Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9474|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng "WoW" và “cảm thấy ấm áp” vì những bức ảnh rất dễ thương c

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cư dân mạng "Wow" và “cảm thấy ấm áp” vì những bức ảnh dễ thương của Kim Yoo Jung cùng 2 anh chị xinh đẹp

Một bức ảnh được chụp trong kỳ nghỉ kết hợp thăm họ hàng ở Mỹ dịp Tết vừa qua của gia đình Kim Yoo Jung, trong đó cô em gái út Kim Yoo Jung đang thích thú cười tít mắt khi được người anh bế bổng và xoay vòng khiến cư dân mạng rất ngưỡng mộ tình cảm anh em của Yoo Jung. Nó cho thấy Yoo Jung tuy rất nổi tiếng nhưng là người gắn bó với gia đình, và vẫn là cô bé con thích quấn quýt bên anh chị, và cách họ yêu thương cô bé là với đứa em út chứ không phải một ngôi sao.   

Nhiều bức ảnh khác cũng đã được người anh trai của Kim Yoo Jung đăng tải trên facebook của mình. Những bức ảnh này đã khiến các cư dân mạng phải trầm trồ vì vẻ đẹp của 2 người anh chị của cô bé, cũng như sự giống nhau như thể anh em sinh đôi của Yoo Jung và người anh cả lẫn tình cảm anh em gắn bó của họ. Nhiều người nhận xét rằng, Yoo Jung tuy ngày càng trưởng thành qua các vai diễn nhưng kỳ thực ngoài đời vẫn nguyên nét hồn nhiên dễ thương của một cô bé tuổi teen. Các giáo viên của Yoo Jung cũng có lần nhận xét, Yoo Jung tính cách bộc trực hồn nhiên nhưng sống tình cảm và thiên về cuộc sống gia đình hơn là sự nổi tiếng của mình.        

3 anh em Kim Yoo Jung cách nhau 2-3 tuổi, Kim Boo Geun là anh cả (19t), kế đó là cô chị thứ Kim Yeon Jung (17t)cô em út nổi tiếng Kim Yoo Jung (14t). Cả 3 cho thấy sự giống nhau ở khuôn mặt bầu bĩnh đáng yêu, làn da mịn màng, đôi môi chum chím và nụ cười hiền lành vô tư. Thậm chí, anh trai của Kim Yoo Jung còn được mọi người liên tưởng đến thành viên của một nhóm nhạc idol nổi tiếng vì vẻ điển trai baby của mình.

Từ sau khi xuất hiện cùng em gái trong vai trò khách mời của chương trình “Good Morning” của đài SBS, hai người anh trai và chị gái của Yoo Jung đã thu hút sự chú ý của khán giả bởi sự giống nhau của anh em họ, cũng như vẻ đẹp tự nhiên của gia đình này. Khác với Kim Yoo Jung, 2 anh chị của cô bé đều không hoạt động trong ngành nghệ thuật, nhưng họ rất hiểu công việc của cô bé và hết mực thương yêu, quan tâm bảo vệ cô em út của mình. 3 anh em rất quấn quýt và thương yêu nhau, họ thường xuất hiện cùng nhau trong những bức ảnh tinh nghịch vui nhộn mà các cư dân mạng xứ Hàn gần đây đã và đang “lùng sục”, đăng tải.

Ngoài bố mẹ, Yoo Jung rất yêu thương anh chị của mình, đặc biệt là người chị gái mà trong các cuộc phỏng vấn cô bé đều gọi là “người con gái xinh đẹp nhất trên đời”. Còn với anh trai, khi được hỏi cô bé có nghĩ anh mình đẹp trai không, cô bé tự hào nói: “Em không chắc ạ, vì em nhìn anh ấy mỗi ngày nên cũng không biết anh ấy có đẹp trai không, nhưng mọi người đều nói anh ấy đẹp trai. Anh ấy thương em lắm”.

Các cư dân mạng đã bình luận: “Anh em Yoo Jung có gen đẹp tự nhiên vượt trội”, “Anh chị của Yoo Jung dễ thương quá, sao họ không thử tham gia hoạt động giải trí”, “Anh của Yoo Jung đẹp trai quá, xem anh em cô bé nô đùa với nhau kìa, không biết nên ganh tỵ với Yoo Jung hay với cậu ta”, “Yoo Jung và anh trai hệt như anh em sinh đôi, nếu anh ta đội tóc giả vào thì chúng ta sẽ tưởng rằng có 1 Yoo Jung nữa”, “Tôi thấy gì đây ở Yoo Jung, một ngôi sao và một cô em đáng yêu đang quấn quýt làm nũng anh mình”, “Tôi muốn có cô em gái như Yoo Jung và người anh trai như anh cô bé”…

Nguồn: http://news.nate.com/view/20130219n18545
Trans: [email protected]
Ảnh: tumblr

P/S: Bonus thêm mấy tấm hình bé Jung lúc nhỏ! Nhìn dễ thương phải biết, muốn ngắt cái má! :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-2-2013 19:42:22 | Chỉ xem của tác giả
Ặc

Hai chị em gì mà giống y như nhau luôn á :-O

Chị YJ mà ko đi đóng phim chung vs em mình cũng bị uổng =))

muốn nhìn mặt luôn cả gia đình quá

chắc toàn mĩ nam mĩ nữ :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-2-2013 19:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Này phải gọi là CẢ NHÀ THƯƠNG NHAU nè!!!
Em You Jung đúng sống thiên về tình cảm gia đình á, thấy em ấy ít post hình trong công việc mà chỉ hay post hình đời thường với gia đình thôi, chắc yêu gia đình lắm! Mà anh chị em í cũng thương em í quá nhỉ?!
Hiếm có nha, vì anh em trong nhà mà cách nhau mấy tuổi thường ít thân vậy lắm, thấy anh em nhà này thương nhau vậy ấm áp thiệt!

Thích cái pic đầu, nhìn ganh tỵ quá đi! Ông anh với cô em dễ thương quá à! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-2-2013 20:00:24 | Chỉ xem của tác giả
trông 3 anh em giống nhau thặt
đã vậy tình cảm của 3 người họ thặt dạt dào
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-2-2013 20:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Cute quá đi!!!!! Gia đình hay thiệt nha, 3 anh em giống nhau y xì luôn, giống cả cái tính xì tin nữa!
Ngưỡng mộ, tình cảm gia đình thắm thiết quá! Cứ thấy gia đình ấm áp là hạnh phúc rồi! Gia đình lúc nào cũng là nhất, cuộc sống nổi tiếng cũng chẳng bằng! Mừng là Yoo Jung còn nhỏ nhưng sớm biết quý trọng điều đó! Gia đình hạnh phúc là nền tảng cho tất cả mà! Chúc cô bé sống hạnh phúc và thành công hơn nữa nhe! 2 anh chị bé dễ thương quá, 3 anh em bé này nhìn mũm mỉm hiền lành như nhau! {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-2-2013 20:38:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy hình này nhiều lần rồi, mỗi lần xem đều cười và thấy ngưỡng mộ tình cảm anh em nhà này! Thích tấm đầu nhất, có vẻ gì đó ấm áp! Anh chị You Jung chắc thương em lắm, thấy cách chụp hình cũng cảm nhận được, lúc nào cũng giống như 2 cái dù che chở cho em mình ở giữa!

You Jung cũng là một cô bé tốt, biết suy nghĩ và thương gia đình. Thích tình cảm gia đình giản dị gần gũi như vậy! Trân trọng! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-2-2013 20:47:06 | Chỉ xem của tác giả
Không phải chỉ 2 chị em giống nhau mà nhìn 3 người đều giống nhau thiệt

những bức hình thật là dễ thương quá đi à * chụt chut* cho hôn cái

nhìn những tấm hình lúc nhỏ của Kim Yoo Jung đáng yêu quá

thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-2-2013 21:18:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đẹp... nhưng tớ thấy a trai Yoojung nét cứ giống con gái, k nam tính lém..hichic
chị gái Yj xinh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-2-2013 21:20:17 | Chỉ xem của tác giả
waaaaaaaa

thật là đẹp quá

anh của KYJ nhìn như KYJ cắt tóc ngắn đi í

còn ss thì cute

ace toàn trai xinh gái đẹp, ghen tị quá

mà giống nhau nhất ở cái miệng

ko lẫn vào đâu đc của cả 2 ace
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-2-2013 21:34:04 | Chỉ xem của tác giả
Woahhhh!!! Anh chị em xinh đẹp mà được cái biết yêu thương bảo vệ nhau nữa! Làm cha mẹ chắc hạnh phúc lắm, chắc nghị cha mẹ họ cũng là những bậc phụ huynh biết dạy con!
Có cảm tình với những ngôi sao biết quý trọng và yêu thương gia đình, chứ không chỉ vì sự nổi tiếng, vì dù sao, gia đình cũng là nhất!
Yoo Jung thật đáng yêu và anh chị em ấy cũng vậy!   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách