Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Crystal Zhang - Trương Thiên Ái (张天爱)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-1-2016 23:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Bồng Bồng Next Top Model

crystalzhangtianai Instagram
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-1-2016 23:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình chính thức của Ái trong phim "Bạn của tôi, tiểu thư Trần Bạch Lộ"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-1-2016 23:59:16 | Chỉ xem của tác giả
[‪#‎Weibo_Crystal‬] [04.01.2015]
"Gần đây lên vài cân, có phải nhìn quyến rũ hơn hông!"
Top comment:
[+] Phải chú ý đến vòng 1 trước tiên nha.
[+] Gầy quá là không tốt đâu.
[+] Rất thích cách chân thật của chị, không giả tạo.

Crystal Trương Thiên Ái 张天爱 FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-1-2016 00:08:16 | Chỉ xem của tác giả
Nữ cường có khác ))

Crystal Trương Thiên Ái 张天爱 FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-1-2016 00:15:32 | Chỉ xem của tác giả
04.01.2016 giải trí Quất Tử phỏng vấn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-1-2016 00:21:13 | Chỉ xem của tác giả
[04.01.2016] Ái tham gia chương trình 美丽俏佳人 (prettywoman )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-1-2016 00:24:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 8-1-2016 00:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được bài này trên FB thấy hay nên share cho cả nhà cùng đọc ^^
Tâm sự một chút Biểu tượng cảm xúc kiki
1. Về sự nghiệp của Ái tỷ:
Trương Thiên Ái sinh năm 1988, xuất thân là sinh viên khoa diễn xuất của Học viện điện ảnh Bắc Kinh. Sau khi tốt nghiệp chị đi du học Nhật Bản, chuyên ngành thiết kế. Năm 2013 mới chính thức debut, lúc đó Ái tỷ đã 25 tuổi và cũng bắt đầu từ vai nhỏ đi lên.
Con gái 25 tuổi mới debut, có thể nói là vào nghề muộn hơn những người khác một chút, có lẽ bởi chị tập trung cho việc học trước, sau đó mới đóng phim.
Mình xem bộ phim "Quán cafe kỳ lạ" (2014) do chị tham gia, bộ này nội dung hơi tào lao, dàn trải, (chưa có vietsub) Ái cũng ko phải nhân vật chính nhất, nhưng tạo hình đẹp và thời thượng, diễn xuất vẫn chắc tay như vậy, ko hề kém chút nào. Dù sao chị cũng là người được đào tạo bài bản qua trường lớp, mỗi vai diễn dù nhỏ nhưng vẫn rất tròn vai và ko có gì để chê.
Cho nên, thành công đúng là chỉ đến với những ai đã chuẩn bị trước. Thái tử phi thăng chức ký đúng là một cú liều mạng ngọt ngào của chị diễn một bộ phim nghèo rớt mùng tơi, nhưng từng cảnh dù đạo cụ có tạm bợ và nhố nhăng đến đâu cũng được diễn bằng tất cả sự nghiêm túc và có tâm của mình. Vai diễn này cũng trải qua vài lần đổi chủ đến tay Ái, và chị đã hoàn thành nó thật tốt. Chuyện này khiến mình rất mừng và mong mỏi chị sẽ đạt nhiều thành công hơn nữa trong tương lai.
2. Vấn đề của fan
TTPTCK khiến nhân khí của Ái tăng đột biến từ 100.000 lên gần 1 triệu follower trong vòng 2 tuần phim chiếu. Chỉ số truyền thông tăng mạnh và dàn hậu cung ngày một nhiều ko đếm xuể .
Nhưng có một điều mình nghĩ cta khó có thể phủ nhận được, cách nổi tiếng của Ái không phải con đường chính thống. Một diễn viên luôn phải dùng thực lực và tác phẩm để nói chuyện. Nhưng TTPTCK dù được mọi người yêu mến, dù nó khiến Ái nổi tiếng nhưng vẫn chỉ là webdrama chuyển thể từ ngôn tình, được làm với mục đích thương mại và giải trí. Nó sẽ không thể mang về giải thưởng cho chị, và nhắc tới nó các đạo diễn lớn khó có thể coi đây là tp tiêu biểu đại diện cho thực lực được. Vậy nên mọi thứ mới chỉ bắt đầu, mình hi vọng sau phim này, Ái nổi tiếng, tài nguyên tốt cũng kéo đến, các vai diễn chính thức và con đường mới sẽ mở ra cho Ái, mong chị tiếp tục phát huy nhan sắc và diễn xuất của mình để được toả sáng.
Vậy nên, chúng ta yêu quý và ủng hộ Ái nhưng tránh đề cao và đụng chạm tới các diễn viên khác nhé. Ở trong ngành này ai mà ko vất vả lao động mới đc nổi tiếng. Các tiểu hoa đán bây h, tuy nhiều ng dx chưa tốt, nhưng hãy nhìn vào thời kỳ đỉnh cao của họ thì ai cũng có tác phẩm, có tài năng, nhan sắc cả. Ko ai là dễ dàng. Mọi người yêu quý chị, khen chị nhưng đừng lôi idol của người khác ra nói, tránh gây war với các fandom khác. Dù sao con đường của Ái chỉ mới bắt đầu, tương lai vẫn còn chưa chắc chắn. Việc của chúng ta chỉ đơn giản là hãy hưởng thụ nhan sắc và diễn xuất này, đừng động chạm, đừng vội nói trước, tôn trọng các nữ dv khác, kẻo ko tốt cho Ái.
Hi vọng mn hiểu ý mình, chúc cả nhà luôn vui vẻ.
Thân. Biểu tượng cảm xúc heart

Trương Thiên Ái 张天爱 Crystal Zhang FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 8-1-2016 10:11:36 | Chỉ xem của tác giả
7/1/2016: Chế Ái vẫn giữ vững phong độ

Vlinkage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 8-1-2016 22:39:30 | Chỉ xem của tác giả