy the 2nd anniversary!
Kites.vn - We fly
Chúc mừng sinh nhật Phố Diều. Chúc cho cánh diều xanh mãi mãi bay cao, bay xa Diều nhé.

A Little Member of Kites.vn,
Mun bé bỏng :x

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Mincun + 5 ^^ :3
Aqua + 5 :X bài này quá yêu đi
monkey1998 + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:38:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

chúc mừng sinh nhật Kites. 2 năm rồi , nhanh thật đấy, mình biết Kites cũng đc 2 năm rồi đấy nhỉ?
mình chỉ muốn gửi lời chúc đến tất cả các admin, mod, staff và đội ngũ subteam, chúc mn luôn vui vẻ và thành công. cảm ơn mn đã xây dựng 1 cộng đồng Kites lớn mạnh, cảm ơn những subber đã ngày đêm cày sub để chúng em đc xem phim!
Happy Birth Day Kites

Rate

Aqua + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:39:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

mới đó mà cũng được 2 năm rồi đó
mình đã theo Kites từ những ngày Kites mới thành lập
chúc mừng sinh nhật Kites, chúc Kites ngày càng phát triển, trở thành món ăn tinh thần cho những mọt phim như chúng tớ
chúc kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa nhé
HAPPY BIRTHDAY KITES ^^

Rate

HinaNg + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:39:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

từ ngày b và biết kites chỉ luôn hóng và chờ các dự án của kites
dường như điều đó đã thành thói quen
2 năm rồi chúc kites sẽ càng lớn mạnh và cho ra đời nhiều dự án hay và chất lượng :D
yêu subteam nhiều :XXX
FIGHTING!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nhím_bự + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:41:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Thật tuyệt vời vì cùng đã theo Kites từ những ngày đầu tiên
và cùng được thưởng thức những tác phẩm của Kites trong suốt quãng thời gian qua
Kites càng ngày càng lớn rồi, cộng đồng càng nhiều thành viên và có cả những chương trình được độc quyền sub nữa chứ
Chúc cho kites luôn thành công và mãi vững mạnh
Nhà Kites chúng ta sẽ luôn bên nhau

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nhím_bự + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2013 21:41:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Happy Birthday to Kites {:161:}
Hôm nay cũng là sinh nhật 2 tuổi cho cái nick của mình {:156:} *tới giờ vẫn tiếc ko canh đc id số đẹp *

Mong Kites ngày càng lớn mạnh, sẽ mãi là ngôi nhà lớn cho những ai đam mê

ps: chốt page   

Rate

HinaNg + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách