Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7202|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Công ty quản lý của Won Bin phủ nhận tin đồn hẹn hò giữa anh và SNSD Sooyoung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Công ty quản lý của Won Bin phủ nhận tin đồn hẹn hò giữa anh và SNSD Sooyoung

Công ty quản lý của Won Bin - Eden 9 Entertainment đã phủ nhận tin đồn hẹn hò giữa anh và Sooyoung

Mặc dù khoảng cách 13 tuổi giữa Won Bin và Sooyoung, tin đồn hai người hẹn họ vẫn lan truyền nhanh chóng trên mạng internet. SM Entertainment đã kịch liệt phủ nhận tin đồn vô căn cứ này, và cơ quan quản lý của Won Bin tiếp tục thực hiện động thái tương tự.

Họ nói: "Chúng tôi đã thực sự bị sốc. Won Bin chưa bao giờ gặp gỡ các thành viên Girls Generation. Anh ấy thậm chí còn không nhớ mặt hết các thành viên. Hiện tại, Won Bin không hẹn hò với bất kỳ ai. Chúng tôi cũng không thể lý giải được làm sao lại có tin đồn như thế xảy ra."

Source: http://www.allkpop.com/2012/12/w ... enerations-sooyoung
Trans: [email protected]

P.S: Thiệt tình cũng không hiểu nổi cái tin đồn này ai đưa ra nữa, thiệt nhảm hết sức. Vốn Sooyoung nó cũng chẳng làm gì ai, cũng chẳng phải là người khởi xướng cái trò ngu ngốc này, thế mà bây giờ ở bên Hàn, mí đứa fan cuồng anh Bin ra sức dùng những lời lẽ không gọi gì là hay ho để phỉ báng người ta. Đừng có làm như Won Bin là THÁNH chứ. Hồi đầu thấy tin đồn vui vui tôi còn đùa được, nhưng mà fan anh làm quá lên thế chẳng hay ho tẹo nào!!! SOOYOUNG FIGHTING!!!
P.S2: Phủ nhận thì phủ nhận có nhất thiết phải nói là k biết ai lại ai không? quá đáng mà!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-12-2012 07:46:02 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình sợ mấy fan cuồng lắm cơ

mấy người nổi tiếng họ hàng hang hốc với người ta hay sao mà cứ muốn giữ khư khư như thế

1 người bình thường bị người khác đặt điều, nói xấu đã buồn và đau lòng rồi

giờ thế này Sò bị tổn thương biết chừng nào

cả anh Bin cũng thấy khó xử nữa, haizzzz

Sò fighting!

p/s: k phải fan S9 nhưng mình khá ưng Sò, xem mấy show truyền hình thấy tính Sò rất là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-12-2012 08:17:09 | Chỉ xem của tác giả
Chơ mà căn cứ đâu mà đưa ra được tin đồn ni cũng giỏi đấy chứ. Có thấy có thông tin, hình ảnh gì đâu, bỗng dưng ả Sò nhận được cái tin đồn hay ho thế này đây. hây za. miệng lưỡi thế gian quả thật là càng ngày càng đáng sợ rồi. :L
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-12-2012 08:22:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thực sự ko muốn nói nhiều sợ tranh cãi giữa fan 2 bên,nhưng vẫn bực mình.
Tưởng mình bên đó ko thích Won bin hẹn hò chắc,bên này cũng ko muốn gái hẹn hò đâu,cơ bản là vì công việc chứ,nếu bất kì gái nào hẹn hò ai mà phản đối được chứ.
Vốn từ đầu mình đã ko tin Soo với Won bin hẹn hò rồi.
Tin vào rồi thì bắt đầu nói ngu.
P/s:đang bực vì mình cái tw hwa đọc =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-12-2012 08:54:13 | Chỉ xem của tác giả
Định không cmt nhưng công ty Won bin phủ nhận thì phủ nhận sao lại nói "Anh ấy thậm chí còn không nhớ mặt hết các thành viên" nghe bực mình quá di, nghe có vẽ tự cao quá rùi đấy
Mà Won bin cũng có gì đâu chứ, xem mấy phim anh đóng cũng bình thường thui, chỉ được ngoại hình, mong công ty của anh và anh sớm update xem Soo và các gái s9 là ai nhé

Bình luận

nhung mình thay cung dau cần nói trắng ra là ko biet mat het thành viên chứ,cần nói tế nhị hơn  Đăng lúc 29-12-2012 02:46 PM
đúng rồi đó, nàng soo nhà ta còn trẻ trung xinh đẹp rạng ngời thế này mà phải đi yêu ông già won bin àh  Đăng lúc 29-12-2012 02:18 PM
tin đồn đúng hay sai không cần biết nhưng phải có sự công bằng vì ai cũng chịu thiệt mà đúng không  Đăng lúc 29-12-2012 01:07 PM
giờ lại thêm phát ngôn của công ty woobin nữa  Đăng lúc 29-12-2012 01:05 PM
thì mình có phải là fan của s9 đâu vì mình chỉ thích 1 vài bài hát của s9 thui, nhưng đọc new từ wa tới giờ thấy fan woo bin nói nặng Soo quá  Đăng lúc 29-12-2012 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-12-2012 09:05:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời

cái tin mới nghe nun í..

chẳng thích cái tin này tí nào..sợ lại bị bảo chiêu pr nữa..:)

vs lại c.ty nói chuyện nghe mất cảm tình quá:""Anh ấy thậm chí còn không nhớ mặt hết các thành viên"...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-12-2012 09:06:12 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời...anh ấy còn ko nhớ hết mặt các thành viên...mà hẹn hò wái gì...aj đồn tin này lm j cho bạn ấy nhục vậy;P

Bình luận

lại thích war à, ăn nói cho cẩn thận nhé, có cái đầu mà kô bít suy nghĩ  Đăng lúc 29-12-2012 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-12-2012 09:09:24 | Chỉ xem của tác giả
trong các diễn viên nam Hàn thì Won Bin có thể được coi là số 1 nên tin đồn này nổ ra thì người chịu nhiều phỉ báng từ netizen nhất chính là Sò. Đọc bên netizenbuzz cũng rất bực mình với các comt bên đó, nhưng những điều thế này khá quen rồi nên cũng sẽ qua nhanh thôi, để tâm làm gì :))

có câu này khá chính xác về những người kia ;)) "Jealous ugly womans behind their computer"

tin đồn sớm không ra muộn không ra, ra ngay những ngày này thì cũng đủ biết nhắm vào ai rồi. Bạn nào bảo cái này để PR thì tắt máy, tĩnh tâm suy nghĩ 5 phút xem trong cái tin đồn này ai sẽ là người chịu thiệt thòi nhiều nhất nhé.

p/s: từ bây giờ mình sẽ rất rất rất mong cái tin đồn râm rỉ râm ran từ lâu "đã được chứng thực nội bộ" kia sẽ thành hiện thực :-"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-12-2012 09:13:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
N_IU_BB gửi lúc 29-12-2012 09:06
ôi giời...anh ấy còn ko nhớ hết mặt các thành viên...mà hẹn hò wái gì...aj đồn tin  ...

Cần Lời Giải Thích=)),Bạn ăn nói cho cẩn thận vào,,thích war hả.nhục cái cờ ý, Đá Con Mèo =))),hai bên cùng nổi éo phải cần chiêu PR đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-12-2012 09:33:39 | Chỉ xem của tác giả
chậc, bọn nettizen ấy chả cần quan tâm, miễn sao Sò đừng chú ý lo cb là ok
để coi cái cty chứng khoán chết toi ấy rồi sẽ ra sao, tung tin đồn thất thiệt làm tổn hại đến người khác là kô xong đâu,
mà cái cty quản lý của anh Bin cũng làm quá, sao lớn thì phát ngôn phải tôn trọng người khác tí chứ, nghe mất hết cảm tình @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách